ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้ว่างงงงงง จ้างหนูหน่อย หนูอ่อยแล้วนะ รับจ้างเที่ยวฟิวแฟน และงานนัว โนเซ็ก ไม่จูบ ไม่ค่ะ  (อ่าน 114 ครั้ง)

jubjubjibjib

• Sr. Member
  • People Like This 14
  • คงจะมีสักวันฉันคงได้เจอ...
 **36** จะมีไหมสักคน เพราะพรุ่งนี้ว่างงงงงง รับจ้างเที่ยวฟิวแฟน และงานนัว โนเซ็ก ไม่จูบ ไม่ค่ะ (ขอพี่รับเงื่อนไขนี้ได้นะคะ) หรือพี่ท่านไหนสะดวกช่วย/จ้างทำธุระ รับซื้อรูป อะไรก้คุยกันได้ค่ะ

ขอพี่ที่ไม่เงียบ ไม่หาย ไม่ถูกใจบอกผ่านได้ค่ะ อย่าใจร้ายบล็อกกันเงียบๆ มันเสียใจ  **21**

คุยเก่ง รับรองไม่เหงา ไม่คุยยุ่งเรื่องส่วนตัวพี่ค่ะ โตแล้วคุยรู้เรื่อง  **39** ว่งไอดีมานะคะ