ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รู้จะปฏิบัติตัวต่อผู้ชายยังไงเลยค่ะ??? นึกว่าฝ่ายชายชอบไล่ล่ารุกจีบผู้ญ ซะอีก  (อ่าน 3356 ครั้ง)

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
บางทีก็คิดว่า เชื่อฟังคำโบราณรักนวลสงวนตัว และเคยได้ยินว่าอย่าไปแสดงออกว่าชอบง่ายๆเพราะเพศผู้ชาย ธรรมชาติชอบล่า. ชอบจีบสาวที่ยากๆเอง

แต่ว่าโดยทั่วไปเห็นว่า ทุกวันนี้หากเพศผู้ญ อ่อยผู้ชายโอกาสสำเร็จมีสูงเพราะฝ่ายชายก็ไม่ค่อยจะปฏิเสธสาวๆอยู่แล้ว

สังเกตว่าเงียบๆ ไม่ทันรับประทาน เจอหุ่นเอ๊กซ์ๆ คุยดีด้วยหน่อยคว้าผู้ชายไปเลย สรุปๆพี่ๆถ้าผู้หญิงมาทอดสะพานพี่จะขึ้นกันมั้ยอ่ะคะ

ถ้าพี่ผู้ชายชอบความสุขแบบนี้กัน น้องถั่วจะเริ่มทำตัวอ่อยๆแระนะ **30**(ปกติอ่อยบ้างประปราย555)

สาวๆก็มาช่วยให้คำแนะนำน้องถั่วมั่งนะค๊า **36**

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
ผู้หญิงเรามีหลายแบบ แต่ละคนมีแนวทางของตัวเอง ถนัดแบบไหนก็ลุยแบบนั้น  **24**

แต่ถ้าน้องถั่วอยากจะลองเปลี่ยนแนว
พี่จ๋องแนะนำให้เป็นลุค "สาวเรียบร้อยที่ฮอตบนเตียง" น่าจะเหมาะกับน้องถั่วนะคะ  41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

Nong-Dam

• People Like This 390
ผู้หญิงเรามีหลายแบบ แต่ละคนมีแนวทางของตัวเอง ถนัดแบบไหนก็ลุยแบบนั้น  **24**

แต่ถ้าน้องถั่วอยากจะลองเปลี่ยนแนว
พี่จ๋องแนะนำให้เป็นลุค "สาวเรียบร้อยที่ฮอตบนเตียง" น่าจะเหมาะกับน้องถั่วนะคะ  41

**36**  **36** ง้ า น น น ...ตามแนวทางของน้องดำ ถนัดเล่นดนตรีไทยๆ   **25** ...เอิ่มมม...แล้วพี่จ๋องสนใจจะไปเล่นกะน้องดำไหมคะ.. **34**  **30**  **30**
อยู่อย่างไร้ตัวตน....

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128

**36**  **36** ง้ า น น น ...ตามแนวทางของน้องดำ ถนัดเล่นดนตรีไทยๆ   **25** ...เอิ่มมม...แล้วพี่จ๋องสนใจจะไปเล่นกะน้องดำไหมคะ.. **34**  **30**  **30**

แหม่.... น้องดำ พูดงี้เข้าทางพี่จ๋องเลย
พี่เป็นไบนะคะ เผื่อยังไม่รู้  **34**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ไม่รู้จะปฏิบัติตัวต่อผู้ชายยังไงเลยค่ะ???[/b

ถ้า ผช ชื่อตะวัน ให้ ---> "ยอม"
ถ้า ผช คนอื่นๆ ให้  ---> "เล่นตัว"

ง่ายๆตรงไปตรงมาครับ วิธีปฏิบัติตัวต่อผู้ชาย   **04**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

kaptan

• People Like This 1734
....พี่จ๋องแนะนำให้เป็นลุค "สาวเรียบร้อยที่ฮอตบนเตียง" น่าจะเหมาะกับน้องถั่วนะคะ .....

นี่แหละครับ สาวๆ ในฝันของผู้ชายหลายคนเลย.....
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

pop2000

• People Like This 831
ความจริงเรื่องผู้ชายชอบสาวจีบยากนั้น เป็นแค่นิยามครับ. 
นิยามนี้หมายถึง.   ยากกับคนอื่นแต่ควรง่ายกับเขา.

เพราะผู้ชายส่วนใหญ่จีบสาวไม่เป็นครับ.  ไม่ใช่เรื่องถนัด และยิ่งแก่ตัวลงยิ่งไม่ถนัดเข้าไปใหญ่.   ต้องรอให้ผู้หญิงทอดสะพาน.  ขนาดบางคนทอดให้แล้วเขายังไปไม่เป็นหรืออาจไม่รู้อีก.  ผู้หญิงบางคนอาจถึงขั้นต้อง. ยิงพลุ ปล่อยลูกโป่ง จุดประทัดกันเลยทีเดียว

ผู้ชายเชื่อว่า. การยากนั้น หมายถึงการถูกกีดกัน การไม่พอใจ ซึ่งก็คือผู้หญิงไม่ค่อยโอเคกับเขานั่นเอง. แต่ผู้หญิงมักไปเข้าใจไปเองว่าอะไรที่ยากนั้นย่อมมีค่าต่อการคู่ควร.   ในขณะที่ฝ่ายชายมองว่า ไม่ใช่เรื่องที่น่าภูมิใจเลยที่เขาต้องลำบากใช้พลังออกแรงมากเพียงเพื่อให้ผู้หญิงชอบเขา

การที่น้องถั่วบอกจะอ่อย.  นั้นหมายถึง น้องเองมีความรู้สึกดีๆกับเขาไปบ้างแล้ว. หรือไม่ก็พยายามส่งสัญญาณทอดสะพานบอกฝ่ายชาย

slow

• People Like This 2111
....พี่จ๋องแนะนำให้เป็นลุค "สาวเรียบร้อยที่ฮอตบนเตียง" น่าจะเหมาะกับน้องถั่วนะคะ .....

นี่แหละครับ สาวๆ ในฝันของผู้ชายหลายคนเลย.....

ชูมือสูงเรยยยยย....ชอบลุคนี้ด้วยคน

**06**

ถั่วอบไอน้ำ

ขอบคุณค่ะพี่จ๋อง น้องถั่วน่าจะทำได้อยู่น้า ฮึบๆ

น้องถั่วก็ชอบ ระนาด ฉิ่ง ฉาบ ชอบทั้งวงเลยค่ะ หุหุ

ไม่รู้จะปฏิบัติตัวต่อผู้ชายยังไงเลยค่ะ???[/b

ถ้า ผช ชื่อตะวัน ให้ ---> "ยอม"
ถ้า ผช คนอื่นๆ ให้  ---> "เล่นตัว"

ง่ายๆตรงไปตรงมาครับ วิธีปฏิบัติตัวต่อผู้ชาย   **04**

อ้าว สาวๆ มาตั้งใจฟังเลยเอาตามนั้นนะ. พี่เค้ามาบอกใบ้ขนาดนี้แระ  **06**

ถั่วอบไอน้ำ

สาวๆ ในฝันของผู้ชายแบบท่าน kaptan เป็นยังงี้ นี่เอง

ส่วนสาวๆ ในความจริงนั้น.คงทั้งเซ็กซี่ และ เอ๊กซ์น่าดู

ความจริงเรื่องผู้ชายชอบสาวจีบยากนั้น เป็นแค่นิยามครับ. 
นิยามนี้หมายถึง.   ยากกับคนอื่นแต่ควรง่ายกับเขา.

เพราะผู้ชายส่วนใหญ่จีบสาวไม่เป็นครับ.  ไม่ใช่เรื่องถนัด และยิ่งแก่ตัวลงยิ่งไม่ถนัดเข้าไปใหญ่.   ต้องรอให้ผู้หญิงทอดสะพาน.  ขนาดบางคนทอดให้แล้วเขายังไปไม่เป็นหรืออาจไม่รู้อีก.  ผู้หญิงบางคนอาจถึงขั้นต้อง. ยิงพลุ ปล่อยลูกโป่ง จุดประทัดกันเลยทีเดียว

ผู้ชายเชื่อว่า. การยากนั้น หมายถึงการถูกกีดกัน การไม่พอใจ ซึ่งก็คือผู้หญิงไม่ค่อยโอเคกับเขานั่นเอง. แต่ผู้หญิงมักไปเข้าใจไปเองว่าอะไรที่ยากนั้นย่อมมีค่าต่อการคู่ควร.   ในขณะที่ฝ่ายชายมองว่า ไม่ใช่เรื่องที่น่าภูมิใจเลยที่เขาต้องลำบากใช้พลังออกแรงมากเพียงเพื่อให้ผู้หญิงชอบเขา

การที่น้องถั่วบอกจะอ่อย.  นั้นหมายถึง น้องเองมีความรู้สึกดีๆกับเขาไปบ้างแล้ว. หรือไม่ก็พยายามส่งสัญญาณทอดสะพานบอกฝ่ายชาย

ชอบใจคำตอบพี่ น้องถั่วก็นั่งทอดสะพานแขวนคอนกรีตเสริมใยเหล็กไปทั่วอยู่ค่า **25**

ชูมือสูงเรยยยยย....ชอบลุคนี้ด้วยคน

**06**

เพื่อนๆ ชายของถั่วก็พูดแบบท่านแหละค่ะ. แต่พอเจอสาวสวยนุ่งสั้น  ระทวยขาสั่นทุกคนเลยค๊า