Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

อยากถามพี่ที่เคยดูแลน้องๆ หรือเพื่อนสาวที่มีคนดูแลแล้ว

<< < (2/2)

Mome-jung:

--- อ้างจาก: oceanice ที่ สิงหาคม 08, 2011, 11:21:51 AM ---การดูแลใครสักคน ก็ตามความเดือดร้อนและความจำเป็น
ของน้องๆ ที่ต้องการให้ช่วย มากหรือน้อย ตามจำนวนเงิน
รวมถึงความสวย รูปร่างที่พิจรณาก่อน และคบ เรียนรู้กัน
น้องที่ตั้งใจเรียน หน้าตาดี ก็ย่อมได้เปรียบ แต่ก็แล้วแต่นะครับ
ว่าจะพบพี่ที่ดีไหม ค่าเลี้ยงดูตามงบ ก็ดีเป็นการควบคุมและตกลงกัน
เพื่อความสบายใจทั้งสองฝ่าย

เงินน้องได้ ส่วนใหญ่แบ่งจ่ายทีละครึ่งน่าจะเป็นสิ่งที่ดีที่สุด
แต่ถ้าคบกันานๆ รู้ใจพี่หมุนไม่ทัน แบ่งเป็น week ก็แล้วแต่ตกลง
พี่ไม่มาหา ถ้ารับปากเลี้ยงดูแลเรา คบกันมาช่วง ก็ต้องมีใจ
เป็นห่วงใยกันบ้างครับ รักกันสักนิส ก็ได้ความรู้สึกดีทั้งสองฝ่าย

ไอ้เรื่องแบบนั้น มันแล้วแต่ตกลง เพราะความต้องการไม่เหมือนกัน
แต่ละคน แต่ส่วนใหญก็ 2-3 ครั้ง ถ้าโอกาศเอื้ออำนวยก็ค้างคืน

ถุงไม่ถุง ก็คุยกัน บางคนบอกไม่เที่ยวไหน ไปตรวจกันทั้งคู่
กินยา แต่ให้แน่ๆ ใส่ถุงดีที่สุด เผื่อไว้หน่อย วันหน้าไม่แน่เป็นไง

ค่าดูแลที่น้องบอก นับว่าปกติ ค่าใช้จ่ายต่างๆ เก็บค่าเทอม
ดูแลคนรอบข้างที่เรารัก ถ้าไม่ฟุ่มเฟือย ก็อยู่ได้สบาย
ผมเชื่อว่า พี่ดีๆ ในนี้หลายคน คบกันแล้ว ให้มากกว่าที่บอกอีก
ทั้งซื้อของให้ ดูแลยามเจ็บป่วย ผมเคยมีประสบการณ์ ตอนไข้หวัด2009
ระบาด น้องที่ดูแล เป็นลมไข้ขึ้นสูง เพื่อนๆ พาไปหาหมอที่ รพ เอกชน
เลยโดนไปหลาย ก็เลยต้องพาไปฉีดยา กัน คบมา 2 ปีแล้ว กัวซ้ำรอยเดิม

ผมเชื่อว่า พี่ๆ ท่านเทพทั้งหลายในนี้ ไม่มานั่งนับหลอกครับ
เดือน กี่ครั้ง กี่หน ผมคิดว่า เวลามีไรกัน ถ้ามีใจให้กัน มันดีกันทั้งสองฝ่าย
ก็ขอให้น้อง เมย์ โชคดีเจอคู่แท้ครับ

--- End quote ---
ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ เป็นประโยชน์มากๆเลยอย่างน้อย ก็เป็นแนวทางได้ ขอบคุณคะ **36**

ลุงเสือ ใจดี:
แรกเริ่มให้ตามตกลง หลังๆให้มากขึ้น ตามความสบายใจอยู่ด้วยแล้วมีความสุขใจ แต่ถ้าเจอแบบยิ่งอยู่ยิ่งเครียดมีแต่เรื่องกวนใจ ก็ขาด ทีผ่านมาส่งจนจบ ปโท สองคน นอกนั้นไม่ถึงสี่เดือนคัดทิ้ง เอ...พูดเรื่องจริงรับกันได้มั้ยนี้  **38**

อุ้นปวยเอี๊ยง:
แต่ละคนการดูแลน้องอาจแตกต่างกัน
สำหรับสไตล์ผม

เรื่องที่พัก

ไม่ว่าจะเช่าอพาร์ทเม้นท์หรือคอนโดให้น้องอยู่
ไม่เคยหักครับ สมมุติให้เดือนละ20000 ก็ให้2หมื่นเต็ม
ส่วนท่านอื่นๆจะหักจากค่าดูแล หรือไม่หักก็แล้วแต่บุคคล

เรื่องเงิน

ก็แล้วแต่ตกลงกันครับ ว่าเราสดวกให้ยังไงบ้าง
เพราะแต่ละคนสดวกไม่เหมือนกัน ก็ต้องคุยและตกลงกันดีๆ
สำหรับผม ผมให้รายเดือนครับ ทุกวันที่1ของเดือน
ถ้าน้องก็เบิกก็ให้ บางทีไปเที่ยวด้วยกันก็มีให้เพิ่มบ้าง
เคยเจอน้องบางคนขอรายอาทิตย์และขอรายวิกก็มี

จำเป็นมั๊ยเรื่องบนเตียง

ก็แล้วแต่คนอีก แต่ถ้าจะให้ชัวรเป็นไว้ก็ไม่เสียหลาย
คนดูแลจะได้ตื่นเต้นติดใจ คนที่ชอบแนวนี้ก็เยอะ
ส่วนคนที่ไม่ได้เน้นตรงนี้ก็มี เขาอาจไปเน้นการดูแล
การเอาใจใส่ พูดจาหวานๆอ้อนๆเอาอกเอาใจแทน
คือเป็นทั้งแฟน เป็นทั้งเพื่อนและน้องได้ บางครั้งคนที่ดูแลเราบางคน
เขาแค่ต้องการคนที่เข้าใจเขา พูดคุยได้ทุกๆเรื่อง
เพราะเรื่องบางเรื่องเขาไม่อาจพูดกับใครได้เป็นต้น

พี่ๆจะไปหาน้องเค้าบ่อยแค่ไหน

สำหรับผม ไปอาทิตย์นึง3วันครับ คือ ศ ส อ
หากเกินกว่านั้นหรือนอกเหนือจากวันที่ลิสไว้
ก็จะบอกน้องล่วงหน้าครับ

เรื่องถุงยางการดูแลแบบเดือนนี่เค้าต้องไม่ใส่กันหรอคะ ให้ใส่ไม่ได้หรอ??

อยู่ที่เราตกลงกันครับ และอยู่ที่ความสนิทด้วย
ถ้าเรารู้สึกดีมากๆกับเขาเป็นพิเศษก็อีกเรื่องนึง
แต่แนะนำว่า ถ้าเลือกได้ควรใส่เถอะครับ
หากพลาดไปทั้งชีวิตเลยนะครับ มันไม่มีอะไรแน่นอน
ไม่มีอะไรปลอดภัย100หรอกครับ ขนาดเป็นสามีภรรยากันแท้ๆ
ยังพลาดบ่อยๆจนเป็นข่าวก็เยอะ นอกจากว่าพากันไปตรวจ
เพื่อความสบายใจทั้งสองฝ่ายจะดีกว่าครับ
ขอให้โชคดีได้คนดูแลดีๆนะครับ สวัสดีครับ **04**

COLOUR:
ตอบยากนะครับ สิ่งที่ถาม มันแล้วแต่ละบุคคลจริงๆ **40**

คือเรื่องที่พัก กับเรื่องค่าใช้จ่าย อยู่ที่คุยกัน ว่าเราต้องการเท่าไหล่ ที่เราพอใจมากกว่่า เช่น 20000 + ค่าห้อง (สัก 5000 ละกัน) ก้ 25000 แล้ว เราก็บอกพี่เค๊าไปแบบนี้สิครับ ว่า 25000 แต่ถ้าเค๊าไหวที่ 20000 แล้วเป็นตัวเลขที่สบายๆ ไม่กระทบกับค่าใช้จ่ายเค๊ามาก ก็ถามตัวเราเองว่า เราโอเคมั๊ย กับ 20000 แล้วเราออกค่าห้องเอง

ต้องไม่ลืมว่า เวลาเราบอกจะดูแลใคร 20000 มันมีค่าใช้จ่ายมากกว่านั้นเยอะนะครับ

เจ้าของกระทู้ดูเอาละกันครับ ว่า ชอบเค๊าหรือเปล่า ถ้าเค๊าดูโอเค ก็ชั่งไจเอาว่า จะเดินไปพร้อมๆ กับเค๊า ด้วยจำนวนเงินแค่นี้ไปก่อนมํีย อนาคตเราก็ค่อยๆ เพิ่ม กันไป ถ้าค่าใช้จ่ายเป็นตัวตั้ง อาจจะต้องหาพี่ที่มีศักยภาพมากกว่านี้ครับ  **25**

เรื่อง sex ใส่ถุงเถอะครับ อย่าไปยอมคนที่ไม่ใส่ถุงเลย เชื่อพี่สิ แล้วก็ไม่จำเป็นต้องระดับเทพเหมือนหนังเอวีหลอกครับ เอาแค่พอใจเค๊าใจเรา รู้จักการให้ ไม่รังเกียจเค๊า ทำตรงนี้ก่อน แล้ว มันก็จะขยับเข้าใกล้คำว่า AV ไปเองล่ะครับ (ไม่รู้เข้าใจมั๊ยนะ) ถ้ายังทำไม่ได้ก็บอกเค๊าไป ขอเวลา ค่อยๆ ไป นะ ประมาณเนี้ย  **25**

เรื่องการจ่ายเงิน คุยกันเปิดอกเถอะ เหมือนเขียนมาในกระทู้นี่แหละ ถ้าเค๊า โอเคกับเรา มันจะไปของมันเองครับ จะไม่มีลิมิตแล้วครับ แต่ถ้าเค๊าเห็นว่า เราเป็นเครื่องมือตอบโจทย์ทางเพศของเค๊า ก็อีกเรื่องครับ (หาคนที่เค๊าดูแลเราได้ทั้งตัวและหัวใจนะครับ / ละครไปหน่อยนะ แต่ผมว่าดี มีอีกเยอะครับ )  **38**

โชคดี อย่าคิดมาก คุยกันเปิดอก ตรงๆ แบบที่ระบายในกระทู้นี่แหละครับ ชัวร์กว่า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version