ผู้เขียน หัวข้อ: คำขอบคุณของหนูเตี้ยดำ ที่เพิ่งเจอลุงตะกวดคุณธรรม ไม่กินเด็ก ◕〝◕  (อ่าน 3972 ครั้ง)

KassClash

• Newbie
  • *
  • People Like This 78
ผมเห็นเขามีการบ้านหวานๆกัน ผมอยากได้การบ้านหวานๆจากคุณหนูบ้างครับ ^ ^*
น่าสงสัย คงเกิดแผ่นดินไหวนะครับ 55555 #+++#

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
การบ้านน่ารักทุกครั้งเลย ชอบจังที่เปิดโอกาสให้ต่างฝ่ายต่างได้มาเจอตัวตนที่แท้จริงของกันและกัน
บางคนก็ไม่ได้เหมือนที่เขียนเนาะ ได้รู้จักกันถึงจะแน่นอนว่าเป็นแบบไหน....รออ่านเรื่องต่อไปนะครับ
ขอบคุณมากค่ะที่ยังติดตามอ่าน เป็นกำลังใจอย่างดีเลยค่ะ **02** **26**

ชอบๆๆๆๆ

สไตล์การเขียน ภาษาที่ใช้ ชื่อเรื่อง และมิตรภาพที่ได้จากอริเก่า น่าชื่นชม **02**
การบ้านน้องคนนี้น่ารักตลอดเวลา
รออ่านฉบับต่อๆไป

อ๊ะจ๊ากกก ความจริงคือหนูเขียนไม่ออก ไม่สนิทจนกระทั้งจะเขียนแหย่เล่นได้ หนูเลยหาทางเขียนออกมาแบบกลางๆ
ดีใจจังค่ะที่พี่ถั่วชอบ ตอนแรกเกรงว่าจะอ่านแล้วเบื่อกัน พยายามกระชับตอนให้พอเข้าใจ ตกลงคือ ออกมาโอเคเนอะ
ขอบคุณมากนะคะ  **02** **26**

รออ่าน ฉบับต่อไป
ขอเป็นรายสัปดาห์ ออกทุกวัุกร์ 41
วันก่อน หนูว่าจะเข้ามาเขียนการบ้านให้ผู้ใหญ่ท่านหนึ่งที่ช่วยค่าขนมหนูมาตั้งเยอะ
มาอ่านเจอคห.ลุงnine_nineก่อน เลย คิดว่า อะเคร งั้นรอส่งศุกร์หน้าเลยดีก่า **34**
ขอบคุณนะคะ  **02** **26**

ผมเห็นเขามีการบ้านหวานๆกัน ผมอยากได้การบ้านหวานๆจากคุณหนูบ้างครับ ^ ^*
น่าสงสัย คงเกิดแผ่นดินไหวนะครับ 55555 #+++#

หนูเตี้ยดำก็ว่างั้น ขอบคุณค่ะ **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

Aommm

• Full Member
  • People Like This 20
  • ไม่ได้เป็นโมเดลล่ง โมเดลลิ่งอะไรหรอกคะ
    • Id Line
ในเมื่อปิดห้องเตือนภัยไปก็ช่างเขา เพื่อนๆแจ้งที่เราได้ กลุ่มเราใหญ่พอพอสมควร ที่นี่