Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

โลกใบนี้น่าอยู่นะคะ แต่อะไร ที่ทำให้มันไม่น่าอยู่ …

<< < (2/3) > >>

ZzRisa:

--- อ้างจาก: kaptan ที่ กุมภาพันธ์ 18, 2019, 12:12:47 PM ---   งวดต่อไปขอให้ถูกเป้งๆ เลยนะครับ

--- End quote ---

สาธุ ค่าาา

**26**

ZzRisa:

--- อ้างจาก: crocodile ที่ กุมภาพันธ์ 18, 2019, 12:44:00 PM ---ใครได้พี่กัปตันดูแล จะโชคดียิ่งกว่าถูกลอตเตอรี่

**36**

tawans:
โลกนี้มีทุกอย่าง....ทั้งที่น่าอยู่และไม่น่าอยู่
ให้เดินหนีที่ไม่น่าอยู่  และ เดินเข้าหาที่น่าอยู่

เช่น.....น้องๆที่สวยๆก็ควรเปลี่ยนจากไปหาท่าน กัปตัน ท่าน เข้  เปลี่ยนมาหาผมแทน..... **04**

ZzRisa:

--- อ้างจาก: tawans ที่ กุมภาพันธ์ 18, 2019, 02:27:49 PM ---โลกนี้มีทุกอย่าง....ทั้งที่น่าอยู่และไม่น่าอยู่
ให้เดินหนีที่ไม่น่าอยู่  และ เดินเข้าหาที่น่าอยู่

เช่น.....น้องๆที่สวยๆก็ควรเปลี่ยนจากไปหาท่าน กัปตัน ท่าน เข้  เปลี่ยนมาหาผมแทน..... **04**

ไม่เคยเจอที่ที่นาอยุ่เฃยนะสิค่ะ

**25**

kaptan:

--- อ้างจาก: ZzRisa ที่ กุมภาพันธ์ 18, 2019, 03:14:41 PM ---
--- อ้างจาก: tawans ที่ กุมภาพันธ์ 18, 2019, 02:27:49 PM ---โลกนี้มีทุกอย่าง....ทั้งที่น่าอยู่และไม่น่าอยู่

ไม่เคยเจอที่ที่นาอยุ่เฃยนะสิค่ะ

**25**

แนะนำครับ ไปเจอพี่ TAWAN โลกจะน่าอยู่มากขึ้นครับ
ห้ามพลาดนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version