ผู้เขียน หัวข้อ: รับจ้างเที่ยว ดูหนัง ทานข้าว  (อ่าน 618 ครั้ง)

Mookkie

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
รับจ้างเที่ยว ดูหนัง ทานข้าว
« เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 10:40:51 PM »
รับจ้างทานข้าว ดูหนัง เป็นคู่เดทค่ะ
หรือคนที่เหนื่อยจากงานต้องการผ่อนคลาย on sex
ทักหรือแอดไลน์มาได้นะคะ ขอในสุราดนะค่ะ ( ขอคนที่จริงๆนะค่ะไม่นัดเล่นๆ เพราะเมื่อวานเพิ่งเจอมา1ราย บอกไห้ไปหาที่กทม. พูดซะดีเลย พอตอนเช้า เราก้ไปนั่งรอที่บขส.จะไปหา เเต่ก้หายเงียบ ติดต่อไม่ได้ ถ้าไม่ไช่คนในสุราดกรุณาโอนค่า เดินทางมาก่อนนะค่ะ ไม่เอาแล้วนะค่ะที่ไห้ออกไปก่อนแล้วจ่ายไห้ โชคดีนะค่ะยังไม่ซื้อตั๋วไป ไม่งั้นคงไปฟรี เสียทั้งเงิน เสียทั้งความรู้สึกค่ะ บอกตรงๆ ถ้าไคไม่สะดวกโอนก็ไม่ต้องทัก ไม่ต้องแอดมานะค่ะ มันเซ็งค่ะ เบื่อ มาก)
ฝากไลน์ไว้ได้นะค่ะ

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
Re: รับจ้างเที่ยว ดูหนัง ทานข้าว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 10:50:41 PM »
รบกวนโพสท์ในที่ที่จัดไว้นะคะ

มาโพสท์ห้องนี้ ไม่มีค่าจ้างนะ มีแต่ไปฟรี  **11** **11**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~