ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งเข้ามาใหม่ คำว่าติดต่อหลังไมค์คืออะไรครับ  (อ่าน 624 ครั้ง)

chaka12

• Newbie
  • *
  • People Like This 7
รบกวนคนรู้ตอบทีครับ **36**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
pm ย่อมาจากคำว่า Personal Massage หรือข้อความส่วนตัวครับ
ท่านสามารถดูข้อความส่วนตัวได้จากคำนี้ด้านบนของหน้าเวปของท่าน
หรือท่านสามารถส่ง pm ไปหาใครๆ ก็ได้โดยกดช่องใต้รูป หรือชื่อ
ของคนนั้น อันที่เป็นเหมือนช่องคำพูด ด้านซ้ายจะเป็นซองจดหมาย ด้านขวาคือชอ่ง pm

ผมทดลองส่งให้ท่านแล้วนะครับ ลองดูว่าเปิดอ่านได้หรือไม่
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

chaka12

• Newbie
  • *
  • People Like This 7
ขอบคุณครับ k.kaptan กระจ่างชัดครับ