ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการตัวช่วยค่ะ ... ช่วยหนูหน่อยนะ  (อ่าน 801 ครั้ง)

KazAe

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 336
  • เปิดเผยตัวจิง ... ปกปิดตัวตน
ต้องการตัวช่วยค่ะ ... ช่วยหนูหน่อยนะ
« เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2015, 08:32:03 PM »
 **36** **36**
มีพี่ๆท่านใด ทำงานเกี่ยวกับด้านการเงิน สถาบันการเงิน ธนาคาร หรืออะไรก้อได้ ที่สามารถช่วยให้หนูผ่านสินเชื่อ สามารถ้เงินได้บ้างค่ะ หนูจำเป็นต้องใช้เงินหนึ่งก้อนค่ะ

สามารถติดต่อหนูผ่านช่องทางของเวป และ ticker_ticktock(แอท)hotmail.com ค่ะ

ขอบพระคุณพี่ๆใจดีล่วงหน้าค่ะ  **26**
ฉันรักเขา แต่เราไม่ได้รักกัน !!!

gotta

• Sr. Member
  • People Like This 139
Re: ต้องการตัวช่วยค่ะ ... ช่วยหนูหน่อยนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2015, 11:54:51 AM »
ช่วยให้ผ่าน 100% คงไม่ได้ แต่เป็นที่ปรึกษาได้ค่ะ

ด่วนคือ ด่วนแค่ไหน ??

KazAe

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 336
  • เปิดเผยตัวจิง ... ปกปิดตัวตน
Re: ต้องการตัวช่วยค่ะ ... ช่วยหนูหน่อยนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2015, 12:19:19 PM »
ช่วยให้ผ่าน 100% คงไม่ได้ แต่เป็นที่ปรึกษาได้ค่ะ

ด่วนคือ ด่วนแค่ไหน ??

ภายในเดือนนี้ค่ะ เพราะตอนนี้เอาเงินเดือนทั้งหมด และอีกจำนวนหนึ่งที่หยิบยืมมาไปอุดไว้ค่ะ  **21**

เพราะคาดการว่าเดือนนี้คงต้องหาเพื่อใช้จ่ายแบบweekต่อweek ค่ะ

ปล.ทราบดีค่ะว่าการก-ู้เงินเพื่อมาใช้หนี้คือวิธีการที่ไม่ถูกต้อง แต่มันคือหนทางเดียวที่จะทำได้ในตอนนี้ค่ะ

NOTE : หนูเคยรับจ้างเที่ยวค่ะ แต่ไม่มีจ้างค่ะ  **26** **26**
ฉันรักเขา แต่เราไม่ได้รักกัน !!!

gotta

• Sr. Member
  • People Like This 139
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2015, 12:45:47 PM »
ไม่ว่าจะเป็น bank หรือ non-bank ภายในเดือนคงไม่ทันค่ะ เร็วที่สุดคงประมาณกลางเดือนหน้า
แต่ก็ขึ้นอยู่กับรายได้+ค่าใช้จ่ายและเครดิตของลูกค้าด้วย นอกระบบไม่แนะนำให้้
การ้ตรงนู้น มาโป๊ะตรงนี้ คงไม่ใช่วิธีการที่เหมาะสมเท่าไหร่นัก

คงแนะนำได้ เรื่องวิธีบริหารจัดการหนี้ นะคะ
อีกซักครู่ จะส่ง mail address ไปให้ทาง pm นะคะ

ช่วยตอบกลับ และ แจ้งรายละเอียดของปัญหาที่เป็นอยู่ตอนนี้