ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาเอากระเป๋าสวยๆมาเผื่อสาวๆที่อยากดั้ยกระเป๋าราคาถูกจร้า  (อ่าน 644 ครั้ง)

ผู้หญิงธรรมดาคนนึง

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 8
หวัดดีพี่ๆและสาวที่น่ารักทุกคนนะค่ะ วันนี้ว่างๆเลยมาแนะนำกระเป๋าสวยๆงานเกรดaaaaa ,พรีเมี่ยม  ช่วงนี้หนูนำมาลดราคาฝุดๆเลยจร้า ถ้าสาวๆหรือพี่ๆคนไหนสนใจทักมาทางไลน์ดั้ยเลยนะค่ะราคามีตั้งแต่ 450-750 บาท งานสวยเนี๊ยบค่ะ สินค้ามีหลายแบบนะค่ะสามารถขอดูแบบได้ค่ะ ID Line:netty1124 ขอโทดด้วยนะค่ะถ้าข้อความรบกวนพี่ๆหรือสาวๆทุกคน ขอบคุณค่ะ

• **
สาวๆคนไหนแอดมารบกวนทักด้วยนะค่ะ เด่วดึงเข้ากลุ่มค่ะ ขอโทดสาวๆที่แอดมาแล้วไม่ได้แจ้งนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

Rainy Day

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ตอนนี้ยังไม่ได้งานทำ  ไว้จะอุดหนุนนะคะ ขอให้ขายดิบขายดีค่ะ **39**

• **
ขอบคุณค่ะ รีบๆมาอุดหนุนเค๊าน๊า จะรอๆๆๆจร้า เด่วลดหั้ยพิเศษเบย

• **
ขอบคุณสาวๆที่น่ารักที่มาอุดหนุนนะค่ะ **39** สาวๆคนไหนสนใจทักมาดั้ยน๊าจร้า หั้ยราคาพิเศษเลยจร้า แม่ค้าอยากขาย คริ คริ