ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งกึ่งๆการบ้านบอกเล่ากันฟังครับ  (อ่าน 2239 ครั้ง)

inside out

• Newbie
  • *
  • People Like This 17
ส่งกึ่งๆการบ้านบอกเล่ากันฟังครับ
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2016, 07:54:42 AM »
 แอบเล่นมาสักพักนึงครับ ส่วนตัวอยากได้น้องที่โปรไฟล์ดี มี maturity พูดคุยกันก่อนจะพัฒนาไปทางใหนก็ค่อยมาปรับกัน
เรื่องเงินมั่นใจว่าไม่เอาเปรียบกัน

ปรากฏว่าเจอครับ

เป็นน้องรูปร่างเล็ก น่ารักเลย หางานเที่ยวหาเงินใช้ ก็คุยกันมานิดหน่อย พอดีตอนนั้นอยากหาแนวนัวเนีย
น้องเดือดร้อนครับเหมือนจะทำของเพือ่นเสียหาย เลยลองถามไปว่ารับงานที่ไม่ใช่เพื่อนเที่ยวใหม
เสนอไปถึงขั้นนัวจับสัมผัส ในbudget ที่พร้อมช่วยน้องและมี addเพิ่มให้เพราะเข้าใจว่าเราก็ไปฉวยโอกาสตอนน้องเค้าลำบากแต่ใจเราก็อยากได้ฟิลที่เด็กอ่างให้ไม่ได้

เชื่อใหม่ครับน้องคนนี้ ไม่รับ ไม่ว่ากรณีใดๆ เสนอไปแบบใหนก็ไม่ ทั้งๆที่น้องเดือดร้อนจริงๆ
แต่น้องก็ยังมีมารยาทพูดคุยตามปกติ พอผมพูดเรื่องจะช่วยแต่ขอแลกกับการนัวเนีย
(ไม่ได้หวัง sex จริงๆเพราะผมก็ไม่ได้เ้ยมขนาดจะรังแกขนาดนั้น )
น้องยังยืนกรานว่าหนูรับได้มากสุดแต่เที่ยวจับมือ โอบเบาๆ

ผมขอบอกเลยนะครับว่าประทับใจในจุดยืนของน้องมากๆ แม้ใครจะคิดว่าผมฉวยโอกาส ตัวผมเองรู้ว่าจะไประดับไหน
ถ้าน้องได้มาอ่าน อยากบอกว่าน้องทำให้พี่รุ้สึกอายด้วยซ้ำที่พี่ฉวยโอกาสซ้ำเติม
แต่น้องยังมารยาทดี ไม่บล๊อกไม่ด่า และคุยเหมือนปกติ แต่พอวกมาหยอดเรื่องเดิม น้องก็จะบอกว่าหนูไม่ทำแนวนั้น

พี่เชื่อว่าพี่คนนั้นที่เคยเที่ยวกับน้องน่าจะกลับมาช่วยน้องอีกครั้งแน่นอน และพี่เข้าใจแล้วว่าที่พี่เค้าทิปเพิ่มให้น้องไม่ใช่เค้าเอาเงินฟาดแต่เพราะเค้าประทับใจในน้องจริงๆ อิจฉาพี่เค้านะครับที่ได้เที่ยวกับน้อง

กระทู้กึ่งการบ้านกึ่งบอกเล่าละกันครับ
ในนี้มีน้องและพี่ๆดีๆอีกเยอะผมเชื่ออย่างนั้น
หากจะตำหนิก็ตำหนิผมที่อารมณ์นึงก้ออยากแต่อีกคิดเอาเปรียบน้องที่เค้าไม่ได้พร้อมจะรับแบบนี้
เรื่องนี้สอนผมเยอะครับ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆแต่งนี้ครับ

....inside out
น้องๆคนใหนสนใจมาเป็นแบบ
ผมยินดีถ่ายรูปให้ ได้ทุกแนว
ค่าขนม รายละเอียด Pm ครับ

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: ส่งกึ่งๆการบ้านบอกเล่ากันฟังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2016, 08:28:57 AM »
พี่ inside out จ้างเที่ยวน้องคนนี้แทนพี่คนเดิมของน้องเลยครับ ....

ช่วยน้องน่ารัก นิสัยดี มีความสุขแน่นอน

จะได้มีการบ้านมาส่งให้อ่านสนุกๆ

**14**

inside out

• Newbie
  • *
Re: ส่งกึ่งๆการบ้านบอกเล่ากันฟังครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 29, 2016, 08:43:01 AM »
ขอหลบมาสำนึกพักนึงครับ  **01**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 29, 2016, 11:18:45 AM »
   ผมก็เจอน้องแบบนี้คนนึง แต่คงจะเป็นคนละคนกับที่ท่านเจอมั้งครับ เจอเมื่อปีก่อนโน้น....
ตะลึงตั้งแต่แว้บแรกที่เห็น น้องสวยถูกใจมากๆ ทั้งหน้าตา รูปร่าง ผิวพรรณ
ชวนน้องทานข้าวดูหนัง...และอยากจะเจอน้องไปอีกเรื่อยๆ หรือคบกันมากกว่านั้นก็ได้
นานๆ ทีถึงจะเจอคนที่ถูกใจแต่แรกพบแบบนี้...
    แต่น้องบอกว่าไม่รับงานอะไรนอกจากทานข้าว ดุหนัง และจะรับต่อเมื่อจำเป็น
และไม่อยากรับกับคนซนๆ แบบพี่อีก....ก็ได้แต่เสียดายและเสียใจที่ทำให้น้องเสียความรู้สึกกับเรา....
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

inside out

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 29, 2016, 12:52:57 PM »
   ผมก็เจอน้องแบบนี้คนนึง แต่คงจะเป็นคนละคนกับที่ท่านเจอมั้งครับ เจอเมื่อปีก่อนโน้น....
ตะลึงตั้งแต่แว้บแรกที่เห็น น้องสวยถูกใจมากๆ ทั้งหน้าตา รูปร่าง ผิวพรรณ
ชวนน้องทานข้าวดูหนัง...และอยากจะเจอน้องไปอีกเรื่อยๆ หรือคบกันมากกว่านั้นก็ได้
นานๆ ทีถึงจะเจอคนที่ถูกใจแต่แรกพบแบบนี้...
    แต่น้องบอกว่าไม่รับงานอะไรนอกจากทานข้าว ดุหนัง และจะรับต่อเมื่อจำเป็น
และไม่อยากรับกับคนซนๆ แบบพี่อีก....ก็ได้แต่เสียดายและเสียใจที่ทำให้น้องเสียความรู้สึกกับเรา....

แต่ไม่ได้หมายความว่าน้องๆที่รับงานอื่นๆจะแย่หรือไม่ดีนะครับ
แค่อยากมาเล่าสู่กันฟัง
ผมว่าพี่ kaptan เข้าใจว่าผมรุ้สึกอย่างไรครับ

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 29, 2016, 02:21:09 PM »

แต่ไม่ได้หมายความว่าน้องๆที่รับงานอื่นๆจะแย่หรือไม่ดีนะครับ
แค่อยากมาเล่าสู่กันฟัง
ผมว่าพี่ kaptan เข้าใจว่าผมรุ้สึกอย่างไรครับ

ผมไม่เคยคิดว่าน้องๆ ที่รับงานไม่ว่าจะแบบไหนว่าไม่ดีเลยครับ
ต่างคนต่างความจำเป็น และแต่ละคนก็เลือกวิธีการตามที่น้องๆ เห็นว่าเหมาะสมหรือรับได้
ถ้าจะว่าก็พวกที่มาหลอก หรือเอาเปรียบกัน
และเข้าใจท่านเช่นกันครับ พี่ๆ ที่เกินเลยน้องๆ ถ้าน้องๆ ยอมรับได้ก็คงไม่ใช่พี่ๆ แย่
แต่ถ้าพี่ๆ ที่เบี้ยวค่าจ้าง เบี้ยวนัด เอาเปรียบหลอกลวงแบบนี้ก็สมควรโดนว่า
อยู่ที่นี่พี่จ่ายจริง น้องรับจริง เป็นสิ่งที่ไม่มีใครจะว่าใครได้ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

inside out

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 29, 2016, 03:05:18 PM »
ชื่นชมพี่kaptan ครับ
ขอเวลาแปปจะมาเล่าอีกเรื่องประทับใจจากในนี้
อันนี้อัพเดทมากๆ
ขออิ่มใจคนเดียวสักพัก
รอให้เธอไปจากเราแบบเราไม่ห่วง เพราะเธอได้ไปเจอคนดีๆที่พร้อมดูแลเธอก่อนครับ
น่าจะอีกไม่นาน (เล่นเวปนี้อิ่มใจ แต่เป๋าเบาเลย 55)
.... Inside out

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 30, 2016, 08:19:06 PM »
น่ารักจุง

น้องถั่วยังเชื่ออยู่ว่า  บางทีการจ้างเที่ยวธรรมดา ใสๆ อาจจะนำไปสู่ความประทับใจที่ยากจะลืม...
 **39**

ขอให้พี่ได้เจอน้องดีๆ อีกเยอะๆ นะคะ