ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไม่อยากเจอกันจะหลอกให้นั่งรอเก้อทำไม??  (อ่าน 2985 ครั้ง)

HotChocolate

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: เมื่อไม่อยากเจอกันจะหลอกให้นั่งรอเก้อทำไม??
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2017, 11:35:49 AM »
เรานั่งรอ 1 วันเต็มๆค่ะกับพี่คนนึง ไม่โทรหาเรา เราโทรไปไม่รับสาย ไลน์ไปก็ไม่ตอบ แต่เห็นมาโพสต์กระทู้หาน้องๆอยู่เลยค่ะ ไม่มา มาไม่ได้หรือติดอะไรก็น่าจะบอกกันตรงๆนะ ไม่น่ามาปล่อยให้รอเก้ออยู่แบบนี้อ่ะค่ะ ทำแบบนี้แบบนี้ไม่ใช่สุภาพบุรุษหรอก

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: เมื่อไม่อยากเจอกันจะหลอกให้นั่งรอเก้อทำไม??
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2017, 02:23:26 PM »
อย่าเสียเวลาหาเหตุผมในการกระทำของพวก"โรคจิต"ครับ
แค่รับรู่ว่าเขาอยูในกลุมนี้ แล้วเราก็อยู่ให้ห่าง คัดเขาออกจากชีวิตเรา

เอาเวลามองหาสิ่งที่เราต้องการดีกว่า

**38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ