ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านที่เป็นห้องคาราโอเกะให้น่อยจ๊า^^  (อ่าน 1406 ครั้ง)

kiyumi

• VERIFY USER
  • Full Member
  • *
  • People Like This 30
จะจัดงานวันเกิดจ้า
อยากได้เป็นห้องคาราโอเกะส่วนตัว ที่ร้านี ราคาไม่แพงมาก อาหารอร่อย
ยุในย่านบีทีเอส เอมอาที รึ เลียบด่วนไรงี้ ก้ได้ค่ะ
ใครมีร้านดีๆ แนะนำเข้ามาทีนะคร๊า

น้องเป็ด

• Hero Member
  • People Like This 214
Re: แนะนำร้านที่เป็นห้องคาราโอเกะให้น่อยจ๊า^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 08:14:35 PM »
น้องเป็ดชอบร้านวอเตอร์ไซด์ค้า
โปรวันเกิด อาหารลด 10%
ละห้องคาราโอเกาะจะเป็นตามวัน
วันจันทร์-อังคาร ลด 50%
วันพุธ , วันอาทิตย์ ลด 30 %

มีร้องเพลงเซอร์ไพรส์วันเกิด ตีกลองยาว

ปีที่แล้วน้องเป็ดไปเลี้ยงที่นี่ ไม่ผิดหวังค่ะ
Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
Re: แนะนำร้านที่เป็นห้องคาราโอเกะให้น่อยจ๊า^^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2016, 09:06:46 PM »
นครคารา ค่ะ อยู่ตรงตลาดรถไฟรัชดา รถไฟใต้ดิูนย์วัฒนธรรมค่ะ
มีอาหาร รสชาติโอเค ราคาไม่แพงมาก
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

kiyumi

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 09:54:46 PM »
น้องเป็ดชอบร้านวอเตอร์ไซด์ค้า
โปรวันเกิด อาหารลด 10%
ละห้องคาราโอเกาะจะเป็นตามวัน
วันจันทร์-อังคาร ลด 50%
วันพุธ , วันอาทิตย์ ลด 30 %

มีร้องเพลงเซอร์ไพรส์วันเกิด ตีกลองยาว

ปีที่แล้วน้องเป็ดไปเลี้ยงที่นี่ ไม่ผิดหวังค่ะ

ขอบคุณน๊าค่ะ เดะลองตัดสินใจดูค่ะ

kiyumi

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2016, 09:56:47 PM »
นครคารา ค่ะ อยู่ตรงตลาดรถไฟรัชดา รถไฟใต้ดิูนย์วัฒนธรรมค่ะ
มีอาหาร รสชาติโอเค ราคาไม่แพงมาก

ขอบคุณจ้า

aboriginal

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 37
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 06:26:45 AM »
คาราโอเกะ ซิตี้ เลียบทางด่วนรามอินทรา เลยคุณน้อง อิอิ

สบายดีเน้ออออ  **30**
อย่าพยามยัดเยียดตัวเองให้เข้าไปเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตใคร
ถ้าเขามองเห็นค่าของเราเขาจะมาจูงมือเราเข้าไปในชีวิตเขาเอง

kiyumi

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2016, 01:12:07 PM »
คาราโอเกะ ซิตี้ เลียบทางด่วนรามอินทรา เลยคุณน้อง อิอิ

สบายดีเน้ออออ  **30**

สรุปเลือกร้านที่พี่แนะนำคร๊า

สบายดีจ๊า....