ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัย-2  (อ่าน 4960 ครั้ง)

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
Re: สงสัย-2
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2016, 12:29:43 PM »
เขียนแบบไหนมาน้องถั่วก็ชอบอ่านนะคะ ถ้าพี่คนไหนดูฮาๆ ก็จะเข้าไปป่วนแซวเล่น

นี่น้องถั่วรอหาพระเอกมาทำการบ้านอยู่ รอนานไปหน่อย **11**

เด๋วพระเอกพร้อม และ ถ้าขยันคงได้ปั่นการบ้านมาส่งนะคะ **25** **30**

Chocomelon

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2016, 02:44:08 PM »
ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาแสดงความเห็นซึ่งหลายๆความเห็นช่วยเปิดมุมมองให้ผมเข้าใจเพิ่มขึ้น
 **26**

ยังไงก็ตาม ตัวหนังสือก็เป็นแค่ตัวหนังสือ

ส่วนความจริงเป็นยังไงมันก็เป็นของมันอยู่แบบนั้น
ไม่อาจลดหรือเพิ่มขึ้นมาได้

เจตนาเป็นยังไงย่อมรู้แก่ใจ คนอื่นอาจคิดต่างตามพื้นฐานจิตใจของแต่ละคน ก็ให้มันเป็นไป นะคะ^^

magiggunna

• Full Member
  • People Like This 31
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 27, 2016, 11:38:28 AM »
นอกเรื่องนิดนะครับ ส่วนตัวผมไม่เขียนครับ แล้วก็ ไม่อ่านเพราะไม่เชื่อทั้งที่มาให้เครดิส หรือ ดีสเครดิส เพราะเคยเจอทั้งหน้าม้า และ พวกแกล้งคน จึงคิดว่าสุดท้ายลองคุยดูก่อนแล้วก็พิจารณาเอา

magiggunna

• Full Member
  • People Like This 31
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 27, 2016, 11:39:58 AM »
นอกเรื่องนิดนะครับ ส่วนตัวผมไม่เขียนครับ แล้วก็ ไม่อ่านเพราะไม่เชื่อทั้งที่มาให้เครดิส หรือ ดีสเครดิส เพราะเคยเจอทั้งหน้าม้า และ พวกแกล้งคน จึงคิดว่าสุดท้ายลองคุยดูก่อนแล้วก็พิจารณาเอา

เพิ่มนิดแต่ยังอ่านวิธีการของตะกวดอยุ่นะครับไว้ป้องกันตัว