ผู้เขียน หัวข้อ: เต๊ กะ จุ๊ด : การบ้านวิชา tut 111  (อ่าน 7698 ครั้ง)

น้องเป็ด

• Hero Member
  • People Like This 214
Re: เต๊ กะ จุ๊ด : การบ้านวิชา tut 111
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 04:54:10 PM »
แผนเยอะอย่างงี้ ตามฟินไปดิ่ค้าาาา  **34**  **34**

ฮือออ ผู้ชายสมัยนี้แผนเยอะขัง น้องหนูอย่างน้องเป็ดตามไม่ทันนนน  **01**
Sometimes a bad boy cries,
Sometimes a good girl lies to get what she wants.

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
Re: เต๊ กะ จุ๊ด : การบ้านวิชา tut 111
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 06:05:40 PM »
41
จากเเรงบันดาลใจ การบ้าน ดูหนังจนมือเปียก
ทำให้ผมคิดเเผน2ในทันที

"พี่ว่า เราไปดูหนังกันดีไหมครับ"
เมโลดีของเพลงโรเเมนติก ดังเเผ่วรอบตัวเธอ
เธอยิ้ม เเบบอายๆ
เธออายจนไม่รู้จะเอามือไปไว้ที่ไหน
เธอสอดมือเข้าไปในกระเป๋าสะพาย

เธอหยิบโทรศัพท์ขึ้นมา
เสียงเมโลดีเพลงโรเเมนติกดังมาพร้อมกับโทรศัพท์ของเธอ
ความโรเเมนติกที่ผมมโน หายไปทันที
เธอไม่ได้อาย
เธอรู้ว่าจะเอามือไปไว้ที่ไหน
เเละเสียงเมโลดีเพลงโรเเมนติกที่ผมคิด
ริงโทน โทรศัพท์เธอนี่เอง เห้อออ
เธอส่งสัญญาณเป็นนัยๆ
"ค่ะ"
"ค่ะ"
"มากะเจ้านายค่ะ"
"เดี๋ยวก็กลับเเล้วค่ะ อีกไม่เกิน ชม.ก็ถึง"
"เเล้วคุณละคะ  เจอกันค่ะ ที่เดิม บาย"

ไม่ต้องมีคำอธิบายใดๆให้ลึกซึ้ง
ผัวเธอโทรมาครับ
ดูท่านักลอกการบ้านมืออาชีพ
ที่ลอกทั้งการบ้าน ลอกทั้งข้อสอบ
ตั้งเเต่เด็ก อย่างผม คง เหลวเเน่

เป็นไงเป็นกันครับ
เเผนสุดท้าย นัวในรถ
...................
41
สายน้ำ ไหลไป ไม่ไหลกลับ

โอกาสนัว โอกาสสุดท้าย อยู่ในรถผมเเล้ว
รถพร้อมเดินทาง
ฟิล์มพร้อมอำพราง
เพลงพร้อมบิ๊ว
เเอร์พร้อมเย็น
ผมพร้อมนัว
เธอพร้อมปะ???

นี่คือปัญหา

ผมขับรถออกจาดเซน พระราม9
ขึ้นทางด่วน
ผมเพิ่งสังเกตเห็นว่า กล้องวงจรปิดบนทางด่วน จะมีอะไรนักหนา
ถ้านัวบนรถ มันจะถ่าย เเล้วส่งมาเรียกเก็บค่าปรับที่บ้านปะ?
ข้อหานัวโดยประมาทเป็นเหตุให้ผู้อื่นอิจฉา

เเล้ว เราจะขอเธอนัวไงอะ
บอกตรงๆ
หรืออ้อมๆ
หรือทำเลย
บีบเลย

เอิ่มมม
ไม่มีการบ้านให้ลอกเบย
ไม่รู้จะเริ่มไง

ลงทางด่วนเเล้ว
ผมถามเธอว่าไปทางไหนต่อ
เธอบอกทางผม
โดยเลือกทางที่อ้อมให้ไกลกว่า

ฮะเเอ้มมม
เธอก็คงอยากนัว
อิอิ

เอาไงดี
ทำไมเธอไม่เริ่มอะ
หรือเธอกลัวรถชนตอนนัว
ผมว่า ผมสามารถนะ
ไม่ชนหรอก

1ชม
ผ่านไป
ไวเหมือนโกหก

เเผนที่คิดไว้ ก็ได้เป็นเพียงเเค่เเผน
เเผนที่ไม่ได้ลงมือปฏิบัติ ก็คงเป็นเพียงเเค่เเผน

ผมส่งเธอกลับถึงที่นัดหมายเพื่อไปหาคนรักของเธอ
ผมรู้ว่าผมไม่สามารถทำร้ายเธอเเละคนรักของเธอได้เพียงเพื่อความสุขชั่วครู่
เธอยังคงต้องมีชืวิตที่ดีกับคนรักของเธอต่อไป
เรายังคงมีความรู้สึกดีๆต่อกันได้ เเม้ไม่ได้นัว
............................................... **04**

m a k e    l o v e     n o t     w a r

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 06:14:44 PM »
แหม ตอนจบเศร้าแฮะ **01** **01**

การบ้านนัวในรถใช่ป๊ะ เดี๋ยวหนูเตี้ยดำจัดให้ ขอนัดหนุ่มก่อนนะ แล้วจะมาเผยเคล็ดลับ

อ้อๆ ฟิล์มที่ซ่อนไว้อ่ะ น่ากลัวไปนะ จะถ่ายไปทำไร **05** **13** **22**

แต่อย่างไร ก็ดูเป็นเทพบุตรขึ้นมานิดนึง หลังจากที่เดวิลเรียบร้อยแล้ว

เสียใจด้วยนะคะ **26**  **26**

**11** **34** **30**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 08:16:10 PM »
จบแล้วววว  **01**

รอบนี้ไม่สำเร็จ รอบหน้าพยายามใหม่นะคะ เชื่อว่าน้องเค้าก้อคงอยากนัวพี่มากๆเหมือนกัน  **02**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

nine_nine

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 12:44:31 AM »
เงียบบบ ... สงสัยจะโดน ผัว ของเธอคนนั้น ???
ยะงอยู่ ครับบบบบ
อิอิ 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

nine_nine

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 12:45:45 AM »
**40** แล้วรู้ได้ไงว่า ผัว เธออ่าน อาจจะเป็นเมียเธอก็ได้  **30**
นั่นนะสิครับ
อาจเป็นเมียเธอ
55
 **30**

nine_nine

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 12:47:31 AM »
รอ อะ
ขอบคุณ คุณ ชายในเงาจันทร์
ที่มาร่วมลุ้น นะครับ
 **26**

nine_nine

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 12:49:14 AM »
รอดูแผน 2 ว่าท่าน nine_nine จะจัดการอย่างไร

**11**
ขอบคุณท่านslow ที่มาให้กำลังใจการบ้านฉบับเเรกครับ
 **26**

nine_nine

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 12:50:41 AM »
ปูเสื่อออออออ รออ่านด้วยคนค่ะ **06**
ขอบคุณ คุณhaveaniceday ที่มาให้กำลังใจครับ
 41

nine_nine

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 12:52:33 AM »
อ่านแล้วอมยิ้มเบยค่ะ

รอ อ่านต่อ ใจจดจ่อ พักนี้ห้องการบ้านมันส์สะใจน่าติดตาม

ว่าแต่ชื่อกระทู้แปลว่าไรอ่า
ขอบคุณน้องถั่ว นะครับ
ที่ติดตาม
เห็นช่วงนี้ เวปเงียบๆ เลยลองเขียนดูครับ
เเหะๆ
 **26**