Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

พื้นที่สีเทากับความจริงใจที่มอบให้เขาไป .....

<< < (2/2)

kaptan:
      อยู่แบบที่เคยอยู่ก้น่าจะมีความสุขดีนะครับ ถ้าไม่ไปหาอะไรโน่นนี่จนเราเองที่เป็นทุกข์ไม่มีอะไรดีขึ้นครับ
รู้ความจริง กับไม่รู้อย่าไหนดีกว่ากัน น้องอายุต่างกับพี่เค้า 20 ปี ตอนพี่เค้า 65  น้องเพิ่ง 45 ....
ชีวิตนี้คิดจะคบกับพี่เค้าไปจนป่านนั้นหรือครับ

เราเจอพี่ ในเวปที่ชื่อว่า welovegig ถ้าเราคบกับเค้าตามชื่อเวป นั่นน่าจะทำให้ทั้ง 2 ฝ่ายมีความสบายใจ
มากกว่ามังครับ พี่เค้าก็ดีกับน้องมาก ถ้าปิดหู ปิดตา ไม่รับรู้อะไรบ้างจะไม่ดีกว่าหรือครับ จริงอยู่ที่พี่เค้าปกปิด
แต่ก็เพื่อให้ต่างฝ่ายต่างสบายใจ ไม่ใช่มาบอกว่าพี่เค้าทำถูกหรือผิดนะครับ แต่มองว่าเพื่อให้คบกันสบายใจ

รักในแบบที่ห่วงใยกัน เข้าใจกัน แต่ไม่หวง ไม่ครอบครองกันและกัน มีความสุขกว่าเยอะครับ ( สำหรับคนที่เวปนี้ )

CitizenDick:
เป็นกำลังใจให้นะครับ

ส่วนข้อแนะนำ...พยายามอยุ่กับปัจจุบันก่อนนะครับ เจ็บคือเจ็บแน่นอน  แต่ถ้าพี่เขาให้เวลาคุณตลอด และคุณก็มีความสุข ไม่ได้ขาดอะไร  ผมว่ามันยังพอจะพูดคุยกันต่อได้นะครับ  ผมเห็นคนเลิกลากันมาเยอะครับ ลองถามแฟนคุณว่า ระยะยาว 1,2,3 ปี คิดว่าจะเป็นยังไง  .... ถ้าพี่เขาบอกว่ายังคงต้องยึดติดกับภรรยา  ผมว่าคุณควรทำใจ และค่อย ๆ ถอยออกมาครับ

HelloKittySri:

--- อ้างจาก: CitizenDick ที่ พฤษภาคม 04, 2018, 09:30:25 PM ---เป็นกำลังใจให้นะครับ

ส่วนข้อแนะนำ...พยายามอยุ่กับปัจจุบันก่อนนะครับ เจ็บคือเจ็บแน่นอน  แต่ถ้าพี่เขาให้เวลาคุณตลอด และคุณก็มีความสุข ไม่ได้ขาดอะไร  ผมว่ามันยังพอจะพูดคุยกันต่อได้นะครับ  ผมเห็นคนเลิกลากันมาเยอะครับ ลองถามแฟนคุณว่า ระยะยาว 1,2,3 ปี คิดว่าจะเป็นยังไง  .... ถ้าพี่เขาบอกว่ายังคงต้องยึดติดกับภรรยา  ผมว่าคุณควรทำใจ และค่อย ๆ ถอยออกมาครับ

--- End quote ---
ขอบคุณคะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version