ผู้เขียน หัวข้อ: 1ปีนิดๆกับการไม่ได้แวะมาโลกสีเทา  (อ่าน 2118 ครั้ง)

จันทร์เจ้า

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 36
Re: 1ปีนิดๆกับการไม่ได้แวะมาโลกสีเทา
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 05, 2017, 09:32:17 PM »
เข้ามาตอบ ยกมือเห้นด้วย กะมิตรภาพในนี้....
ที่แน่ๆได้เพื่อนที่รู้สึกอบอุ่น จากแวปสีเทา ซึ่งไม่เคยคาดคิด
ได้เล่าได่ฟังแลกเปลี่ยนประสบการณ์ในแวปสีเทา
คำสอน คำแนะนำ คำเตือน ต่างๆ ก้อวนเวียนกันมาให้ได้คิด
ได้เจอทั้งคนดี และ คนไม่ดี จากแวปนี้ ซึ่งมียุมากมาย ปะปนกันไป
ส่วนรักแท้จะเจอจากในสถานที่นี้ไหม ก้อคงต้องดูกันต่อไป
....แต่ที่สุดแร้ว ขอบคุนมิตรถาพที่แสนดี.....
....ทั้งจากเพื่อนๆ และจากพี่ๆ ทุกคนนะคะ....
...ขอบคุนแวปสีเทา ขอบคุน wlg  ที่ทำให้มาเจอกัน...
มิตรภาพดีๆมีคะ เว็บนี้ก็เหมือนโลกเรานั้นแหละมีคนหลายกลุ่มหลายนิสัยคละๆกันไปพูดไม่ออกเหมือนกันคิดถึงวันเก่าๆแล้วอึ้งตัวเอง
อกหักอยู่ตอนนี้เลยเกรี้ยวกราดมากนะ

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: 1ปีนิดๆกับการไม่ได้แวะมาโลกสีเทา
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 05, 2017, 09:35:59 PM »
เข้ามาเน้นความสัมพันธ์ดีดีในเวปนี้นะคะ
แจนได้เพื่อนสนิทจากเวปนี้สองสามคน
แจนได้พี่ชายที่คอยไถ่ถามทุกข์สุขบ้าง
ไปเยี่ยมเวลาแจนเข้าโรงพยาบาลบ้าง จากเวปนี้นะคะ
ถ้าความสัมพันธ์แบบชู้สาว อันนี้โนคอมเม้นท์ค่ะ
เพราะแจนก็ยังไม่มี 555

ในส่วนของความสัมพันธ์ดีดีอื่นๆ แจนยืนยันว่ายังหาได้จากเวปนี้นะคะ
ไอ้ที่แจนยังไม่มีนี่เราน่ามาลองกันเนอะ.... **11**
อ่ะแฮ่ม พี่ตะวันเจ้าค่ะ555555
อ้าวฝนตกไม่ทั่วฟ้า
โดนน้อง Armin สุดน่ารักทวงออกสื่อเลย....
ได้คราบบบบบบ...น้องArminกับผม เรามาลองกันเนอะ   **39** **39** **39**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ