Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

ยังทนไหว.... แต่จะทนต่อไปดีมั้ย

<< < (2/2)

samila:
เมื่อมีความรัก ...เมื่อนั้นก็มีทุกข์...หากจะมีสุข...ก็จงอย่ายึดติดกับสื่งที่เป็น ทุกอย่างล้วนมีพบแล้วมีจาก จงทำวันนี้ให้มีความสุข รักตัวเองให้มากๆ เมื่อนั้นคุณจะรู้ว่าความสุขมันก็เกิดขึ้นได้จากใจและตัวของคุณเอง  ขอให้มีความสุขในทุกๆวันนะครับ

automan:
 **32**โอ.....ในนี้มีรักจริงด้วยเหรอ

ว้ายยยย:

--- อ้างจาก: automan ที่ กันยายน 23, 2012, 10:11:37 PM --- **32**โอ.....ในนี้มีรักจริงด้วยเหรอ

--- End quote ---
ก็ว่างั้นแหละ คริ คริ  **11** **11**

fredom:
บางคนไม่เคยสัมผัสอาจจะไม่เคยได้รู้นะครับ
หรือบางคนเคยแต่สัมผัสแต่สิ่งที่เลวร้ายเลยเกิดแต่อคติ
อย่าเฝ้าแต่มองมุมมองของตัวเองฝ่ายเดียวนะครับ แล้วจะมีความสุข
 **36** **36**

High - Heel:

--- อ้างจาก: fredom ที่ กันยายน 23, 2012, 11:28:57 PM ---บางคนไม่เคยสัมผัสอาจจะไม่เคยได้รู้นะครับ
หรือบางคนเคยแต่สัมผัสแต่สิ่งที่เลวร้ายเลยเกิดแต่อคติ
อย่าเฝ้าแต่มองมุมมองของตัวเองฝ่ายเดียวนะครับ แล้วจะมีความสุข
 **36** **36**

--- End quote ---

+1  **04**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version