ผู้เขียน หัวข้อ: รู้มั๊ยว่าได้อะไรจากเวบนี้  (อ่าน 7440 ครั้ง)

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
Re: รู้มั๊ยว่าได้อะไรจากเวบนี้
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: มีนาคม 27, 2017, 03:19:08 PM »
วันนี้เป็นอีกวันหนึ่งที่ได้รับ...จากเวบนี้
เช้านี้มีธุระต้องไปแถวบางนา พอหยิบมือถือเครื่องที่ใช้ติดต่องานพบว่ามีเมล์แปลกเข้ามา
"นัดแล้วทำไมไม่มาคะ"
เอิ่ม นัดใครหว่า พยายามเช็คจากบันทึกก็ว่างเปล่า
เลยส่งเมล์ถามว่า น้องP..จากบริษัทMm..รึป่าวครับ
เมล์ตอบมาว่า พี่ว่างปะ หนูส่องที่พี่โพส ชอบที่พี่โพสในหลายกระทู้ เลยเมล์มาอำเผื่อพี่จะเมตตาเด็กซน
เอิ่ม เด็กคนนี้การตลาดเก่งอะ(ผมคิด)
เลยตอบไปว่างั้นขอไอดีและขอเห็นภาพ(พร้อมคิดว่าคงเหมือนทุกครั้งที่สาวๆเงียบหาย ไม่ก็ตอบว่า ค่ะ แล้วเงียบ)
สักพักเธอส่งไอดีมา
หลังแอดคุยกันเธอส่งภาพมาให้ดูพร้อมบอกว่าหนูรอที่ตาบั๊ค เมกาบางนานะเพ่ ไม่มาหนูรอจนห้างปิดเลยแหละไม่มีตังค์จ่ายนะเพ่อย่าเบี้ยวหละ
ถ้าเบี๊ยวจะสาปแช่งจนเหลนไม่เจริญเลย5555
เอิ่ม ดูเธอช่างรวบรัดผูกมัด ไม่กลัวตะกวด ไม่กลัวถูกเบี้ยว เลยเดาว่าเมกาบางนาเป็นสถานที่ที่เธอสิง 5555
หลังจากเสร็จธุระก็แวะไป พอเจอกัน เอิ่ม สวยน่ารักดีวุ๊ยแต่เด็กเกินไปเลยแค่ทักทายแล้วพาไปทานข้าว
ก่อนไปมีท้าทายนิดหน่อยคือถ้าเธอทานไหวเลือกร้านไหนได้ทั้งนั้น
หลังจากเธอพาเข้าไปทานร้าน1 ร้าน2 ร้าน3 ร้าน4 เฮ้ยพอๆๆ เชื่อเลย เธอพาเข้าทั้งหมด4ร้านจะต่ออีกแต่ผมห้ามไว้
เธอทานจุจิงๆผมแค่กาแฟ1แก้วจากตาบั๊คแล้วเข้าไปทานสลัดบาร์ที่ร้านแรกก็อิ่มจากเที่ยงถึงเย็นแล้ว
ยัยเด็กเวงนี่ทานเท่ากับคนสิบคนเลย 5555
หลังจากพาไปซื้อขนม ของฝาก เค๊ก และ อื่นๆจนพะรุงพะรัง แล้วมานั่งฟังเธอถามมากมายจนเกือบทุ่ม
ก่อนจากกันเมื่อตอนห้วค่ำเธอบอกว่าเอียงมานี่มีไรบอกพร้อมมือดึงหูผมจากนั้นเธอกระซิบบอกว่าขอบคุณค่ะพร้อมจุ้บแก้มผมเสียงดังฟ่อด 5555
เล่นเอาผมอายหน้าแดง เด็กเวงกล้าจังต่อหน้าผู้คนทั้งร้านที่มองแล้วอมยิ้ม
หลังจากขับรถไปส่งเธอที่สถานีรถไฟฟ้าเธอก็ยิ้มและบอกว่าไม่เคยเจอพี่ใจดีแบบนี้เลยค่ะ คราวหน้าหนูจะค้างกะเพ่
เฮ้ย อะไรนะ เธอหัวเราะ ผมนี่ปลื้มปนงงๆเลยแหละ
เล่าถึงตรงนี้อยากบอกว่านี่เป็นสิ่งดีๆอีกครั้งที่ได้รับจากเวบนี้ครับ
มิตรภาพแบบจานด่วน มาไวไปไว เอิ่ม ลืมถามชื่อเธออะ
  **08**
สาวๆเขามาเล่นพวกแก่ๆแบบพวกเรานะครับ
เห็นว่าเป็นไดโนเสาร์เชื่องช้างุ่มง่ามใจดี
แหย่เล่นบ้าง ลูบหัวลูบหลังบ้าง เขาปราดเปรียวเรางับช้าเฉียดไปเฉียดมา  น่าสนุกครับ
.....555....โลกมันเปลี่ยนไปแล้ว....

ช่ายครับ ตำราหมาหยอกไก่กลายเป็นมามองกริฟเพ่น รอตกอย่างเด่ว
เมื่อกี้ก็เพิ่งไลน์บอกน้องน่ารักสุดๆท่านนึงไปครับ
 **30**

kt2013

Re: รู้มั๊ยว่าได้อะไรจากเวบนี้
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: มีนาคม 27, 2017, 03:36:05 PM »
วันนี้เป็นอีกวันหนึ่งที่ได้รับ...จากเวบนี้
เช้านี้มีธุระต้องไปแถวบางนา พอหยิบมือถือเครื่องที่ใช้ติดต่องานพบว่ามีเมล์แปลกเข้ามา
"นัดแล้วทำไมไม่มาคะ"
เอิ่ม นัดใครหว่า พยายามเช็คจากบันทึกก็ว่างเปล่า
เลยส่งเมล์ถามว่า น้องP..จากบริษัทMm..รึป่าวครับ
เมล์ตอบมาว่า พี่ว่างปะ หนูส่องที่พี่โพส ชอบที่พี่โพสในหลายกระทู้ เลยเมล์มาอำเผื่อพี่จะเมตตาเด็กซน
เอิ่ม เด็กคนนี้การตลาดเก่งอะ(ผมคิด)
เลยตอบไปว่างั้นขอไอดีและขอเห็นภาพ(พร้อมคิดว่าคงเหมือนทุกครั้งที่สาวๆเงียบหาย ไม่ก็ตอบว่า ค่ะ แล้วเงียบ)
สักพักเธอส่งไอดีมา
หลังแอดคุยกันเธอส่งภาพมาให้ดูพร้อมบอกว่าหนูรอที่ตาบั๊ค เมกาบางนานะเพ่ ไม่มาหนูรอจนห้างปิดเลยแหละไม่มีตังค์จ่ายนะเพ่อย่าเบี้ยวหละ
ถ้าเบี๊ยวจะสาปแช่งจนเหลนไม่เจริญเลย5555
เอิ่ม ดูเธอช่างรวบรัดผูกมัด ไม่กลัวตะกวด ไม่กลัวถูกเบี้ยว เลยเดาว่าเมกาบางนาเป็นสถานที่ที่เธอสิง 5555
หลังจากเสร็จธุระก็แวะไป พอเจอกัน เอิ่ม สวยน่ารักดีวุ๊ยแต่เด็กเกินไปเลยแค่ทักทายแล้วพาไปทานข้าว
ก่อนไปมีท้าทายนิดหน่อยคือถ้าเธอทานไหวเลือกร้านไหนได้ทั้งนั้น
หลังจากเธอพาเข้าไปทานร้าน1 ร้าน2 ร้าน3 ร้าน4 เฮ้ยพอๆๆ เชื่อเลย เธอพาเข้าทั้งหมด4ร้านจะต่ออีกแต่ผมห้ามไว้
เธอทานจุจิงๆผมแค่กาแฟ1แก้วจากตาบั๊คแล้วเข้าไปทานสลัดบาร์ที่ร้านแรกก็อิ่มจากเที่ยงถึงเย็นแล้ว
ยัยเด็กเวงนี่ทานเท่ากับคนสิบคนเลย 5555
หลังจากพาไปซื้อขนม ของฝาก เค๊ก และ อื่นๆจนพะรุงพะรัง แล้วมานั่งฟังเธอถามมากมายจนเกือบทุ่ม
ก่อนจากกันเมื่อตอนห้วค่ำเธอบอกว่าเอียงมานี่มีไรบอกพร้อมมือดึงหูผมจากนั้นเธอกระซิบบอกว่าขอบคุณค่ะพร้อมจุ้บแก้มผมเสียงดังฟ่อด 5555
เล่นเอาผมอายหน้าแดง เด็กเวงกล้าจังต่อหน้าผู้คนทั้งร้านที่มองแล้วอมยิ้ม
หลังจากขับรถไปส่งเธอที่สถานีรถไฟฟ้าเธอก็ยิ้มและบอกว่าไม่เคยเจอพี่ใจดีแบบนี้เลยค่ะ คราวหน้าหนูจะค้างกะเพ่
เฮ้ย อะไรนะ เธอหัวเราะ ผมนี่ปลื้มปนงงๆเลยแหละ
เล่าถึงตรงนี้อยากบอกว่านี่เป็นสิ่งดีๆอีกครั้งที่ได้รับจากเวบนี้ครับ
มิตรภาพแบบจานด่วน มาไวไปไว เอิ่ม ลืมถามชื่อเธออะ
  **08**
ฮู้ยยยย จะมีภาคต่อมั้ยครับ
ตื่นเต้นๆ  **02**
ภาคต่อคงต้องขึ้นกับน้องเค้าแล้วหล่ะครับ ส่วนผมก็รอต่อไป
 **30**

kt2013

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: มีนาคม 27, 2017, 03:43:42 PM »
วันนี้ก็เป็นอีกหนึ่งวันที่ได้รับ...
เพิ่งมีโอกาสได้ไลน์คุยกับน้องสองคนเมื่อตะกี้นี้
ทั้งสองหนึ่งหน้าตา รูปร่าง อายุ เข้าเกณฑ์และสวย คุยแล้วคิดว่า ตรงดี และ น้องเค้าอยากนัดเจอ
อีกหนึ่งไม่เห็นภาพแค่รุ้สึกลึกๆว่า น้องเค้าน่าจะอ้อนและร้อนแรง ส่วนผมคงเป็นได้แค่เจ้าตูบ รอเครื่องหล่นเท่านั้น บ๊อกๆๆๆบรู๊ๆๆๆๆๆๆ
 **30**
เป็นอันว่าได้รับไมตรีจากน้องๆอีกแบ้ว
 **06**

kt2013

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: มีนาคม 29, 2017, 09:08:22 AM »
วันนี้ก็เป็นอีกหนึ่งวันที่ได้รับ...
เพิ่งมีโอกาสได้ไลน์คุยกับน้องสองคนเมื่อตะกี้นี้
ทั้งสองหนึ่งหน้าตา รูปร่าง อายุ เข้าเกณฑ์และสวย คุยแล้วคิดว่า ตรงดี และ น้องเค้าอยากนัดเจอ
อีกหนึ่งไม่เห็นภาพแค่รุ้สึกลึกๆว่า น้องเค้าน่าจะอ้อนและร้อนแรง ส่วนผมคงเป็นได้แค่เจ้าตูบ รอเครื่องหล่นเท่านั้น บ๊อกๆๆๆบรู๊ๆๆๆๆๆๆ
 **30**
เป็นอันว่าได้รับไมตรีจากน้องๆอีกแบ้ว
 **06**
เมื่อวานมีโอกาสได้รับ...
"ประชุมยาว วันนี้คงไม่ได้กวนใจแบ้ว" นี่คือข้อความที่ส่งให้สาวน่ารักผู้ร้อนแรง เกรงสาวท่านนี้จะตัดไมตรีเพราะเด่วจะคิดว่าไม่อยากทักทาย
"จะมากวนวันไหนบอกก่อนสักวันสองวันโนะ กลัวเคลียคิวไม่ทัน หุหุ" สาวน่ารักผู้ร้อนแรงตอบแบบนี้ ผมคงได้
ทำใจ
โฮๆๆๆ
 **12**

หลังจากประชุมแบบเข้มข้นจบได้มีโอกาสเจอสาวที่วานซืนโอนช่วยค่ารถเพราะถูกหลอกนัดจากต่างจังหวัดมากทม.
จะด้วยอะไรๆก็ตามแต่ สาวท่านนี้ทักมาว่าจะมาเจอ และกว่าจะเคลียร์งานเล่นเอาวุ่นวายพอดู
หลังจากได้พบตอนค่ำๆเพราะว่าเธอนั่งรถตู้เดินทางไกลมาและต่อแท๊กซี่กับการหลงสวนทางกันนิดหน่อย พอได้เจอกัน ประโยคแรกที่เธอบอกคือ
 "หิวจัง"
ชื่อผม "หื่นจัง" ต่างหากจ้า
 **30**

ความรุ้สึกแรกที่พบ
ใบหน้างาม รูปร่างเล็ก ยิ้มสวย ตาโศก และ ดูตรงๆเปิดเผยตามลักษณะคนจังหวัดที่เธออยู่เลย
ความรุ้สึกลึกๆของผมนั้น
เธอไม่น่าจะมาแบบนี้แต่เธอคงเดือดร้อนมากๆเลยยอมลำบาก

เมื่อเธอหิวก็พาเธอหาร้านอาหารและก็ได้ร้านริมทางที่เข้าท่าดี นั่งทานไปคุยไปร่วมชม.ทำให้รุ้จักเธอมากขึ้น
จากนั้นพาเธอเดินนิดหน่อยแล้วเข้าพัก ช่วงขึ้นลิฟท์ก็สังเกตพบและรุ้เลยว่าเป็นเพราะอะไรที่ทำให้เธอเดินทางไกลกล้าเสี่ยงถูกเบี้ยวนัด เธอบอกว่าถ้าถูกหลอกอีกคงทำได้เพียงยืนร้องไห้โฮ เอิ่มๆๆ

คุยกันหลายชม.และปล่อยให้เธอนอนรุ้เลยว่าเธอคงมีอะไรในใจมากมายแม้หลับยังสะดุ้งเกือบตลอดชม.แรกที่เธอหลับ และเท่าที่สังเกตุจนถึงเช้า เธอหลับสนิทมาก
สิ่งที่ห่วงใยสาวท่านนี้คือ เธอไว้ใจ, ไม่ระแวดระวังและเกรงใจพี่ๆแบบผมซึ่งเสี่ยงมากๆๆๆถือว่าเธอเสี่ยงครั้งนี้แบบถูกต้อง
ก่อนส่งขึ้นแทกซี่จากกันเช้านี้ ใจผมก็ได้แต่คิดขอให้เธอปลอดภัยจากตะกวดและสัตว์เลื้อยคลานทุกประเภทอันเกิดจากกุศลที่จิตใจเธอมีเมตตาต่อสัตว์ตัวเล็กจ้อยแบบมดในโถส้วมที่เธอยอมใช้มือสวยยื่นลงไปช่วยชีวิต
และสิ่งที่ผมได้รับเช้านี้ คือ
ขอบคุณมากๆๆนะค่า
พี่น่ารักมากจิงๆ
ขอโทษที่หนูดูแลไม่ดีเท่าที่ควร
หนูรู้สึกดีพี่เป็นคนอบอุน
ขอบคุณจ้า

เอิ่ม ระมัดระวังตัวนะเด็กน้อย
ก็คงได้แต่เอาใจช่วยแบบนี้ครับ
สิ่งดีดีอีกแบ้วที่เวบนี้มอบให้
 **06**

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: มีนาคม 29, 2017, 06:50:46 PM »
ต่อๆๆๆ ครับพี่ kr2013.... อ่านเพลินเลย

kt2013

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: มีนาคม 29, 2017, 09:08:03 PM »
ต่อๆๆๆ ครับพี่ kr2013.... อ่านเพลินเลย
ตอนนี้ยังไม่มีต่อครับ 55555
มีแค่คอยคุยแก้เหงาให้สาวคนนึงแต่ก็ไม่แน่ใจว่าจะช่วยคลายเหงาได้รึป่าว
ดีไม่ดีอาจเหงากว่าเดิมครับ
 **21**

kt2013

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: เมษายน 12, 2017, 06:57:51 AM »
หลังจากตะรอนตะรอนไปหลายๆจังหวัดก็เริ่มคิดถึงกทม.คงจะกลับวันนี้แล้วพักหาไรริมน้ำทำสักคืนจากนั้นคงตะรอนไปหาอะไรๆริมทะเลทำ
เมื่อคืนหลังจากคุยกับสาวอ้อนน่ารักผู้แสนเหงาและเช้ามืดวันนี้พอตื่นมาก็มาไล่อ่านโพสต่างๆพบว่า
สาวๆหลายๆท่านคงเหงาเข้ามาหาเพื่อนคุยกันหลายราย
เท่าที่สัมผัสมักพบว่า เหงาแบบอารมณ์เหงา คือถ้าถามว่าเหงาจากสาเหตุไรคำตอบก็คงจะทำนองว่า ไม่รุจิก็มันเหงา
เลยได้อะไรบางอย่างจากความเหงาเหล่านี้
สำหรับผมนั้นก็ทำให้นึกย้อนทวนเวลากลับไปถึงความรุ้สึกเหงาครั้งแรกในชีวิต จำได้ว่าช่วงเรียนมัธยมสามมักเกิดอารมณ์เหงาและทำไมมักเกิดตอนก่อนจะนอนทุกที เมื่อนอนไม่หลับก็คิดไปต่างๆนานาจนทำให้เกิดคำถามขึ้นในหัวในขณะนั้นว่า
เอิ่มตรูเกิดมาเพื่ออะไรกันแน่วะนี่
เอิ่มตรูจะยากจนแบบนี้ไปตลอดรึ
เอิ่มเฮ้ยนี่ตรูกลัวตายรึป่าววะ
เอ่มถ้าตรูตายไปจะเกิดไรขึ้น
เอิ่มจะโลกจะแตกดับเพราะถูกถล่มด้วยดาวหางแล้วทุกคนจะตายกันไปแล้วตรูควรทำไรต่อจากนี้
เอิ่มถ้าตรูจะต้องตายในอีก24ชม.มีอะไรบ้างที่จะต้องทำ
บลาๆๆ คิดไปต่างๆนานา
จากนั้นจบที่หลับไปจนตื่นสายแล้วจำได้ว่า ต้องไปยืนตรงหน้าเสาธงเอามือกอดอกแล้วถูกหวดก้นด้วยไม้เรียวจากคุณครูสาวแสนสวย
นี่จึงเป็นที่มาของชีวิตตั้งแต่นั้นมาว่า
ชั้นจะใช้เวลาที่เหลือในโลกนี้หาเงินเพื่อจะได้ไม่ต้องถูกกักจากเวลาที่จะต้องทำงานจนไม่มีเวลาที่ชั้นจะขอแก้แค้นคุณครูสาวสวยผู้ไม่ฟังเหตุผลด้วยการหวดก้นสาวๆคืน โดยเฉพาะสาวๆที่เหงา แต่ขอหวดก้นด้วย จุ้บจุ๊บจุ้บ นร้าาาา 5555
จึงขอฝากบอกสาวๆขี้เหงาว่า ระวังก้นสวยๆนะและอยากฝากว่า
เวลาเหงาเป็นช่วงเวลาแห่งอารมณ์ที่ควรเก็บบันทึกไว้ในความทรงจำครับ
และคนส่วนใหญ่ก็จำไม่ได้แล้วว่าเหงาครั้งแรกนี่น่ะตอนไหน
การระลึกถึงความเหงาครั้งแรกจึงควรบันทึกไว้เมื่อถึงวัยวันหนึ่งจะได้กลับมานึกย้อนทวนแล้วพบว่า
ความเหงานี้น่ะช่วยสร้างและกระตุ้นพลังชีวิต
สำหรับผมคงเพราะความเหงาเลยได้จุ้บก้นสาวมาหลายคน
 **30**

ได้รับสิ่งดีจากเวบอีกแระ อิอิ
 **11**

kt2013

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 01:40:09 PM »
สงกรานต์ วันที่ต้องเปียกปอน
ติ๊ง
เสียงเมล์เข้าพร้อมข้อความว่า พี่ๆว่างปะคะ วันนี้สงกรานต์พระประแดง หนูรอพี่ที่เมกาบางนาร้านเดิมนะ
เอิ่ม เสียงเมล์จากสาวน้อยมาไวไปไวนี่เองที่ทักมา
เอิ่ม ไปไม่ได้หรอก ตอนนี้อยู่ยุดยา ไม่อยากขับรถ แต่คิดในใจว่าต่อให้ไปร้านเดิมน่ะร้านไหนเราเล่นเข้าเกือบทุกร้าน
ข้อความตอบกลับทันที โหยพี่ ไม่ต้องกลัวหนูกัดหรอก หนูน่ารักพอเอาเป็นว่าหนูนั่งรอพี่แล้ว รอที่ร้านที่พี่ชอบด้วย ครั้งนี้ไม่หนูคิดตังค์จ้า มาด่วนนะพี่ ไม่มาหนูนอนที่ร้านมันเลย
ด้วยความเบื่อหน่ายกับความที่อยากไปพักแถวๆบางนาบวกกับความหวังจากสัญญาครั้งที่แล้วก็เลยเอาเป็นว่าตอบตกลง

หลังจากไปพบที่สตาร์บั๊คที่คนแน่นมากๆก็เห็นสาวน้อยมาไวไปไวในชุดยีนส์ทะมัดทะแมงเสื้อยืดสีขาวกวักมือเรียกพร้อมยื่นกาแฟมาให้
หนูซื้อให้พี่ตอบแทนที่ช่วยหนูครั้งที่แล้ว
เฮ้ย ไม่ใช้แล้วไม่ใช่กาแฟนะ ครั้งที่แล้วก่อนจากเราบอกว่าครั้งหน้าจะค้างกะผมตะหาก
ฮาฮาฮา โหยังจำได้เหรอเอางี้เด่วไปเล่นน้ำ เล่นเสร็จตัวเปียกหนูจะต้องตากเสื้อผ้าให้แห้งงั้นหนูค่อยค้างกะพี่ดีมั๊ย
จะดีเหรอ เอิ่ม ตกลงตามใจเรา อิอิ (ใจผมอะตอบว่าเลิ่ดตะหาก)

แต่หลังจากขับพาสาวน้อยนางนี้ตรงไปเส้นสุขสวัสดิ์
เอิ่ม รถติดแหลกราญ ขณะที่ชำเลืองมองสาวน้อยนางนี้ก็ไม่เห็นแววร่าเริงเลยถามว่า เป็นไร
เธอตอบว่า ไม่รุ้สิ รุ้สึกเศร้า เอางี้พี่วิ่งผ่านไปเลยดีกว่าหนูไม่อยากเล่นน้ำแล้วล่ะไปหาอะไรกินกันดีกว่า
เอิ่ม เอางี้ เรากลับไปเท่วยุดยาด้วยกันนะแล้วพรุ่งนี้ค่อยกลับ
นึกว่าสาวน้อยจะปฏิเสธกลับพยักหน้าพร้อมกับคำว่า ดีค่ะ
เอิ่ม พูดจาไพเราะก็เป็นนิ
หลังจากแวะซื้ออาหาร ขนม ผลไม้พะรุงพะรังก็ไปถึงที่พักราว2ทุ่ม
พอไปถึงก็นั่งทานอาหาร คุยกันไปเรื่อยๆ
แต่พอมีคำถามหนึ่งที่ถามออกไป คิดงัยถึงทักมาชวนเท่ว
เธอตอบว่าเบื่อและมีเรื่องกับแม่
พอถามว่าแล้วมีเรื่องไรล่ะ เล่าได้ปะ
เธอมองหน้าผมแล้วบอกว่า ขอซบอกนะ ว่าแล้วโดยไม่รอผมตอบเธอซบอกพร้อมปล่อยโฮลั่น
ว้า ปลอบงัยดี ปลอบไม่เป็นด้วย เล่นเอาไปไม่เป็นเลยก็ได้แต่ตบหลังเบาๆปล่อยให้ร้องไห้ไป
ร้องไห้สะอึกสะอื้นเกือบสิบนาที สุดท้ายเธอเล่าเรื่องทุกข์ใจให้ฟัง พร้อมบอกว่าพี่ดียังกะพ่อของหนูเลย
เอิ่ม งานนี้อดเชยชมสาวอีกแล้ว พอได้ยินแบบนี้ก็ทำได้แค่ ไปไปอาบน้ำเด่วเตรียมที่นอนให้
เอิ่ม สงกรานต์ปีนี้มาแปลกแทนที่จะถูกสาดด้วยน้ำเย็นกลับมาให้สาวนอนหนุนสาดน้ำตา ราด อก ผมทั้งคืน
สงกรานต์นี้ช่างมีความหมายเหลือเกิน
 **12**

"รู้มั๊ยว่าได้อะไรจากเวบนี้"
เป็นอีกหนึ่งเหตุการณ์ที่ทำให้รุ้สึกว่าเป็นสมาชิกเวบนี้แล้วได้อะไรๆดีๆ
เอิ่ม โดยเฉพาะได้แอบจุ้บก้นสาวน้อยมาไวไปไวไปหนึ่งจุ้บ อิจฉามั๊ย อิจฉามั๊ย
555555

Mr.

• Sr. Member
  • People Like This 27
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 01:57:31 PM »
ชอบอ่ะ เขียนได้โดยจัยยยยยย  อยากมีบ้าวเลยยย  **32**
คนมันเหงา ทำไงก็ยังเหงา....คนเหงา 2018.. ( ^o^ )/

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: เมษายน 24, 2017, 02:19:21 PM »

ติ๊ง
เสียงเมล์เข้าพร้อมข้อความว่า พี่ๆว่างปะคะ วันนี้สงกรานต์พระประแดง หนูรอพี่ที่เมกาบางนาร้านเดิมนะ
เอิ่ม เสียงเมล์จากสาวน้อยมาไวไปไวนี่เองที่ทักมา
เอิ่ม ไปไม่ได้หรอก ตอนนี้อยู่ยุดยา ไม่อยากขับรถ
แต่หลังจากขับพาสาวน้อยนางนี้ตรงไปเส้นสุขสวัสดิ์
เอิ่ม รถติดแหลกราญ ขณะที่ชำเลืองมองสาวน้อยนางนี้ก็ไม่เห็นแววร่าเริงเลยถามว่า เป็นไร
เธอตอบว่า ไม่รุ้สิ รุ้สึกเศร้า เอางี้พี่วิ่งผ่านไปเลยดีกว่าหนูไม่อยากเล่นน้ำแล้วล่ะไปหาอะไรกินกันดีกว่า
เอิ่ม เอางี้ เรากลับไปเท่วยุดยาด้วยกันนะแล้วพรุ่งนี้ค่อยกลับ
นึกว่าสาวน้อยจะปฏิเสธกลับพยักหน้าพร้อมกับคำว่า ดีค่ะ
เอิ่ม พูดจาไพเราะก็เป็นนิ
หลังจากแวะซื้ออาหาร ขนม ผลไม้พะรุงพะรังก็ไปถึงที่พักราว2ทุ่ม
พอไปถึงก็นั่งทานอาหาร คุยกันไปเรื่อยๆ
แต่พอมีคำถามหนึ่งที่ถามออกไป

"รู้มั๊ยว่าได้อะไรจากเวบนี้"
เป็นอีกหนึ่งเหตุการณ์ที่ทำให้รุ้สึกว่าเป็นสมาชิกเวบนี้แล้วได้อะไรๆดีๆ
เอิ่ม โดยเฉพาะได้แอบจุ้บก้นสาวน้อยมาไวไปไวไปหนึ่งจุ้บ อิจฉามั๊ย อิจฉามั๊ย
555555
[/quote]

ทำให้รู้สึกอยากลองจุ้ป! ก้น คนแก่  บ้างขึ้นมาเลยค่ะ55555555
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.