ผู้เขียน หัวข้อ: ขอผู้รู้..เข้ามาแนะนำทีค่ะ  (อ่าน 6007 ครั้ง)

alonemans

• Full Member
  • People Like This 7
Re: ขอผู้รู้..เข้ามาแนะนำทีค่ะ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 05:59:25 PM »
พี่คะหนูไม่มีเครือ่งสแกน ขอเป็นถ่ายรูปเอานะคะ

โอเค ถ่ายรูปบัตรก็โอเค

อีกสัก ชั่วโมงไปกดตังส์ ไปซื้อของให้ลูกได้ โอเคนะครับ ไม่กำหนดเวลาคืน มีถ้านึกถึงก็เอามาคืน ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไร คนเราคิดดี อาจจะถึงวันของเราสักวันนะครับ ขอให้โชคดี ในการดำเนินชีวิตครับ **24** **24**

หาปุ่ม like ไม่เจอครบ แต่สำหรับพี่เล็ก เอาไปล้าน like เลยครับ
คนดียังมีอยู่จริงนะครับ ขอแค่ความจริงมาบอกกัน ไม่มีอะไรเหนือบ่า กว่าแรงครับ  **24** **24** **24**
 **36** **36** **36**
ปล. ของผม ขอแค่ zen แบบวันนั้นก็พอนะพี่ ฮิฮิ  **25**
อย่าใช้ กาย เป็นเครื่องผูกมัด คำว่ารัก
แต่จงใช้คำว่ารัก เป็นสิ่งผูกพันธ์ ใจ
ความรักเหมือนเทียนไข แม้สว่างไสวแต่มีน้ำตา
อย่ามาว่าผมหื่นนะ ผมแค่แตกตื่นเรื่องทางเพศ

monwondergreen

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: ขอผู้รู้..เข้ามาแนะนำทีค่ะ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 06:10:57 PM »
ขอบคุณค่ะ ที่แนะนำหนู

ตอนแรกคิดไม่ถึงจิงๆว่าหนี้นอกระบบมันจะซับซ้อนและยาก และก็ปัญหามากแบบนี้

ไม่กล้าคิดแล้วค่ะ แค่ดอกก็ร้อยละ 20 แล้ว

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 06:14:11 PM »
ขอบคุณค่ะ ตอนนี้เงินเข้าเรียบร้อยแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ ขอบคุณอีกครั้งที่ไม่ทำให้หนูต้องไปเป็นหนี้นอกระบบ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 06:15:47 PM »
หนูก็ไม่รู้จะแสดงความจิงใจว่าหนูไม่โกหกได้ยังไงขอบคุณค่ะ เด๋วค่ำๆจะมาคุยกะพี่ๆใหม่ค่ะ

COACH

• Hero Member
  • People Like This 107
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 09:11:07 PM »
นับถือ และ. ขอแสดงความเคารพ พี่ leka ครับ.

สุภาพบุรุษที่ดีอย่างสม่ำเสมอ.

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 09:20:30 PM »
ขอบคุณพี่ๆที่ให้คำปรึกษาแนะนำ และชี้เเนะ ช่วยเหลือ ค่ะ

ไม่งั้นได้เป็นหนี้หัวโตแน่ๆ

มาช้าไปนิด ติดฝน แถมแวะไปเยี่ยมย่ามาค่ะ ที่รพ.  **38**

คุณนายโฮ

• Hero Member
  • People Like This 56
  • To handle yourself, use your head, To handle other
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: กันยายน 17, 2013, 12:05:03 AM »
ขอบคุณพี่ๆที่ให้คำปรึกษาแนะนำ และชี้เเนะ ช่วยเหลือ ค่ะ

ไม่งั้นได้เป็นหนี้หัวโตแน่ๆ

มาช้าไปนิด ติดฝน แถมแวะไปเยี่ยมย่ามาค่ะ ที่รพ.  **38**

**40** ทำไมน้องต้องเปลี่ยนยูสมาโพสด้วยหล่ะคะ พี่จำน้องได้นะคะ