ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังไอดีไลน์คนนี้ให้ดีเสียตัวเสียใจฟรีไม่รู้นะ  (อ่าน 2166 ครั้ง)

janiiesingle

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ระวังคนนี้นะมีนามในวีเลิฟกิ๊ก ว่าcaptainx อายุ34ปี

มีเมียแล้วแต่ไม่พอชอบหลอกผู้หญฺงเด็กๆว่าไม่มีใช้วาาหว่านล้อมขอเป็นแฟนหลอกกินตับฟรี มีคนฟ้องมา

โดยมันจะหลอกให้เราตายใจก่อนคือแรกๆก็ทไเป็นมีเป็นเหลือรถยังไม่ใช่รถตัวเองคิดดูเช่ามาทำเป็นโอนตังค่ารถให้มาหา

มีเคสน้องคนนึงคบกันไปได้สักพักรู้ว่าเขามีแฟนอยู่แล้วคบกันมา8เดือนช็อคเลยเอาความรู้สึกผู้หญิงตัวเล็กๆมาล้อเล่น

เห็นผู้หญิงเป็นของตายของเล่น จะบอกน้องเขาตรงๆก็ได้นะว่ามีแฟนแล้วน้องเขาจะได้เผื่อใจ ไม่เลยมันเห็นแก่ตัวมาก

ชอบกระทืบตบตีรังแกผู้หญิงด่าผู้หญิง ยังไงเขาก็เพศแม่เราอย่าลืมนะค่ะทุกคน ไม่อยากเสียตัวเสียใจเสียความรู้สึกอย่าหลงเชื่อมันนะเตือนไว้เลย

ใครอยากเห็นรูป มีอะไรปัญหาสอบถามเพิ่มเติมทิ้งไลน์ไว้เดี๋ยวแอดไป **02**

ไอดีไลน์ชื่อนี้ mafiaarz ใช่ชื่อเล่นว่าอาร์ท แอดไปด่าได้ตามอัชญาสัยแต่มันคงไม่รู้สึกเพราะน่ามันด้าน