ผู้เขียน หัวข้อ: อยากโทรหา แต่มือไม่กล้าแม้จะกดโทรศัพท์  (อ่าน 8240 ครั้ง)

thisisabook

• Hero Member
  • People Like This 129
Re: อยากโทรหา แต่มือไม่กล้าแม้จะกดโทรศัพท์
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 10:26:41 PM »

เกรงว่าจะกลายเป็นฝันลมๆแล้งๆมากกว่า **11**

หมายถึงน้องคนสวยฝันลมๆ แล้งๆ กับผมฝช่ไหมครับ เพราะพ่อทูนนหัวกำลังหึงอยู่นั่นเอง อิอิ  **02** **02**
[/quote]

หมายถึงเอ็ดดี้นั่นแหละฝันลมๆแล้งๆ น้องเค้าเลือกนะ **30**

ส่วนเรื่องหึง ไม่หึงครับ ผมเป็นคนชอบแบ่งปัน **04**

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
Re: อยากโทรหา แต่มือไม่กล้าแม้จะกดโทรศัพท์
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 10:33:40 PM »
แหม่ๆ พ่อทูนหัวก็พูดซะตรงเลย นู๋เสียใจ  **01**  **01** **07** **07**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

book-book

• People Like This 54
  • ไม่สวย...แก่...จน...แต่ไม่แคร์
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 11:10:02 PM »
 **36** **36**ฟังเพลงเศร้ามากแล้ว  ฟังเพลงเบาๆบ้างดีกว่าเนอะ ปล.น้องเน็ตตี้ น่ารักเหมือนยาย ตอน สาวๆเลยล่ะ **34** **34**

<a href="http://www.youtube.com/v/SehciaH-pBo?version=3&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;rel=0&quot;" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">http://www.youtube.com/v/SehciaH-pBo?version=3&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;rel=0&quot;</a>
...รักเอยอยู่ที่ใด ยังฝันใฝ่...ยังคงตามหา

...แท้จริงอยู่ไม่ไกล เคยฝันใฝ่...เเค่เพียงหลับตา

Forget me not

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 09:46:57 PM »
โอโห!!! กลับมาอีกทีหา กระทู้ ตัวเองไม่เจอ

เอ๋!!! หนุ่มๆ เป็นอะไรกันคะ คุณEddy Joffy และคุณthisisabook

ตอนนี้กำลังคิดว่าคุณสองคน หึงกันเองนะคะ คิคิ **11**

คิดถึงทุกคนในกระทู้นี้จัง และคุณbook-book ช่วงนี้ยุ่งคะ เพิ่งมีเวลาได้มาเปิดดู

<a href="http://www.youtube.com/v/7ebg2iLYakQ?version=3&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;rel=0&quot;" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">http://www.youtube.com/v/7ebg2iLYakQ?version=3&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;rel=0&quot;</a>

thisisabook

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 09:54:02 PM »
ผมเป็นพ่อทูนหัวของคุณเอ็ดดี้ ส่วนคุณเอ็ดดี้เป็นแม่ทูนหัวของผมครับ  **04**

ผมไม่ได้คิดอะไรแนวชู้สาวกับคุณเอ็ดดี้ **36**

ส่วนคุณเอ็ดดี้พยายามแกล้งตามหึงผมเพื่อกันท่าผมจากสาวๆ  **21**

Forget me not

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 09:57:30 PM »
ตามที่เข้าใจนะคะ  พ่อทูลหัว กับแม่ทูลหัว คือคนสองคนรับ เด็กมาเลี้ยง ซึ่งทั้งสองคน ไม่ใช่ พ่อแม่โดยแท้ ประมาณนี้คะ เข้าใจผิดหรือเปล่าน๊า **40**

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 09:58:21 PM »
ผมเป็นพ่อทูนหัวของคุณเอ็ดดี้ ส่วนคุณเอ็ดดี้เป็นแม่ทูนหัวของผมครับ  **04**

ผมไม่ได้คิดอะไรแนวชู้สาวกับคุณเอ็ดดี้ **36**

ส่วนคุณเอ็ดดี้พยายามแกล้งตามหึงผมเพื่อกันท่าผมจากสาวๆ  **21**

**34** **34** **30** **30** แหม่ๆ พ่อทูนหัวจ๋า เขินอ่ะ  **02** **06**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

book-book

• People Like This 54
  • ไม่สวย...แก่...จน...แต่ไม่แคร์
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 10:00:19 PM »

**04** **04** **04**
...รักเอยอยู่ที่ใด ยังฝันใฝ่...ยังคงตามหา

...แท้จริงอยู่ไม่ไกล เคยฝันใฝ่...เเค่เพียงหลับตา

thisisabook

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 10:08:43 PM »
ตามที่เข้าใจนะคะ  พ่อทูลหัว กับแม่ทูลหัว คือคนสองคนรับ เด็กมาเลี้ยง ซึ่งทั้งสองคน ไม่ใช่ พ่อแม่โดยแท้ ประมาณนี้คะ เข้าใจผิดหรือเปล่าน๊า **40**

ไม่แน่ใจนิยามที่แท้จริง แต่สำหรับผมที่ยกให้เป็นแม่ทูนหัวเพราะคุณเอ็ดดี้แสดงออกอยากเป็นเพศแม่ **11**