ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเห็นข้อความ คนที่ดูแลเรา บอกว่า """ยังไม่ได้ดูแลใคร""" จะืำทำยังไงดี  (อ่าน 3150 ครั้ง)

Noorasa

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
จะทำยังไงถ้าเราเห็นข้อความของคนดูแลเราบอกว่า """"ยังไม่ได้ดูแลใคร""""" ทั้งที่ดูแลเราอยู่ และให้ค่าดูแลเรา 5,000 ต่อเดือน
ถามความเห็นเพื่อนๆในวีเลิฟ ถ้าเป็นเพื่อนๆจะทำยังไงดี

^BVL^

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 22
5,000 บาทต่อเดือนนี่กระจายรายได้ ๆ หลายคนเลย  **38**
15,000-40,000 ก็ยังมีได้หลายคนเลย ถ้านิสัยผู้ชายมันเจ้าชู้และไม่เคยหยุดที่ใคร ยิ่งมีเงินด้วยยิ่งต้องทำใจ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
        ถ้ายอมรับความจริง นั่นแปลว่าเค้าอยากดูแลคนอื่นอีก ถ้ารับได้ก็ให้เค้าดูแลคนอื่นไปด้วยทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นซะ
แต่หากเราประเมินว่าตัวเราจะไม่ได้ความมั่นคงจากเค้า ก็หาทางออกให้ตัวเองเอาไว้หน่อย เค้าไม่ได้รักเรา หรือหากรักบ้างก็ไม่ได้รักเราคนเดียว
ชีวิตของการดูแลด้วยเงิน แลกเปลี่ยนด้วยเซ็กส์ ก็มักเป็นแบบนี้แหละครับ จริงใจแต่อย่าไปหวังความจริงจังมากนัก
ถ้ามั่นใจว่าตัวเราก็สวยพอ ดีพอ และยังจำเป็นต้องพึ่งพาการดูแลแบบที่เป็นอยู่ เตรียมๆ หาใหม่ไว้บ้างก็ดีนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Uptown Girl

• People Like This 82
  • "คนเราดีชั่วล้วนปะปน มองตัวเองเลวน้อยที่สุด"
คำตอบก็ตามคุณ kaptan
ปัญหาคลาสสิค ยืนได้เองเมื่อไรก็ไม่ต้องให้ใครมาดูแล สบายใจ

"Beautiful people are not always good but good people are always beautiful.”

phoo^_

• Full Member
  • People Like This 13
        ถ้ายอมรับความจริง นั่นแปลว่าเค้าอยากดูแลคนอื่นอีก ถ้ารับได้ก็ให้เค้าดูแลคนอื่นไปด้วยทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นซะ
แต่หากเราประเมินว่าตัวเราจะไม่ได้ความมั่นคงจากเค้า ก็หาทางออกให้ตัวเองเอาไว้หน่อย เค้าไม่ได้รักเรา หรือหากรักบ้างก็ไม่ได้รักเราคนเดียว
ชีวิตของการดูแลด้วยเงิน แลกเปลี่ยนด้วยเซ็กส์ ก็มักเป็นแบบนี้แหละครับ จริงใจแต่อย่าไปหวังความจริงจังมากนัก
ถ้ามั่นใจว่าตัวเราก็สวยพอ ดีพอ และยังจำเป็นต้องพึ่งพาการดูแลแบบที่เป็นอยู่ เตรียมๆ หาใหม่ไว้บ้างก็ดีนะครับ
+1 **35**

Forget me not

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 3
ต้องถามตัวเราว่าจุดประสงค์ของเราอยู่ที่อะไร เป้าหมายของเราคืออะไร

น้องสมุย

• People Like This 93
  • ใช้รูปตัวเองไม่เคยใช้รูปคนอื่นนะค่ะ ^_^
จะทำยังไงถ้าเราเห็นข้อความของคนดูแลเราบอกว่า """"ยังไม่ได้ดูแลใคร""""" ทั้งที่ดูแลเราอยู่ และให้ค่าดูแลเรา 5,000 ต่อเดือน
ถามความเห็นเพื่อนๆในวีเลิฟ ถ้าเป็นเพื่อนๆจะทำยังไงดี
คำตอบของเราอาจจะโง่ดักดานในสายตาหลายๆคน แต่เราจะบอกว่า ครั้งแรกที่รู้เราเสียใจแบบร้องไห้หลายวันอ่ะเค้าดีมากกกกกจนเรารักยอมให้ที่บ้านเค้าโทรมาด่า
ส่งข้อความมาแช่ง เรายอมได้ทั้งนั้นเพราะคิดว่า"คนนี้ดีที่สุด"อยากให้ดูแล ช่วยเหลือเรา เข้าใจเรา อยากตอบแทน อยากไปหาเค้าไม่ว่าง อยากไปให้งาบ บอกให้ทุกอย่างเงียบ
เราก็รอ โทรมาบอกรักบอกให้อดทนเปลี่ยนไอดีใหม่ เมลให้ รอพี่นะ ค่ะๆๆ โทรมาอย่างเดียวเวลาที่เคยเมลกลางคืนหายไป ควายก็รอ แต่เค้าเมลคุย มีไอดีใหม่พร้อมจะช่วยเหลือ
คนอื่นตลอดเวลาเจ็บจนจุกก็ว่าได้เพราะในสายตาของเราเค้าเหมือนเทพบุตรคนที่เข้าใจช่วยเหลือโดยไม่เคยเอาเรื่องเซ็กส์มาต่อรองหายากพอพบก็เลยไม่เผื่อใจ สุดท้ายก็อยู่คนเดียวข้อความไปบอกยุติทุกอย่าง หากย้อนเวลาได้เราจะจบความรู้สึกที่มีต่อเค้าตั้งแต่โดนด่าแล้ว ไม่รอเค้าด้วยความหวังเลยจริงๆความรักไม่มีค่าไรเลยจริงๆ **07** **07**
เลือกที่สบายใจตัวเองด้วยการขอไม่เห็นไม่อ่านโพสใดๆในเว็บให้รู้สึกแย่อย่างวันวาน แล้วเข้ามาทำไม?เข้ามาเผื่อว่าพี่ดีๆเก่าๆ น้องดีๆเก่าๆจะแวะทักทายมาบ้างก็เท่านั้นเอง หากมีโพสใดสมทบทุนบริจาคทักไลนมาได้เลยนะค่ะ ยินดีร่วมบุญด้วยกันทักไลนมาที่ misskorea1112 ไม่ได้เข้ามาเล่นนะค่ะมีอะไรทักไลนเลยค่ะ

น้องสมุย

• ใช้รูปตัวเองไม่เคยใช้รูปคนอื่นนะค่ะ ^_^
ความซื่อสัตย์ จงรักภักดี ความรู้สึกดีๆที่มี มันก็แค่เรื่องน่าขำของหลายๆคน
เลือกที่สบายใจตัวเองด้วยการขอไม่เห็นไม่อ่านโพสใดๆในเว็บให้รู้สึกแย่อย่างวันวาน แล้วเข้ามาทำไม?เข้ามาเผื่อว่าพี่ดีๆเก่าๆ น้องดีๆเก่าๆจะแวะทักทายมาบ้างก็เท่านั้นเอง หากมีโพสใดสมทบทุนบริจาคทักไลนมาได้เลยนะค่ะ ยินดีร่วมบุญด้วยกันทักไลนมาที่ misskorea1112 ไม่ได้เข้ามาเล่นนะค่ะมีอะไรทักไลนเลยค่ะ

Uptown Girl

• People Like This 82
  • "คนเราดีชั่วล้วนปะปน มองตัวเองเลวน้อยที่สุด"
อ่านเรื่องของคุณเบลล่าแล้วบอกได้คำเดียว ผู้ชายเฮงซวย
"Beautiful people are not always good but good people are always beautiful.”

น้องสมุย

อ่านเรื่องของคุณเบลล่าแล้วบอกได้คำเดียว ผู้ชายเฮงซวย
ตอนนั้นเบลกำลังแย่มากค่ะมีคนมาดีด้วยก็เลยไม่ได้คิดมาก **07** **07**แต่วันนี้เบลเข้าใจในบางอย่างบางสิ่งแล้วค่ะพี่แมวเปอร์เซีย ว่าจริงใจห่วงใยก็เพียงพอ ไม่ต้องรักมากๆอีกแล้ว **21** **21**เพราะคงเยอะไปทำใจได้แล้วค่ะพี่