ผู้เขียน หัวข้อ: นั่งเล่น แชร์ เรื่องราว  (อ่าน 1363 ครั้ง)

Silver_Shadow

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 2
นั่งเล่น แชร์ เรื่องราว
« เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 02:11:28 PM »
สวัสดีครับ บ่ายวันเสาร์

ผมเป็นคนนึงที่เกาะติดขอบเวบนี้มานานพอสมควร และได้รู้จักน้องน้องหลายท่านครับ ส่วนใหญ่แล้วผมหาน้องที่จบได้ครับ เพราะเป็นคนต่างจังหวัดและไม่อยากตื้อ ยอมรับกันแมนแมนว่าเราเองก็มีความต้องการ ไม่ใช่จ้างน้องมานั่งแทะโลมให้เสียความรู้สึกกันไป

ส่วนใหญ่ผมจะมีประชุมและเข้าไปพักที่โรงแรมห้าดาวทั่วไปในกรุงเทพ และ ชอบพักผ่อนอยู่ในห้อง นอนแช่อ่าง ดูทีวี นั่งมองวิวสูงๆ

เจอน้องๆหลายๆท่านนะครับ ที่น่ารักและด้วยความเข้าใจในกติกาของกันและกัน ก้อไม่ได้ทิ้งกันไป เวลาไปกทมก้อได้เจอะได้เจอ เริ่มไปทานข้าวกัน แล้วก็จบกันแบบฟินฟิน ไม่ใช่แค่ทำไปเพราะเงิน ก้อแฮปปี้เอนดิ้งกันทั้งสองฝ่าย เคยเจอระดับดาวมหาลัยเลขห้าหลักจนสี่หลักต้นๆครับ เน้นความสะอาด ไม่แหล ไม่เว่อร์ครับ เราเองเป็นผู้ชายธรรมดาๆ

เคยสละเรือหลายหนครับ พอเจอกันก้อให้ค่ารถกันไปเพราะส่วนใหญ่เวลาคุยจะขอรูปกันเลย ถ้ารูปมาไม่ตรงกับหน้าแล้ว อยากที่จะเืชื่อมต่อกันครับ ไม่ได้หารักแท้ หรือเรียกร้องความเชื่อใจในโลกออนไลน์ แต่ถ้าจริงใจต่อกัน ความสัมพันธ์จะยั่งยืนกว่าครับ

ตอนนี้มาติดอยู่เกาะสมุยครับ เลยห่างหายวงการไปพักใหญ่ เดือนนึงจะเข้ากรุงเทพสักครั้งนึง เลยแว่บมานั่งเล่น แชร์เล่นครับ

phoo^_

• Full Member
  • People Like This 13
Re: นั่งเล่น แชร์ เรื่องราว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 02:48:37 PM »
 **04**

sed_sed

• Full Member
  • People Like This 6
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 03:40:07 AM »
 สมุย มีคนน่ารัก สาวๆๆอยู่นะ เค้าวิ่งไปวิ่งมาแยู่แถวๆๆนี้ ถ้าพี่มองีดี ไม่ได้มาเชียร์แต่พี่อาจไม่เหงาแล้วอยาก ติดเกาะก็ได้ นะค่ะ **34** **34**
คำพูดที่สวยหรูแต่การกระทำที่ไม่มีความจริงใจ กับคนที่พูดตรงแต่การกระทำทุกอย่างจริงใจ ในชีวิตอยากได้แบบไหนเลือกเอา สงบแต่อยู่นะจุดที่เดิม แต่ได้รับการตัดสินว่าเปลี่ยนไป คำตัดเพ้อที่เจอเรียกว่าอาไร ตัดสินกันแล้วใช่ไหมทำไมไม่มองที่ผ่านมา แคร์แต่ตัดเพ้อต่อว่าคือส่งที่ได้มาจากเธอ

Eldest

• Hero Member
  • People Like This 106
  • A Happy One
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 08:33:50 AM »
 **24**
คนมีทุกข์สุขอยู่ร่วมจำพราก จันทร์มีมืดสว่างกลมแหว่งเว้า
ความรักไม่มีเหตุผล คนต่างหากที่พยายามหาเหตุผล ทั้งที่มันไม่จำเป็น