ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านสุดฟินในวันฝนพรำ  (อ่าน 4368 ครั้ง)

MyL

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
การบ้านสุดฟินในวันฝนพรำ
« เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 03:00:34 PM »
แอบแวะมาส่งการบ้าน ยั่วใครบางคน **34**
เหตุเกิดวันที่ฝนพรำ เพราะพายุเข้า
เกิดMeetingเล็กๆขึ้น จุดนัดพบAu Bon Pain (แอท) the promenade
คนแรกที่ไปถึงยังจุดนัดหมายของเรา คือชายหนุ่มผู้ใจดี น่ารัก (คุณลุงCOACH) นี่เอง
ตามมาด้วยสาวผิวขาว น่ารัก หมวยๆ สาวHOT!! พี่+NamOnaE+ ปล่อยให้ลุงกับพี่โม
เม้ากันไปก่อน จากนั้นเราก็มาถึงจนได้ สาวคนสุดท้ายในทริปนี้คือ คุณยายbook-book
เนื่องจากฝนตกอีกทำให้แพลนวันนี้ดูยุ่งเหยิง เมื่อครบองค์ก็นั่งคุยกันไปซักครู่
จากนั้นก็ได้เวลาออกเดินทาง เวลาที่ทุกคนรอคอย 41 41
รถคุณลุงออกจากthe promenade มุ่งหน้า ร้านก๋วยเตี๋ยวแห่งหนึ่ง ซึ่งลุงเป็นขาประจำ
ร้านนี้อร่อยเหาะไปเลย ทั้งก๋วยเตี๋ยวหมู เนื้อ หมุสะเต๊ะ ขนมถ้วย(แอบซื้อกลับบ้านด้วย) และไอติม
กินกันไปคุยกันไป รสชาติก๋วยเตี๋ยวอร่อยยิ่งกว่าเดิม จากที่อร่อยอยู่แล้ว (โฆษณาร้าน)
หลังจากฟินจากของคาว ก็มาถึงของหวานจากสีหน้าของพี่+NamOnaE+ทำให้รู้เลยว่ารสชาติไอติมที่นี่
อร่อยขนาดไหน กินไปทำหน้าฟินไป ขนาดไม่ได้กินด้วยยังเคลิ้มตาม  **06**
นั่งไปซักพัก เจ้าของร้านจะเชิญออก **20** **15**เพราะนั่งนาน ลูกค้าก็เยอะพอสมควร ขนาดว่าฝนตก
คุยกันจนรากงอก คุณยายของเรามีธุระต่อ ก็เลยต้องออกจากร้าน มุ่งหน้าไปส่งคุณยายกัน
หลังจากส่งคุณยาย เราก็เม้ามอยกันอีกซักหน่อย พร้อมชาเขียวอีก3แก้ว อภินันทนาการจากชายหนุ่มผู้น่ารัก

ถึงเวลาต้องกลับแล้ว คุณลุงก็ยังใจดีขับรถมาส่งสองสาว พี่+NamOnaE+และLittlekidอย่างปลอดภัย
พร้อมกับของฝากสุดอร่อยให้มาเพิ่มความอ้วนกันต่อ **06**

ขอบคุณอภินันทนาการจากคุณลุงCOACH ผู้ใจดี น่ารัก ในทริปครั้งนี้
ขอบคุณมิตรภาพดีๆจากพี่โม+NamOnaE+และคุณยายbook-book(ขอบคุณที่สอนให้รู้เรื่องเบอร์มือถือ)
ขอบคุณเวลาที่มีค่าทุกนาที สำหรับการเรียนรู้ พบเจอสิ่งใหม่ๆของชีวิตทุกๆวัน

**39** **38** **38**
.....ไม่ใช่คนที่ดีทุกอย่าง แต่เป็นคนรักดี.....

คนที่ปลายสายรุ้ง

• Hero Member
  • People Like This 43
Re: การบ้านสุดฟินในวันฝนพรำ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 03:30:56 PM »
 **39** 41 **02**

มาร่วมฟินด้วยอีกคน

**36** **36**
คนเราอยากรักกับคนที่ดี แต่คนดีทุกคนไม่ใช่คนที่ถูกรัก

thisisabook

• People Like This 129
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 03:42:50 PM »
ยินดีกับมิตรภาพที่น่ารักและอบอุ่นตามแบบฉบับท่านเป๋าและเดอะแก๊งค์ **39**

kdevil

• People Like This 71
  • ความจริงจัยอาจใช้ไม่ได้กับบางสถานที่!!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 03:46:41 PM »
ครั้งหน้าจะไปด้วยครับ..ขอยืนยันว่าไปเป็นแล้วครับ (หลงทางประจำ)

**07**

อย่าตามหาคนที่ "ดีที่สุด" เพราะมันไม่มี
ตามหาคนที่ "ดีกับเรา" ก็พอ

kdevil

• ความจริงจัยอาจใช้ไม่ได้กับบางสถานที่!!!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 03:57:21 PM »
ครั้งหน้าจะไปด้วยครับ..ขอยืนยันว่าไปเป็นแล้วครับ (หลงทางประจำ)
 **07**
ไปไม่เป็นเลยค่ะ ลุงเป๋าเป็นเจ้าถิ่น

ครับพี่เจอลุงเป๋าครั้งแรกก้อที่นั่นแหล่ะครับ...พร้อมๆ กับพี่ๆ น้องๆ อีก สามสี่ท่าน
ครั้งแรกก้อสะท้านแล้ววววว....ต้องซ้ำครั้งถัดไป
 **07**

อย่าตามหาคนที่ "ดีที่สุด" เพราะมันไม่มี

alonemans

• Full Member
  • People Like This 7
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 04:05:27 PM »
 **07**
ไปไม่เป็นเลยค่ะ ลุงเป๋าเป็นเจ้าถิ่น

ครับพี่เจอลุงเป๋าครั้งแรกก้อที่นั่นแหล่ะครับ...พร้อมๆ กับพี่ๆ น้องๆ อีก สามสี่ท่าน
ครั้งแรกก้อสะท้านแล้ววววว....ต้องซ้ำครั้งถัดไป
 **07**

อุ้ยๆๆ เจอลุงเป๋า แล้วสะท้าน  **40** แถมต้องซ้ำครั้งถัดไปอีกหมายความว่าไงอะครับพี่  **25**
อย่าใช้ กาย เป็นเครื่องผูกมัด คำว่ารัก
แต่จงใช้คำว่ารัก เป็นสิ่งผูกพันธ์ ใจ
ความรักเหมือนเทียนไข แม้สว่างไสวแต่มีน้ำตา
อย่ามาว่าผมหื่นนะ ผมแค่แตกตื่นเรื่องทางเพศ

Jasmine

• Full Member
  • People Like This 14
  • ยิ่งไขว่คว้า.. ยิ่งห่างไกล..
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 04:09:26 PM »
 **39** **39**
แอบมาฟินด้วยคน
• แค่อยากมีใคร มาเดินด้วยกัน.. ♪

• อยากมีคนกอดฉัน เวลาหวั่นไหว.. ♫

kdevil

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 04:11:40 PM »
 **07**
 **07**
อุ้ยๆๆ เจอลุงเป๋า แล้วสะท้าน  **40** แถมต้องซ้ำครั้งถัดไปอีกหมายความว่าไงอะครับพี่  **25**

เจอท่านพี่ alone_man ก้อสะท้านเช่นกันครับ...อิอิอิ คิดถึงนะครับท่านพี่ ถ้ามีโอกาส กระผมจะขอติดสอยห้อยตามไปเที่ยวด้วยนะครับ
เห็นท่านพี่ alone_man พกสาวๆ ไปแล้ว อิจฉาตาร้อน...เป็นไฟ
 **34**

COACH

• People Like This 107
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 12:41:32 AM »

**07**

ลุงเป๋าจะรอนะครับ.  41

COACH

• People Like This 107
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 12:43:08 AM »
 **07**
 **07**

เจอท่านพี่ alone_man ก้อสะท้านเช่นกันครับ...อิอิอิ คิดถึงนะครับท่านพี่ ถ้ามีโอกาส กระผมจะขอติดสอยห้อยตามไปเที่ยวด้วยนะครับ
เห็นท่านพี่ alone_man พกสาวๆ ไปแล้ว อิจฉาตาร้อน...เป็นไฟ
 **34**

ขอตามไปด้วยนะครับ.  ไปช่วยดับไฟท่าน kdevil