ผู้เขียน หัวข้อ: ยูสสาวที่ผมแอบมอง...  (อ่าน 7101 ครั้ง)

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
ยูสสาวที่ผมแอบมอง...
« เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 11:55:25 AM »
ว่างมากและเท่วจนล้าเลยคิดมาลองตั้งกระทู้นี้
จากที่กลับเข้ามาในเวบนี้ใหม่จนถึงปัจจุบัน ผมลองนั่งนับชื่อยูสสาวๆที่ผมได้ผ่านมา เอิ่ม ม่ายช่ายละ ต้องเขียนว่า ได้ผ่านการอ่านข้อเขียนมา
นับรวมน่าจะราว 2xx ชื่อ พอมานั่งลำดับในใจว่า เอิ่มแล้วที่ผมสนใจหรือสะดุดหล่ะมีเท่าไร นับแล้วมีตั้ง30ชื่อยูส
แต่ถ้าต้องเป็นแค่10ยูสสาวล่ะยูสไหนที่ผมสนใจมากกว่า(แค่ความในใจนะคับ แอบคิดดังๆ รุ้ไว้แล้วขอให้เหยียบอย่าไปบอกใครนะคับ 555)
หมายเหตุ
-ขออภัยน้องๆทุกท่านที่ผมถือวิสาสะนำชื่อยูสมาโพส
-แค่คิดแค่สนใจคับแต่ไม่ได้มุ่งมั่นทุ่มเทหาทางพบ(ประมาณตน รุ้ตัวดีว่า ยังไม่คู่ควร เศร้าเสียจุยจุง)
-น้องๆท่านอื่นก็อย่าเคืองนะ ลำดับเหล่านี้มักมีข้อความที่สะกิดสะกดผม ให้หยุดให้สนใจแล้วคอยตามอ่าน
-ถ้ากระทู้นี้ทำให้น้อง10ท่านนี้เดือดร้อนก็ขออภัยไว้ล่วงหน้านะคับ
-ย้ำว่าแค่ความในใจของผมเท่านั้นนะและผมไม่ใช่คนดีเด่นวิเศษวิโสอะไรที่จะมาเลือกคนนั้นคนนี้เอาเป็นว่ามาแอบคิดดังๆในวันสงกรานต์นะคับ

มาดูกันดิก่า(สะกดชื่อผิดหรือไม่ครบถ้วน ขออภัยนะคับ)
1.?? (สาวอ้อน น่ารัก ร้อนแรง)-สาวคนนี้ผมกำลังหาทางหลอกให้มาเจอยุ 5555
2.ถั่วอบไอน้ำ (สาวร่าเริงที่แฝงความเหงาเศร้า)
3.monin ll (สาวผู้ลึกลับ)
4.Mumo (คุณครูสาวพราวเสน่ห์)
5.thescientist (สาวน้อยสมาชิกใหม่)
6.natty...จำชื่อท้ายๆมะด้าย แต่จำบั้นท้ายในมโนด้าย 555 (สาวสนุก)
7.nujaka (สาวสวยในอดีต)
8.ฮันนี่อูมามิ (สาวกล้าแกร่งที่ถูกซ่อนด้วยความโรแมนติค)
9.เจ๊บั๊ฟ (สาวที่เปิดเผยจนดูออกว่าเป็นเด็กที่ต้องการความรัก)
10.punnpimpisut(สาวที่มีชื่อยูสสะดุดใจ)
แต่ละยูสทั้ง10ท่านที่สนใจนี้ ผมก็มีเหตุผลที่แตกต่างกันไป ตามภาพที่เกิดขึ้นในใจผม
ส่วนพี่ๆท่านใดมียูสไหนที่สนใจก็มาแชร์กันได้คับ
สุขสันวันสงกรานต์ขึ้นปีใหม่ไทยกันนะคับ
 **06**

^0^คุณหนูสายนก

• People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
Re: ยูสสาวที่ผมแอบมอง...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 12:07:38 PM »
รุจักยุยูสเดียว อิอิ  **34**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

TiVA

• People Like This 68
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 01:05:25 PM »
อยุ่ไกลๆทั้งนั้น

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 02:44:08 PM »
ขอเรียนแบบได้มั๊ยค่ะ **36**
โซจะเขียนกระทู้ยูสที่โซเคยจีบบ้าง
 **34**

kt2013

• People Like This 64
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 03:59:11 PM »
โซจะเขียนกระทู้ยูสที่โซเคยจีบบ้าง
 **34**
ได้ครับ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 04:02:23 PM »
มีติดโผ ด้วย คิคิ 555555555+

**34**

**10**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 04:12:43 PM »

1.?? (สาวอ้อน น่ารัก ร้อนแรง)-สาวคนนี้ผมกำลังหาทางหลอกให้มาเจอยุ 5555
2.ถั่วอบไอน้ำ (สาวร่าเริงที่แฝงความเหงาเศร้า)
3.monin ll (สาวผู้ลึกลับ)
4.Mumo (คุณครูสาวพราวเสน่ห์)
5.thescientist (สาวน้อยสมาชิกใหม่)
6.natty...จำชื่อท้ายๆมะด้าย แต่จำบั้นท้ายในมโนด้าย 555 (สาวสนุก)
7.nujaka (สาวสวยในอดีต)
8.ฮันนี่อูมามิ (สาวกล้าแกร่งที่ถูกซ่อนด้วยความโรแมนติค)
9.เจ๊บั๊ฟ (สาวที่เปิดเผยจนดูออกว่าเป็นเด็กที่ต้องการความรัก)
10.punnpimpisut(สาวที่มีชื่อยูสสะดุดใจ)

เล่นเอาคันไม้คันมืออยากร่วมแสดงความคิดเห็น รู้จักตามโผนี้เพียงไม่กี่คน

หมายเลข 4 ใครไม่รู้จักควรจะไปทักทายขอรดน้ำดำหัวซะ เพราะเธอมีข้อมูลแน่นเปรี๊ยะ อ่อ เธออยู่ใกล้ๆ กับผมแหละ แต่ร้อยวันพันปีจะนัดกินก๋วยเตี๋ยวกันสักครั้ง

หมายเลข 5 แค่ชื่อยูสก็น่าสนใจแล้ว แต่ยังไม่สามารถติดต่อได้

หมายเลข 7 สะกด noojaka อย่าได้ไปเสียเวลากับเธอเลย นานๆ ก็มาโพสเหมือนว่าจะยอมรับงานแล้ว แต่ก็ไม่เคยจะรับ สวยซะอย่าง มีเจ้าบุญทุ่มยอมจ่ายให้ฟรีๆ เยอะแยะ

หมายเลข 8 สาว ตจว. บางทีก็เงียบหายไปนาน ช่วงนี้ก็กลับเข้ามาทักทายให้พวกเราหายเหงา

รู้แค่นี้แหละ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 04:14:28 PM »
ที่จริง เค้าเป็น ผู้หญิงซอฟต์ อ่อนหวาน อ่อนโยน เรียบร้อย นุ่มนวลลลนร้าาา ฮิฮิ....    **36**

**34**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

TiVA

• People Like This 68
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 04:22:51 PM »
อ่านเจอว่าหมานเลข7 มีน้องแล้วมั้ง

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 13, 2017, 06:22:04 PM »
 **34**
ได้ครับ
อย่าดีกว่าค่า
ปล่อยนกนั้งฝูงยังไม่พอให้นับ(นับไม่ทัน)
เขียนคงประมาณ3วัน3คืน(แบ่งเขียนวันละ2-3นาที)
 **34**