ผู้เขียน หัวข้อ: Monin >>> ตะลุยเกาะช้าง 2คืนที่โดดเดี่ยว 1วันกับเพื่อนรัก  (อ่าน 5772 ครั้ง)

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
monin คนสวยเปิดตัวสวยด้วยกระทู้นี้
เดี๋ยวคอยรับpm จากหนุ่มๆด้วยนะครับ
next station เกาะ...?
 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

~monin~

• People Like This 580
ที่พักสวยจังเลยค่ะคุณmonin 41 41

นิลเห็นในรีวิวก็ชอบค่ะ
แต่ถ้าใครจะไปนิลแนะว่ามีรถส่วนตัวไปดีกว่าค่ะ
นิลไม่ได้ศึกษาเส้นทางเลย ใจร้อนรีบจอง ไม่เจียมว่ามันเดินทางลำบาก **25**

น่าตามรอยจริงๆค่ะคุณmonin. ส่วนตัวชอบเที่ยวสไตล์นี่แหละ บางทีอยากพักผ่อนจริงๆการเที่ยวคนเดียวก็มีความสุขดีค่ะ  ...  แล้วก็ไปแบบนี้ก็ตื่นเต้นดีนะคะ ลุ้นบ้าง ใจหายใจคว่ำบ้าง นั่นหล่ะค่ะ ความสุขในการเที่ยวของเรา^^

ต้องลองไปดูค่ะ นิลก็ครั้งแรก ตื่นเต้นแต่ก็สนุกจริงๆค่ะ
แต่แอบเหงาเหมือนกันนะ  41
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

~monin~

**34**   ดีใจจังได้มาอ่านเรื่องราวการเที่ยวของพี่นิน
ที่พัก บรรยากาศสวยมากเลยค่ะ

ปล.ไม่เคยไปเที่ยวเลยเกาะช้าง  ต้องหาโอกาสไปปีหน้าล่ะ   แต่ปีนี้เดือนหน้าก็มีทริปส่วนตัวเที่ยวเหนือล่ะ

ปูเสื่อรอทริปขึ้นเหนือเลยค่ะ  **24**
เหนือนี้อากาศเย็นๆช่วงปลายปีน่าไปมากมาย
เมื่อไร....

~monin~

monin คนสวยเปิดตัวสวยด้วยกระทู้นี้
เดี๋ยวคอยรับpm จากหนุ่มๆด้วยนะครับ
next station เกาะ...?
 41

เกาะ..... เกาะพี่แน่นๆนะน้อง เดี๋ยวพี่พาไปแว้นเที่ยว **10**  **30**
แบบนี้ใช่ป่าว????
เมื่อไร....

ooวายุoo

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
ทะเลสวย ที่พักี กุ้งน่าทาน เป็นทริปที่ดูสดชื่นดีจังคับ
ขอบคุณที่แบ่งปันความสดชื่นนะคับ

ปล. แอบเดาว่ารูปเซลฟี่คุณนิลคงกะลังยิ้มสดใสอยู่แน่เลยคับ
 **36**
แค่..เงา

Sphynx

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet

ปูเสื่อรอทริปขึ้นเหนือเลยค่ะ  **24**
เหนือนี้อากาศเย็นๆช่วงปลายปีน่าไปมาก

ใช่ ไปปลายปีอากาศดี   ไปเที่ยวภาคเหนือ 
แต่หนูไปปลายตุลาคะ  ผ่อนคลายหลังสอบกลางภาค   ปลายฝนต้นหนาว  (หนูเป็นคนขี้หนาวนะ)
หนูร่างโปรแกรมทริปนครพิงค์เองทั้งหมดแล้ว สองคืน สองเรา
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

ผ้าแพร

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 239
  • "กอดฉันที"
เห็นทริปเที่ยวเจ้ ลงทะเล เค้าส่งทริปขึ้นเขามาร่วมแจมดีมั้ยย
*เค้าก็ไปคนเดียวเหมือนกัน556
รูปสวยค่ะ...ฝึกกันไป เรามือสมัครเล่นเนอะ..
#ป.ล  ปิดหน้าทำไมมมมม
ปูเสื่อรอทริปหน้าเด้ออออ
*****ออฟไลน์*****
Bey welovegig.....

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
การบ้านน่ารัก รูปก็สวยงาม อยากไปเที่ยวด้วยคนจร้าาาา **10**

ทำไมไม่ถ่ายบิกีนี่มา **21**

ooวายุoo

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
เห็นทริปเที่ยวเจ้ ลงทะเล เค้าส่งทริปขึ้นเขามาร่วมแจมดีมั้ยย
*เค้าก็ไปคนเดียวเหมือนกัน556
รูปสวยค่ะ...ฝึกกันไป เรามือสมัครเล่นเนอะ..
#ป.ล  ปิดหน้าทำไมมมมม
ปูเสื่อรอทริปหน้าเด้ออออ

เห็นด้วยกับผ้าแพรคับ นอกจากปิดหน้าแล้วยังเบลอตัวอีก เสียดายสิ่งสวยงามเน๊อออ..
 **36**
แค่..เงา

kaptan

• People Like This 1734
   อ่านแล้วคิดได้อย่างเดียว อยากไปด้วยจัง....
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา