ผู้เขียน หัวข้อ: ความในใจของผู้ชายคนหนึ่ง  (อ่าน 2538 ครั้ง)

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
ความในใจของผู้ชายคนหนึ่ง
« เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2015, 03:28:40 PM »
หมายเหตุ..... ข้อความต่อไปนี้ เขียนขึ้นจากความรู้สึกล้วนๆ หากพาดพิงหรือกระทบถึงใคร ผมไม่ได้มีเจตนาแต่อย่างใดนะครับ
ครั้งหนึ่ง ผมเคยคิดว่า เออเนอะ ผู้ชายบางคนมันก็บ้านะ ยอมจ่ายเงินเพียงเพื่อที่จะมีสาวๆมานั่งกินข้าวด้วยโดยที่ไม่มีอะไรกัน ปัญญาอ่อนป่าว จ่ายเงินขนาดนั้น ไปเที่ยว ออนง ดีกว่ามั้ย จบเลย

ครั้งหนึ่ง ผมเคยคิดว่า จ้างเที่ยว คงไม่ใช่แนวผมแน่นอน เพราะผมไม่ใช่คนที่มีเงินเหลือมากพอที่จะมาเสียกับอะไรแบบนี้

แต่แล้ว......
ด้วยเหตุพลิกผันในชีวิต ที่โดนคนที่รักแทงอย่างชนิดที่ว่า ยับเยินที่สุด (เค้าแอบไปมีอะไรกับชายอื่น แล้วผมจับได้) ทำให้ผมเหมือนว่าวที่สายป่านขาด ล่องลอยไปตามแรงลมแบบไร้จุดหมาย จนกระทั่งผมได้รู้จักกับเว็บนี้

แม้ว่าผมจะยังไม่รุ้จักใครแต่ผมก็สัมผัสได้ถึงมิตรภาพทางตัวอักษรที่มีให้กัน

ผมได้มีโอกาสเจอน้องบางคน และผมก็เข้าใจว่า ทำไม ผู้ชายบางคนถึงยอมจ่ายเงินเพียงเพื่อแค่ได้มาเจอ ได้มากินข้าวกันเท่านั้น

ความรู้สึก มันไม่เหมือนกับการที่ผมไปจ่ายเงินเที่ยว มันมีอะไรบางอย่างที่ผมเองก็อธิบายไม่ถูกเหมือนกันว่าอะไร

ขอบคุณอีกครั้ง สำหรับความรู้สึกดีๆ แม้มันจะเป็นเพียงแค่ แต่มันจะประทับอยู่ในความทรงจำของผมตลอดไป

และหากว่าผมทำอะไรที่ทำให้น้องบางคนไม่สบายใจ ผมขอโทษจากใจจริงๆ

ปัจฉิมลิขิต
หากอยากรู้จักตัวตนของผม ขอให้มาเจอผม อย่ารู้จักผมจากคนอื่น
มาสัมผัส มาลองพูดคุย แล้วคุณจะรู้ว่า ผู้ชายปากจัดคนนี้ ภายนอก อาจจะดูกร้าน แต่จิตใจข้างในก็ไม่ได้กร้านอย่างที่เห็น

ขอบคุณจากใจครับ

A Whiter Shade of Pale

cracker

• Hero Member
  • People Like This 107
  • คนที่ไร้ตัวตน...
Re: ความในใจของผู้ชายคนหนึ่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2015, 03:49:07 PM »
ระวัง ระวัง ระวัง จะติดเว็บ
ระวัง ระวัง ระวัง จะหลงน้องๆในนี้
ระวัง ระวัง ระวัง หัวใจวายย **30**
ชีวิต...... เอาไรมาก♡♡♡
เจ็บก็จบ.... เหนื่อยก็นอน♡♡♡
เศร้าก็ปล่อยวาง...♡♡♡

The Yong

• *
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2015, 03:59:23 PM »
ระวัง ระวัง ระวัง จะหลงน้องๆในนี้
ระวัง ระวัง ระวัง หัวใจวายย **30**
ติดเว็บแล้วอ่ะดิ แถมหลงน้องในนี้ไปแล้วด้วยอ่า  **25**

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2015, 04:08:39 PM »
แนะนำให้ฝึกวิทยายุทธ วิชาไร้ใจ แล้วท่านจะแกร่งกล้าในยุทธภพแห่งนี้ **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

The Yong

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2015, 04:14:30 PM »
แนะนำให้ฝึกวิทยายุทธ วิชาไร้ใจ แล้วท่านจะแกร่งกล้าในยุทธภพแห่งนี้ **30**

ไม่สามารถจริงๆครับ ไร้ใจไม่ได้เลยจริงๆ ก็น้องเค้าน่ารักอ่าาาาาา  **02**

cracker

• People Like This 107
  • คนที่ไร้ตัวตน...
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2015, 04:22:25 PM »
ติดเว็บแล้วอ่ะดิ แถมหลงน้องในนี้ไปแล้วด้วยอ่า  **25**
น้องเตือนช้าไปสินะ  งั้นเหลืออันสุดท้าย ระวังให้ดีนะคะ
เป็นห่วง ยิ่ง สว.อยู่ด้วย **34**
ชีวิต...... เอาไรมาก♡♡♡
เจ็บก็จบ.... เหนื่อยก็นอน♡♡♡
เศร้าก็ปล่อยวาง...♡♡♡

Uptown_Girl

• People Like This 395
  • Grey & White
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2015, 04:41:09 PM »
ยินดีต้อนรับสู่ WLG ค่ะพี่ อิอิ
ส่วนตัวเองกลายเป็นคนดูอยู่ข้างขอบสนามแล้ว เอาใจช่วยนะ  **36** **04**
"เหตุผลอาจพาคุณจากจุด A ไปจุด B ได้ แต่จินตนาการจะพาเราไปทุกแห่งหน"

~monin~

• People Like This 580
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2015, 04:49:43 PM »
ส่งไปปรับทัศนคติเรื่องวิชาไร้ใจกับพี่kaptanด่ใน
น้องๆในนี้ยิ่งน่ารักกันสะด้วย **34**
แต่ก็ดีใจค่ะที่พี่ได้เปลี่ยนความคิดเดิมๆไป
มิตรภาพในนี้บางทีมันก็ไม่เลวใช่ม่ะ??
ต่อจากนี้คงได้พี่ประจำเว็บเพิ่มอีกคน
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น

kiyumi

• Full Member
  • *
  • People Like This 30
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2015, 07:35:17 AM »
ชีวิตคนเรา ยังมีอะไรอีกมากมาย ที่ต้องเรียนรุ สู้ต่อไปแร้วกันนะคร๊

kiyumi

• Full Member
  • *
  • People Like This 30
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2015, 07:38:49 AM »

เค้ามีสอนที่ไหน บอกป๋มที จะไปเรียน ด่วน!!!!!