ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครได้แฟนจากเว็ป WLG บ้างมั้ยคะ ?  (อ่าน 5994 ครั้ง)

ggbeauty

• Newbie
  • *
  • People Like This 10
มีใครได้แฟนจากเว็ป WLG บ้างมั้ยคะ ?
« เมื่อ: กันยายน 30, 2015, 08:17:14 PM »
แอบสงสัยมานานแล้วค่ะ

มีรึเปล่ารักแท้จากโลกอินเตอร์เน็ต  **06**

โดยเฉพาะที่นี่ ?

ใครได้เป็นแฟนกันบ้างแล้วคะ ? เม้ามอยให้ฟังกันบ้าง : D

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
Re: มีใครได้แฟนจากเว็ป WLG บ้างมั้ยคะ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2015, 08:47:37 PM »
ยกมือ...เรื่องราวก็รู้ๆกันอยู่ **02**
In my new Version

let3000

• People Like This 191
Re: มีใครได้แฟนจากเว็ป WLG บ้างมั้ยคะ ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2015, 10:17:56 PM »
ก็ยังไม่ถึงขั้นลึกซึ้งและคงไม่ลึกซึ้ง
เธอบอกคุยกับผมรู้สึกดี มีความสุข คุยหรือปรึกษาได้ทุกเรื่อง
ที่สำคัญเธอรู้สึกดีที่ผมใส่ใจและอยากคุยกับเธอ
เธอบอกเธออยากกอดผมอะ
ขณะที่วันนี้งานกาแฟ คงมีเสียงเฮๆๆๆ แต่ทั้งผมและเธอก็มีแต่เสียง
ซี๊ดดดดด ซี๊ดดดดดด ซี๊ดดดดดด
นี่เบย

ซี๊ดดดดเพราะรสเผ็ดจากน้ำยำปลาแซลมอนอันแสนอาหร่อยท่ามกลางน้ำมิตรและน้ำใจที่งดงาม
และแม้จะเปียกปอนทั้งผมและเธอแต่เรารู้สึกถึงความชุ่ม ชื่นสุขจากการพบกันครั้งนี้
ขอบคุณของขวัญอันน่ารักครับและไม่ต้องกังวลว่าผมจะแขวนมันไว้ข้างขาแว่นตาที่เธอถึงกับหัวร่อแล้วหลุดออกมาว่า
อย่าเลยแบบนี้หนูไม่กล้าเดินกะพี่ร้อก
 41

let3000

• People Like This 191
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2015, 10:39:56 PM »
ก็ยังไม่ถึงขั้นลึกซึ้งและคงไม่ลึกซึ้ง
เธอบอกคุยกับผมรู้สึกดี มีความสุข คุยหรือปรึกษาได้ทุกเรื่อง
ที่สำคัญเธอรู้สึกดีที่ผมใส่ใจและอยากคุยกับเธอ
ขณะที่วันนี้งานกาแฟ คงมีเสียงเฮๆๆๆ แต่ทั้งผมและเธอก็มีแต่เสียง
นี่เบย

ซี๊ดดดดเพราะรสเผ็ดจากน้ำยำปลาแซลมอนอันแสนอาหร่อยท่ามกลางน้ำมิตรและน้ำใจที่งดงาม
และแม้จะเปียกปอนทั้งผมและเธอแต่เรารู้สึกถึงความชุ่ม ชื่นสุขจากการพบกันครั้งนี้
ขอบคุณของขวัญอันน่ารักครับและไม่ต้องกังวลว่าผมจะแขวนมันไว้ข้างขาแว่นตาที่เธอถึงกับหัวร่อแล้วหลุดออกมาว่า
อย่าเลยแบบนี้หนูไม่กล้าเดินกะพี่ร้อก
 41

นี่อะ ตัวที่ผมแขวนไว้ที่ขาแว่นด้านซ้าย เท่ซะอย่าบอกใคร 

**30**

Nu_ManJu

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 407
  • [>เผ่าแมนจู<]__ถึกและบึกบึน__
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 30, 2015, 11:34:33 PM »
จะเรียกว่ารักแท้....ก็ไม่ใช่ **20**

จะเรียกว่ารักปลอมๆ...ก็ไม่ใช่อีก **15**

หรือจะเรียกว่ารักกันแบบไม่ผูกมัดก็ได้ **32**

หลายคนสงใส ว่าทำไมคบกันแล้ว ลุงยังไปเที่ยวกับน้องคนนั้นคนนี้ **40**

แถมยังหื่นลื่นไหลไปทั่ว แบบนี้จะคบกันไปทำไม **05**

การที่เรารักใครซักคน ถ้ารักกันจริงเราต้องให้เค้าทำในสิ่งที่ชอบ **06**

ก่อนเจอเราเค้าเป็นยังไง พอเจอเรา อยู่กับเราแล้วก็ให้เค้าเป็นแบบนั้น **36**

ปิดตาซักข้างหนึ่ง...มองข้ามในสิ่งที่เราไม่ชอบในตัวเค้า **04**

บางครั้งปิดไม่ทัน ก็มีขุ่นค่องใจบ้าง งองแง งี่เง่า บ้าง **21**

เปิดใจคุยกันสิ...ถึงเหตุผลของแต่ละฝ่าย แล้วทำข้อตกลงที่สบายใจทั้งคู่ **14**

ไม่รู้ว่าจะคบกันไปอีกกี่วัน กี่เดือน หรือกี่ปี แต่วันนี้เค้ายังอยู่ข้้างๆเรา 41 

ทำในสิ่งที่อยากทำ พูดในสิ่งที่อยากพูด พยายามให้ทุกวันคือวันแรกที่เราตกลงคบกัน **06**

N♥MJ

เขินว่ะพิมพ์บ้าอัลลัยเนี่ย!!!!!!!!! **09**  **19** **12** **02**
In my new Version

Nong-Dam

• Hero Member
  • People Like This 390
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2015, 03:35:03 AM »
จะเรียกว่ารักแท้....ก็ไม่ใช่ **20**

จะเรียกว่ารักปลอมๆ...ก็ไม่ใช่อีก **15**

หรือจะเรียกว่ารักกันแบบไม่ผูกมัดก็ได้ **32**

หลายคนสงใส ว่าทำไมคบกันแล้ว ลุงยังไปเที่ยวกับน้องคนนั้นคนนี้ **40**

แถมยังหื่นลื่นไหลไปทั่ว แบบนี้จะคบกันไปทำไม **05**

การที่เรารักใครซักคน ถ้ารักกันจริงเราต้องให้เค้าทำในสิ่งที่ชอบ **06**

ก่อนเจอเราเค้าเป็นยังไง พอเจอเรา อยู่กับเราแล้วก็ให้เค้าเป็นแบบนั้น **36**

ปิดตาซักข้างหนึ่ง...มองข้ามในสิ่งที่เราไม่ชอบในตัวเค้า **04**

บางครั้งปิดไม่ทัน ก็มีขุ่นค่องใจบ้าง งองแง งี่เง่า บ้าง **21**

เปิดใจคุยกันสิ...ถึงเหตุผลของแต่ละฝ่าย แล้วทำข้อตกลงที่สบายใจทั้งคู่ **14**

ไม่รู้ว่าจะคบกันไปอีกกี่วัน กี่เดือน หรือกี่ปี แต่วันนี้เค้ายังอยู่ข้้างๆเรา 41 

ทำในสิ่งที่อยากทำ พูดในสิ่งที่อยากพูด พยายามให้ทุกวันคือวันแรกที่เราตกลงคบกัน **06**

N♥MJ

เขินว่ะพิมพ์บ้าอัลลัยเนี่ย!!!!!!!!! **09**  **19** **12** **02**

+ 100 Like เลยค่ะ คมซะะะะะะ.......บาดใจจี๊ดดดส์ **39**
อยู่อย่างไร้ตัวตน....

Eldest

• People Like This 106
  • A Happy One
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2015, 09:55:02 AM »

N♥MJ

ออกตัวล้อฟรีกันทีเดียว
แต่ถ้าสมาชิกท่านใดที่ได้ไปงานเมื่อวาน
มู้นี้นี่เด็กน้อยมาก อนุบาลกันเลยทีเดียว
หวานออกสื่อมากมาย

ดีใจกับลุงนึกด้วยนะครับ ที่มีน้องน่ารักๆอยู่เคียงข้าง
แล้วรีบๆใาตอบกระทู้นี้ด้วยละ

**14** **14**
คนมีทุกข์สุขอยู่ร่วมจำพราก จันทร์มีมืดสว่างกลมแหว่งเว้า
ความรักไม่มีเหตุผล คนต่างหากที่พยายามหาเหตุผล ทั้งที่มันไม่จำเป็น

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2015, 10:03:15 AM »
นี่เบย

41

นี่อะ ตัวที่ผมแขวนไว้ที่ขาแว่นด้านซ้าย เท่ซะอย่าบอกใคร 

**30**

มีมุมน่ารักๆกันดีนะครับ....อ่านแล้วยิ้มเลย

Uptown_Girl

• People Like This 395
  • Grey & White
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2015, 10:04:46 AM »
ไม่เคยมีแฟนจากที่นี่อ่ะ
แต่คนที่มีแฟนจากในนี้แบบแต่งงานกันไปเลยมีค่ะ
"เหตุผลอาจพาคุณจากจุด A ไปจุด B ได้ แต่จินตนาการจะพาเราไปทุกแห่งหน"

~monin~

• People Like This 580
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2015, 10:15:06 AM »
ไม่เคยมีแฟนจากที่นี่อ่ะ
แต่คนที่มีแฟนจากในนี้แบบแต่งงานกันไปเลยมีค่ะ

เป็นเรื่องที่น่ายินดีมากเลยค่ะ **06**
ส่วนตัวถ้าจะคบใครสักคนในนี้แบบแฟน
คงต้องให้ความสำคัญในการเชื่อใจ
กันมากๆเลยทีเดียว

ปล.น้องแมนจูนี้หวานออกสื่อตลอด
ได้สัมผัสความหวานมาเต็มๆในงานสภากาแฟ
ไม่สงสัยเลยว่าแมนจูรักลุงขนาดไหน
ลุงโชคดีจังน่าอิจฉา **02**
เมื่อไร....
รอยยิ้มจะกลับมา
เหมือนที่มันควรจะเป็น