ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องส่งการบ้าน ทำไมมาโพสขายกันละค่ะ รออ่านการบ้านอยู่นะ  (อ่าน 5402 ครั้ง)

อยากลืม

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
 **19** **19**
มันมีห้องแบ่งแยกจัดเป็นสัดส่วนอยู่แล้ว ทำไมไม่ไปโพสโซนที่จัด ดูแล้วมันป่วนๆเหมือนสินค้าไม่น่าสนใจเลย ไม่ต้องกลัวไม่มีคนเห็นที่โพสหรอก เพราะคนที่เค้าตั้งใจจะมาหา
เค้าคงไปคัดสรรค์เอาในห้องที่จัดไว้กันอยู่่แล้ว คงไม่มีใครมาเดินหาซื้อปลาทู ที่ร้านขายหนังสือหรอกมั้ง แต่ก็นะมันคงเป็นการตลาดเพื่อความโดดเด่น
 **09** **09** **09**
อย่าเคืองกันนะค่ะ ไม่ได้ว่าอะไรนะค่ะ แค่ไม่เข้าใจ

loveWhite

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
เค้าน่าจะก็อบวางๆๆๆๆ ไม่ได้อ่านหัวข้อ เรื่องนี้ปกติคะ เด๋วadmin มาเห็นเค้าก็ลบไปเอง^^

CaBriolet

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 23
  • ID Line : -CaBriolet-
เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ เห็นด้วยกับเจ้าของกระทู้นะคะ
หลายๆเรื่องเข้ามาปนกันมั่วหมดเลย
จริงๆก็ไม่ได้เป็นปัญหามากหรอกค่ะ แค่มันดูไม่เป็นระเบียบ ^^
น่าเสียใจ ที่บางคำพูด พูดไป โดยไม่ทันคิด
แต่เสียดายกว่า หากบางความคิด ได้แต่คิด แต่ไม่เคยลงมือทำ

zappp

• **
  • People Like This 4
"ทำอะไรตามใจคือไทยแท้"
ก็เลยเป็นอย่างที่เห็นนี่หละครับ
 **26**

หนูน้อยหมวกแดง

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
ขอปุ่ม จะกดไลค์ แรงๆ 555

R-HENG

• Newbie
  • *
  • People Like This 7
เคยเห็นจขกท โพส์รับจ้างเที่ยว การตลาดคงไม่ดีเลย งุดหงิด คนอื่นเขาโพส์ห้องนี้ก็เป็นอะไรที่แปลกใหม่ผิดห้องเดี๋ยวแอดมินลบเอง  **19**

อยากลืม

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
เคยเห็นจขกท โพส์รับจ้างเที่ยว การตลาดคงไม่ดีเลย งุดหงิด คนอื่นเขาโพส์ห้องนี้ก็เป็นอะไรที่แปลกใหม่ผิดห้องเดี๋ยวแอดมินลบเอง  **19**
เค้าไม่ได้ดพสจ้างเที่ยวนะค่ะ  ตามอ่านการบ้านอยู่ ชอบมาส่องคนเข้าตามากกว่าอิอิ  แค่รู้สึกมันไม่เป็นระเบียบไอพวกชอบมักง่ายนะ **39** **39**

R-HENG

• Newbie
  • *
  • People Like This 7
เค้าไม่ได้ดพสจ้างเที่ยวนะค่ะ  ตามอ่านการบ้านอยู่ ชอบมาส่องคนเข้าตามากกว่าอิอิ  แค่รู้สึกมันไม่เป็นระเบียบไอพวกชอบมักง่ายนะ **39** **39**
ตัวเราไม่จ้างเที่ยวเพราะระดับนี้จ้างใครเที่ยวไม่เข้าตา ดูแล้วตัวเองหมดค่า เอาตังค์ไปเลี้ยงข้าวเด็กกำพร้าดีกว่า เสียตังค์กินตับอย่างเดียวจ่ายแพงไม่กลัวเพราะกินตับเด็กกำพร้าไม่ได้  **11**

*๐Mommim๐oO*

• Photographer ^ ^
  • **
  • People Like This 17
  • LineID: teawwy
ทีมงานจะดูแลให้ครับ..  ขอบคุณที่เสนอแนะครับ     **26**