ผู้เขียน หัวข้อ: อยากระบายเรื่องจ้างเที่ยวหน่อยครับ  (อ่าน 9787 ครั้ง)

vee.

• Full Member
  • People Like This 17
Re: อยากระบายเรื่องจ้างเที่ยวหน่อยครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2014, 08:02:07 PM »
ถ้า จขกท คาดหวังแค่เพื่อนเที่ยว (no sex)

ผมแนะนำให้หาจาก สาว pr ร้าน chill เหล่านั้นละครับ
ไปกินข้าว ถูกใจ ให้ดริ๊ง ขอไลน์น้อง
ไปหาที่ร้านสัก 2-3 ครั้ง
ก็ชวนน้องออกมากินข้าว หรือเที่ยวผับ ได้แล้วละครับ
ค่าขนม ก็ราวๆ 1500-2000 (no sex)

ภรรยาผมชื่อแทยอน

• Sr. Member
  • People Like This 20
Re: อยากระบายเรื่องจ้างเที่ยวหน่อยครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2014, 02:04:42 PM »
ผมก็เจอแบบเจ้าของกระทู้บ่อย ตรงที่มาแล้วมานั่งเงียบอ่ะ คือถ้าผมไม่ชวนคุย ไม่ถาม เขาก็นิ่งและเฉยๆ.... ส่วนที่เจอบ่อยสุด รูปไม่ตรงกับตัวจริง **30** ในรูปนี่แบบว่า  น่ารักอ่ะ แต่พอมาเจอตัวจริง **40**   **25****01**

Nuekmaiork

• Hero Member
  • People Like This 870
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2014, 06:13:02 PM »
 **04** **04** **04**

ขอแชร์ด้วยคนนะครับในฐานะสมาชิคที่เคยจ้างเที่ยวอยู่

ผมค่อนข้างโชคดีกว่าสมาชิกที่โพสมาเพราะเจอแต่น้องที่ส่วนมากจะโอเค จนถึงโอเคมาก
นึกย้อนไปเมื่อสภากาแฟครั้งที่แล้วผมไปนั่งแจมอยู่ด้วย มีเพื่อนสมาชิกท่านนึง ถามในที่ประชุมว่า
"ทำยังไงถึงจะได้น้องจ้างเที่ยวแบบดีๆ ทำไงจะทำให้น้องจ้างเที่ยวประทับใจ"
เลยอยากเล่าประสพปการณ์ส่วนตัวเรื่องการจ้างเที่ยวที่อยู่มา 2 ปีในเวปนี้ให้ฟังแล้วกัน

ข้อแรก คือ มีความสุขกับเวป ....เข้ามาอ่าน เข้ามาเม้ามอย ทักคนโน้น แซวคนนี้เรื่อยเปื่อย
อย่าหวังแค่เพียงจะเอา จะเอา และจะเอา

ข้อที่สอง   ค้นหาและเลือกสรร เนื่องจากเวลาของผมที่จะไปจ้างเที่ยวมีไม่มาก
วีซ่าค่อนข้างหายาก จึงต้องเลือกที่ถูกใจก้อดูจากน้องๆที่คุยด้วยนี่แหละ
จึงอยากบอกน้องๆไว้ด้วยว่า ชวนพี่ๆเค้าคุยหน่อยเพื่อแสดงตัวตนของกันและกัน จะได้ไม่เสียความรู้สึกเวลาเจอกันทั้งสองฝ่าย

ข้อที่สาม  เลือกน้องที่คุ้มราคา ปกติผมจ้างเท่วที่ 1000-1500 เกินกว่านี้ก้อไม่เลือกแล้วครับ
ความสวยเป็นเพียงส่วนประกอบครับ ผมจะใช้วิธีเลือกจากข้อสอง เพื่อความสอดคล้องกันของความรู้สึกดีกว่า
ส่วนจะให้อะไรเพิ่มเติมค่อยว่ากัน

ข้อที่สี่  เตรียมตัวเองให้พร้อม  อันนี้สำคัญมากครับ เราอยากเจอน้องที่น่ารักดู-ดี แต่เราไปอย่างเด็กแว้นก็ไม่ใช่ครับ
ทำตัวให้เป็นที่ประทับใจตอนแรกเห็นก่อนครับ ผญ ไม่ได้ชอบแต่ ผช หล่อครับ แต่อยากได้คนที่ดู-ดี เดินด้วยแล้ภูมิใจ
จำอารมณ์สมัยจีบแฟนไว้ครับว่าตอนนัดแรกพิถีพิถันขนาดไหน ให้หล่อเข้าไว้ครับ
ไม่ใช่เดินมาหน้ามันแผลบ ตัวเหม็นเหงื่อไปไกล 3 เมตร เสื้อผ้ามอมแมม ลากแตะเป็นเด็กแว๊น หัวยุ่งเหม็นหืน บลาๆๆ
ก่อนเจอน้องเข้าห้องน้ำดูกระจกสำรวจตัวเองนิดนึง

ข้อที่ห้า เอาความสุขมาแลกกัน น้องจ้างเที่ยวก้อคนเหมือนเราครับ เราอยากได้ความสุข น้องก้ออยากได้พี่มาเอาใจเหมือนกัน
อย่าคิดแค่ว่า กรุจ้างเมิง ถ้าน้องเฉยชาทำท่าเซ็ง (อันนี้ต้องเคยคุยกันมาประมาณนึงแล้วนะครับ) แสดงว่าเราไม่น่าสนใจและน่าเบื่อ
พิจารณาตัวเองแล้วลาน้องกับบ้านเลยครับ อย่าฝืนทนเสียอารมณ์เปล่าๆ

**36** **36** **36**

สำหรับการจ้างน้อง PR ร้านชิวๆ ผมก้อเคยมีประสพการณ์อยู่บ้างครับ ส่วนมากน้องจะสวยน่ารักถูกใจ
การเทคแคร์เอาใจก้อมืออาชีพครับเพราะน้องเทคแคร์ทุกวันอยู่แล้ว โดนตัวนิดหน่อยน้องไม่ค่อยถือสาอะไร
แต่น้องฝากเตือนมาว่าอย่ามากกว่านั้นนะครับ ถ้าน้องด่ารับรองเสียงดังแน่
ในเวปก้อยังพอหาได้อยู่ครับ ถ้าต้องการ สวยเซ็กซี่ หาน้องสายนี้ไม่ผิดหวังเพราะบอกบ้องได้ว่าจัดชุดเอ็กซ์ขนาดไหน
สำคัญท่านจะกล้าเดินด้วยละป่าว

ครับ..ไม่อยากเขียนเยอะ กลัวไม่มีคนอ่าน

ปสกสตหม

**11** **11** **11**

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2014, 08:21:34 PM »
ตอนนี้ผมกำลังคิดจะกลับไปสิงสถิตย์ อยู่ที่เก่าแล้วล่ะ (ร้านมิวสิค สะพานควาย)  ไม่ใช่ที่นี้ไม่ดีนะ  เจอน้องดีๆก็หลายคน .. แต่ความรู้สึกมันเฉยๆแล้วกับทีนี้... ไม่ตื่นเต้นล่ะ.. กลับไปที่ๆเราโปรดดีกว่า ที่นั้นมีทุกสิ่งให้เลือกสรร....  **38**

Nuekmaiork

• People Like This 870
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2014, 08:48:36 PM »

ร้านตรงหัวมุมซอยเข้าแบงค์ออมสินป่าว

.... ปายยยโด้ยยยย.....

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2014, 09:00:12 PM »

ร้านตรงหัวมุมซอยเข้าแบงค์ออมสินป่าว

.... ปายยยโด้ยยยย.....
ไม่แน่ใจ แต่หน้าซอยมีเซเว่นน่ะครับ....ไปมาก่อนมีรัฐประหาร เด็กหน้าตาดีโครตเยอะเลย...

ซีบีช

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2014, 05:22:06 PM »
 ในเวบนี้ ยังมีน้องๆๆน่ารักอีกหลายคนครับ ควรคุยกันสักระยะนึงก่อนจะนัดเจอ ตามที่น้องคนนึงบอกข้างต้น  จะได้ไม่เสียความรู้สึก ถ้ามีอาการเหวี่ยงวีนตั้งแต่คุยก็ผ่านไปได้เลย  ผมเคยเจอมาเหมือนกันแรกๆๆเข้าเวบ เลยไม่ได้สกรีน  ....เธอเอาแต่กดจิ้มๆๆๆ บอกกำลังทะเลาะกับแฟนมั่ง...แชทกับลูกค้ามั่ง.....ชั่วโมงแรกหมดไปกับกดๆๆจิ้มๆๆ    ผมก็จะรีบๆๆทานข้าว จ่ายเงินตามข้อตกลงแล้วแยกกันไปเลยครับ.อยู่ต่อสร้างความเครียดเปล่าๆๆ... หลังๆๆเจอแบบตัวจริงไม่เหมือนในรูปซะมากกว่า..แต่ถ้าดูแลดีเป็นเพื่อนเที่ยวที่ดีก็อยู่ใกล้ๆๆแล้วแฮปปี้ก็โอเค....อีกอย่าง ควรจะดูแลตัวเองก่อนไปเจอด้วย....

ว่าแต่ร้านมิวสิคมีไรดี หรือครับ  รบกวน pm มาบอก  คุณแฟนเทยอน  ว่างงๆจะได้ไปมั่ง ..5555
มองซิมองทะเล เห็นลมคลื่นเห่จูบหิน บางครั้งมันบ้าบิ่น กระแทกหินดังครืนครืน ทะเลไม่เคยหลับไหล ใครตอบได้ไหมไฉนจึงตื่น .........

- OFFLINE -

• Full Member
  • People Like This 12
  • Restart ♥
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2014, 01:50:22 AM »
ตอนนี้ผมกำลังคิดจะกลับไปสิงสถิตย์ อยู่ที่เก่าแล้วล่ะ (ร้านมิวสิค สะพานควาย)  ไม่ใช่ที่นี้ไม่ดีนะ  เจอน้องดีๆก็หลายคน .. แต่ความรู้สึกมันเฉยๆแล้วกับทีนี้... ไม่ตื่นเต้นล่ะ.. กลับไปที่ๆเราโปรดดีกว่า ที่นั้นมีทุกสิ่งให้เลือกสรร....  **38**

ร้านจะเชื่อมกับอีกร้านชื่อ chatz ประมาณนี้ใช่ป่าว  **30**
หนูไม่ได้ทำงานหรืออย่างไรนะ เมื่อก่อนไปบ่อยเหมือนกัน ติดสาวๆที่นั่น
แฝงตัวไปกับพี่ๆที่ทำงาน บอกเลยว่าฟินมาก สำหรับผู้หญิงที่ชอบหญิงแบบหนู
แรกๆเสียค่าแต๊ะอั๋งสาวคนละ 100 หลังๆ หนูโดนสาวแต๊ะอั๋งซะเอง 5555
# ### DARK MODE ### #

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2014, 04:08:06 PM »
เกือบ 3 ปีที่นี่ผมเจอน้องๆ มามากมายและแน่นอนว่าย่อมมีทั้งน่ารักและตรงกันข้าม

เมื่อวันเวลาผ่านไป ผมก็สลัดความรู้สึกบางอย่างออกไป ผมคบน้องหลากหลายมิติ หลายระดับความสัมพันธ์

บางคนเหมือนน้อง เหมือนหลาน บางคนเหมือนเพื่อนรุ่นน้อง บางคนเหมือนกิ๊ก บางคนเป็นแค่คนมาแลกเปลี่ยนเงินและร่างกาย

และบางคนผูกพันกันทั้งกายและใจ

แต่ที่ทุกคนเป็นเหมือนๆ กันคือ เราไม่เป็นเจ้าของของกันและกัน เรามาเจอกันเพื่อตอบสนองความต้องการที่ตัวเองคาดหวัง

ผมโชคดีที่สามารถสลัด "การไม่ครอบครอง และเป็นเจ้าของออกไปได้ "ผมจึงคบกับน้องๆ ที่นี่และได้เห็นว่า

บางคนแค่ต้องการมิตรภาพ บางคนอยากมีคนปรึกษา บางคนเราก็ไปขอปรึกษา บางคนต้องการความอบอุ่นทางใจในบางเวลา

และบางคนรู้สึกดีต่อกัน.....

ในทุกมิติ ทุกระดับความสัมพันธ์ เราเลือกได้ และเราก็ต้องรู้ว่าจะคบกับน้องๆ ในระดับไหนแบบไหน

คนไหนน่าคบก็คบต่อ คนไหนแม้การเจอครั้งเดียวก็มากเกินพอก็เจอแค่ครั้งนั้น ชีวิตก็แบบนี้แหละครับคงไม่มีอะไรถูกใจเราทุกอย่าง
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2014, 02:21:21 PM »

ร้านจะเชื่อมกับอีกร้านชื่อ chatz ประมาณนี้ใช่ป่าว  **30**
หนูไม่ได้ทำงานหรืออย่างไรนะ เมื่อก่อนไปบ่อยเหมือนกัน ติดสาวๆที่นั่น
แฝงตัวไปกับพี่ๆที่ทำงาน บอกเลยว่าฟินมาก สำหรับผู้หญิงที่ชอบหญิงแบบหนู
แรกๆเสียค่าแต๊ะอั๋งสาวคนละ 100 หลังๆ หนูโดนสาวแต๊ะอั๋งซะเอง 5555
ใช่ครับ ร้านนั้นแหละ... แจ่มเนอะ