ผู้เขียน หัวข้อ: โปรเจ็คใหม่ พี่ดูแลน้อง น้องดูแลพี่  (อ่าน 19847 ครั้ง)

Eldest

• Hero Member
  • People Like This 106
  • A Happy One
โปรเจ็คใหม่ พี่ดูแลน้อง น้องดูแลพี่
« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 09:49:37 AM »
ผมว่าเราเข้ามาทำโปรเจ็คใหม่กันดีกว่า
ผมว่าน้องๆในที่นี้หลายๆคนไม่ได้อยากซั่ม
ในขณะที่พี่หลายๆคนก็ไม่ได้นีดทางด้านนี้

เรามาตั้งโปรเจ็คพี่ดูแลน้อง น้องดูแลพี่แบบน่ารักกันดีไหม

เงื่อนไขฝั่งพี่ผู้ชาย

1. น้องๆต้องเอาใจใส่ดูแลพี่ๆในเรื่องทั่วๆไปครับ
    ห่วงสุขภาพ เสื้อผ้าการแต่งตัว (น้องเลือก พี่จ่าย)
    อาหารการกิน ออกกำลังกาย
2. มีนัดทานข้าว ดูหนัง ไปเที่ยวกันบ้างไรบ้าง
    (การฟีจเจอริ่งกัน อันนี้ตามสมัครใจนะครับ แต่ถ้าไม่มีก็จะดีนะ)
3. ให้ความสำคัญกับพี่ๆด้วยครับ อย่าเล่น Smartphone บ่อยๆ
4. น้องๆควรจะดูแลตัวเอง และมีเวลาให้พวกพี่ๆบ้าง อย่าวน้อย
    อาทิตย์ละ 1 วัน

เงื่อนไขฝั่งน้องๆสาวๆ
1. พี่ๆต้องให้เกียรติน้องๆครับ ไม่มีการมือไวใจเร็ว คือถ้าจะทำอะไร
    ให้น้องๆเค้าทำดีกว่า อิอิ
2. พี่ๆต้องดูแลน้องๆทั้งในเรื่องค่าใช้จ่ายออกเดท ช้อปปิ้งเล็กๆน้อยๆ
    รายเดือน หรือ รายสัปดาห์

ข้อตกลงร่วมก็คือว่า ทั้งพี่และน้องต้องรักษาสัญญากันและกัน อย่าเบี้ยว
เจอกันในที่สาธารณะนะครับ น้องๆควรป้องกันตัวเองระดับหนึ่ง
ถ้าใครสนใจโปรเจ็คนี้ก็ลงชื่อพร้อมรายละเอียดเลยครับ
แนะนำว่าให้ลงค่าตอบแทนรายเดือนด้วย
ส่วนน้องๆหรือพี่ๆคนไหนมีเงื่อนไขอะไรเพิ่มก็ลงมาด้วยครับ

แนะนำนิดนึงนะครับ ค่าตอบแทนแบบนี้ไม่ควรเกินเดือนละ 5-6 พันบาท
เพราะไม่ได้มีข้อตกลงเรื่องการซั่มนะครับ
โปรเจ็คนี้เพื่อให้พี่ๆและน้องๆได้รู้จักกันมากขึ้น และจะได้พัฒนาความสัมพันธ์
ถ้าเคมีตรงกัน
คนมีทุกข์สุขอยู่ร่วมจำพราก จันทร์มีมืดสว่างกลมแหว่งเว้า
ความรักไม่มีเหตุผล คนต่างหากที่พยายามหาเหตุผล ทั้งที่มันไม่จำเป็น

jerryj3628

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 12
Re: โปรเจ็คใหม่ พี่ดูแลน้อง น้องดูแลพี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 10:19:13 AM »
โปรเจคนี้ก้อดีนะคะพี่ น่ารักดี มีไมตรีจิตที่ดีต่อกัน หากคบกันด้วยจิตใจจะพัฒนาไปได้ยาวค่า **36**

Eldest

Re: โปรเจ็คใหม่ พี่ดูแลน้อง น้องดูแลพี่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 10:41:13 AM »
เจสนใจไหมล่ะ โปรเจ็คนี้
คนมีทุกข์สุขอยู่ร่วมจำพราก จันทร์มีมืดสว่างกลมแหว่งเว้า
ความรักไม่มีเหตุผล คนต่างหากที่พยายามหาเหตุผล ทั้งที่มันไม่จำเป็น

Eldest

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 11:07:42 AM »
ลงชื่อ รายละเอียดเลยครับ เด๋วจับคู่กันอีกที

bad girl333

• Sr. Member
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 11:20:31 AM »
ว่าแต่จขกท.ม่ายจับคู่ให้ตัวเองบ้างอะค่ะ กิกิ **34** **11**

Uptown Girl

• People Like This 82
  • "คนเราดีชั่วล้วนปะปน มองตัวเองเลวน้อยที่สุด"
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 11:23:45 AM »
ว่างเดือนละ 2 วัน  **32**
เจอบ่อยๆ ก็เบื่อเร็ว นานๆ เจอกันทีจะได้คิดถึงมั่ง แต่ต้องคุยผ่านอีเมล์แทบทุกวันนะ อิอิ
"Beautiful people are not always good but good people are always beautiful.”

Eldest

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 11:27:12 AM »
ว่าแต่จขกท.ม่ายจับคู่ให้ตัวเองบ้างอะค่ะ กิกิ **34** **11**
ก็อยากอยู่ครับ
แต่กลัวว่าจะดูแลได้ไม่ดีพอเลยโฉบๆไปก่อน
จะมีใครสนใจเรามั้ยน้อ อิอิ **06** **02** **02**

Eldest

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 11:29:55 AM »
ว่างเดือนละ 2 วัน  **32**
เจอบ่อยๆ ก็เบื่อเร็ว นานๆ เจอกันทีจะได้คิดถึงมั่ง แต่ต้องคุยผ่านอีเมล์แทบทุกวันนะ อิอิ
เงื่อนไขอื่นๆรับได้หรือเปล่าครับ
แล้วพี่ถามนิดนึงว่า มีช่องทางติดต่อทางอื่นไหมครับ

Nuekmaiork

• People Like This 870
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 12:04:20 PM »
ผมว่าเราเข้ามาทำโปรเจ็คใหม่กันดีกว่า
ผมว่าน้องๆในที่นี้หลายๆคนไม่ได้อยากซั่ม
ในขณะที่พี่หลายๆคนก็ไม่ได้นีดทางด้านนี้

เรามาตั้งโปรเจ็คพี่ดูแลน้อง น้องดูแลพี่แบบน่ารักกันดีไหม

เงื่อนไขฝั่งพี่ผู้ชาย

1. น้องๆต้องเอาใจใส่ดูแลพี่ๆในเรื่องทั่วๆไปครับ
    ห่วงสุขภาพ เสื้อผ้าการแต่งตัว (น้องเลือก พี่จ่าย)
    อาหารการกิน ออกกำลังกาย
2. มีนัดทานข้าว ดูหนัง ไปเที่ยวกันบ้างไรบ้าง
    (การฟีจเจอริ่งกัน อันนี้ตามสมัครใจนะครับ แต่ถ้าไม่มีก็จะดีนะ)
3. ให้ความสำคัญกับพี่ๆด้วยครับ อย่าเล่น Smartphone บ่อยๆ
4. น้องๆควรจะดูแลตัวเอง และมีเวลาให้พวกพี่ๆบ้าง อย่าวน้อย
    อาทิตย์ละ 1 วัน

เงื่อนไขฝั่งน้องๆสาวๆ
1. พี่ๆต้องให้เกียรติน้องๆครับ ไม่มีการมือไวใจเร็ว คือถ้าจะทำอะไร
    ให้น้องๆเค้าทำดีกว่า อิอิ
2. พี่ๆต้องดูแลน้องๆทั้งในเรื่องค่าใช้จ่ายออกเดท ช้อปปิ้งเล็กๆน้อยๆ
    รายเดือน หรือ รายสัปดาห์

ข้อตกลงร่วมก็คือว่า ทั้งพี่และน้องต้องรักษาสัญญากันและกัน อย่าเบี้ยว
เจอกันในที่สาธารณะนะครับ น้องๆควรป้องกันตัวเองระดับหนึ่ง
ถ้าใครสนใจโปรเจ็คนี้ก็ลงชื่อพร้อมรายละเอียดเลยครับ
แนะนำว่าให้ลงค่าตอบแทนรายเดือนด้วย
ส่วนน้องๆหรือพี่ๆคนไหนมีเงื่อนไขอะไรเพิ่มก็ลงมาด้วยครับ

แนะนำนิดนึงนะครับ ค่าตอบแทนแบบนี้ไม่ควรเกินเดือนละ 5-6 พันบาท
เพราะไม่ได้มีข้อตกลงเรื่องการซั่มนะครับ
โปรเจ็คนี้เพื่อให้พี่ๆและน้องๆได้รู้จักกันมากขึ้น และจะได้พัฒนาความสัมพันธ์
ถ้าเคมีตรงกัน

**04** **04** **04**

โครงการน่าสนใจดีครับ  ขอลงชื่อไว้ด้วยนะครับ เงื่อนไขดังนี้ครับ

- น้องที่ไม่ไม่รังเกียจ สว. 
 - วีนๆ เหวี่ยงๆ ไม่ต้องมา ชอบแบบ สดใส คลอเคลีย
 - ไม่ชอบสตอเบอรี่ ผมแก่แล้ว ดูออก แต่ไม่อยากพูด
 - เอ่อ ขอขาวนิสนึงจะพิจารณาก่อน (แพ้ผิวนีออน)
 - แลกรูปกันก่อนได้ แลกข้อมูลส่วนตัวกันก่อนได้ถ้าไม่มันใจ ถ้าไม่คลิก ก้อบายกันไป
 - สะดวกแถวรัชดา พระราม 9
เอ่อ..ตอนนี้นึกออกแค่นี้...

**06** **06** **06**

jerryj3628

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 12
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 12:07:46 PM »
เจสนใจไหมล่ะ โปรเจ็คนี้
ก้อน่าสนดีนะคะพี่  **36**