ผู้เขียน หัวข้อ: ไหว้พระ 9 วัดรอบเกาะรัตนโกสินทร์ ต้อนรับปีใหม่ v(^__^)v  (อ่าน 16142 ครั้ง)

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 279
ป๋าไง คนจ่ายตัง 5555
ถูกใจไอเดียคุนแนนจริงๆ ขอป๋าให้จ่ายเผื่อผมด้วยอีก2ที่สิครับ  **30** 
ถือว่าจ้างผมเที่ยวด้วยนะเค้อะ นะเค้อะ ป๋า  **36** **36** **30**

แน่ใจหรอ ว่าให้ป๋าจ่ายให้ด้วย  **34** **34** ระวังนะ คนที่ควงไปด้วยจะเสดป๋า  **30** **30** **30**
ประเภทเดียวกันทั้งคู่แหละฮ้าาา ป๋าขาาา เสร็จทั้งสองยังได้เลยฮ้าาาา แค่ป๋าบอกมา พร้อมค๊าาาาาา  **30** **30**

อุ๊ยยยย !!  **34** ต๊ายยยยยยยย ตายยยยย อยากจะกิ๊ดดดดดดดดด อล้วก็กิ๊ดดดด พร้อมน๊าค๊า ป๋าพร้อวเสมอ  41 41
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
ป๋า แรดออกหน้าออกตาไปนิดนะคะ **20**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

HaveAniceDay

• People Like This 34
ป๋า แรดออกหน้าออกตาไปนิดนะคะ **20**

ไม่แรดธรรมดานะคะ...แร๊ดดดดดดด แรด!!  **15**  **30** **30** **30**
อย่าดูถูกอาหารที่คนอื่นกิน
อย่าดูหมิ่นเพลงที่คนอื่นฟัง
อย่าชิงชังหนังสือที่คนอื่นอ่าน
อย่าประจานงานที่คนอื่นทำ

"เพราะคนเราชอบ..และมีทางเลือกไม่เหมือนกัน"

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
โอ๊ะ โอ๊ะ  **34** **34** **34**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้