ผู้เขียน หัวข้อ: รู้มั๊ยว่าได้อะไรจากเวบนี้  (อ่าน 7427 ครั้ง)

Zhaosz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
Re: รู้มั๊ยว่าได้อะไรจากเวบนี้
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 06:02:33 PM »
อยู่เวปนี้เจอคนหลายประเภท เอาในมุมคนที่หา เพื่อนกิน เที่ยว เมาท์
-เจอพี่ที่น่ารักให้คำปรึกษา ให้ความช่วยเหลือหลายๆ ด้านจนมีวันนี้ได้ ^^ ขอบคุณค่ะ
-เจอเพื่อนคนนึงที่คุยกันตั้งแต่เข้าเวปมาใหม่ๆ ช่วยเหลือปรึกษากันแต่ไม่เคยเจอกันเลย ขอบคุณค่ะ
-เจอเพื่อนกลุ่มไลน์ "พี่ชายที่แสนดี" ตั้งกลุ้มเพื่อจะไปดรีมเวอร์กัน จนป่านนี้ 3 ปีแล้วยังไม่ได้ไปกันเลยแต่ก็คุยกันได้ทุกเรื่องบางคนในกลุ่มนี้กลายเป็นพี่น้องสนิทกัน
-เจอคนดีบ้าง ไม่ดีบ้าง โกหกบ้าง ผ่านเข้ามาแต่ก็เลือกที่ไม่สนใจ ผ่านแล้วผ่านไป ก็แค่นั้นค่ะ ไม่ได้ไปโฟกัส

ตอนนี้ก็ได้แต่นั่งอ่านกระทู้ไปเรื่อยๆ ไม่ได้คุยและเจอใครใหม่ๆ อาจจะไปโฟกัสกับเรื่องงาน เรียนและอนาคตมากขึ้น
คิดว่าเวปนี้เป็นสิ่งที่ดีที่เข้ามาในชีวิตสิ่งหนึ่งนะ

ใครเหงาๆ ทักมาคุยได้นะคะ หรือต้องการเพื่อนเที่ยวเสาร์-อาทิตย์หากว่าง ชวนได้นะ  **25**

เที่ยวdream world
ตอนนั้นสนใจเหมือนกัน คุ้นๆว่า ก่อนหน้านั้นมีการรวมกันไปที่หนึ่งมาก่อนแล้วมานัดไปดรีมเวิร์ด
ตอนนั้นก็สนใจจะร่วมนะแต่ดันติดภารกิจสะก่อน
ที่จำได้เพราะมีสาวhotขณะนั้นร่วมก๊วนเป็นพี่ใหญ่
ยังนึกยินดีว่า เอิ่ม ถ้าตรูเข้าร่วมก๊วนด้วยคงเป็นเหล่ารวมดาวล้อมก้อนคิ๊หมาแน่ๆ
 **30**
จัดตอนนี้ก็ยังไม่สาย
ไประทึก เอ้ยระลึกความหลัง(อันไกลโพ้น) กันครับ
ว่าแต่ ดรีมเวิลด ยังอยู่ดีมั้ยครับเนี่ย ^^"
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9

Zhaosz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
Re: รู้มั๊ยว่าได้อะไรจากเวบนี้
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 06:04:24 PM »
กำ ท่านตะวัน !
อย่าหลอกผมเล้ยยย 555
ยิ่งเป็นพวกเชื่อคนง่ายอยู่  **01**

หะ....ผมไม่มีทางให้ท่านกำ
เฉพาะสาวๆสวยๆถึงจะกำของผมได้...

ท่านไปกำของท่านpop2000โน่น
รอตอนเมาๆแล้วท่านใส่วิกผมย่องเข้าไป...

**11**
55555

อุ่ย!! อยู่ดีๆโดนของซะอีกแร๊ะ.   มากำผมทามมายยยย  อย่างผมน่ะกำไม่พอหรอก. ต้องโอบบบ.   **25**

ไปกำท่านชาละวัน โน่นเถอะ.  ป่านนี้คงกบดานโผล่ปลายจะงอยรอคนตกลงไปอยู่.  **30**
โอบเลยเหรอครับ !!
น่ากลัวมากมาย
ระวังคนเข้าใจผิด มาขูดหวยนะครับท่าน 555
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9

^0^คุณหนูสายนก

• Full Member
  • People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 09:16:38 PM »
ได้มิตรภาพดีๆค่ะ จริงอยู่ที่เราอาจเริ่มเดินเข้ามาเพราะความจำเป็นบางอย่าง
แต่ถ้าเรารู้จักเล่นให้เกิดประโยชน์ มันก็อาจจะกลายเป็นอะไรดีๆก็ได้นะคะ สำหรับหนูได้เพื่อนสาวที่น่ารักเพิ่ม ได้รู้ว่าผู้ชายดีๆก็ยังมีอยู่ และที่สำคัญที่สุด ได้รู้จักนิสัยของคนในหลายๆแบบ ทำให้รู้จักระวังตัว รู้จักเอาตัวรอดค่ะ  **04** สรุปคือ เล่นแล้วได้อะไรในมุมของหนูมันขึ้นอยู่กับว่าตัวเราเล่นเพื่ออะไรมากกว่าค่ะ  **36**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

ใบไหม

• People Like This 64
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 06:53:07 AM »
เคยอยู่กลุ่มไลน์เดียวกันกับพี่เปิ้ล แต่ยังไม่ทันได้คุยกันต่างคนต่างออกกลุ่มก่อน เพราะสาเหตุว่า มีน้องคนนึงอาละวาดในกลุ่ม  อดคุยเยยย T T

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 06:55:15 AM »
เคยอยู่กลุ่มไลน์เดียวกันกับพี่เปิ้ล แต่ยังไม่ทันได้คุยกันต่างคนต่างออกกลุ่มก่อน เพราะสาเหตุว่า มีน้องคนนึงอาละวาดในกลุ่ม  อดคุยเยยย T T

อิอิ. เห็นไหมล่ะว่า สาวๆบางคนน่ะร้ายขนาดไหน. พวกพี่ๆเจอกันมาหมดแล้ว  **30**

lean

• People Like This 34
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 07:26:56 AM »
ได้รู้จักน้องที่่น่ารักคนนึง. แม้ว่าวันนี้จะห่างกันไป
แต่ยังคงคิดถึงและเป็นห่วงเสมอ    **34**

ใบไหม

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 10:08:51 AM »

อิอิ. เห็นไหมล่ะว่า สาวๆบางคนน่ะร้ายขนาดไหน. พวกพี่ๆเจอกันมาหมดแล้ว  **30**

น่ากลัวมากๆ นึกถึงแล้วเชื่อขึ้นมาทันที 555

kt2013

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 10:24:01 AM »

น่ากลัวมากๆ นึกถึงแล้วเชื่อขึ้นมาทันที 555

คิดว่านึกภาพออกของสถานการณ์ในตอนนั้น
 **09**

แต่ถ้าร้ายในลักษณะเหล่านี้ ผช.คงชอบมั๊ง
http://www.dooddot.com/bad-girl-traits-guys-love/
 **40**

Nadao

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 10:33:45 AM »
ขอบคุณครับ
 **36**

gclub

♡Pink Vodka♡

• Newbie
  • *
  • People Like This 54
  • ☆No pain No gain☆
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 17, 2017, 10:56:32 AM »
ได้งาน ได้มีเงินเก็บ
ได้เริ่มแพลนชีวิต
ได้เจอผู้คนหลากหลาย

ได้เจอพี่ที่แสนดี มีน้ำใจ
สอนเรื่องราวต่างๆ แนะนำ

เคยเจอเพื่อนที่น่ารักมากๆ
แต่ชั้ลคงรักเทอเกินเพื่อนไป
เรย fade ตัวเองออกมา

เจอคุนพ่อขายาวที่มีแต่ให้

เรื่องร้ายๆเคยได้ฟังได้ยินนะ
แต่ไม่ค่อยเจอกับตัวเท่าไหร่

สรุปถ้าเล่นเป็น ไม่คาดหวัง