ผู้เขียน หัวข้อ: หนุ่มรุ่นใหญ่(อายุ40+)กินภรรยาที่บ้านทุกวันมั้ยคะ  (อ่าน 1652 ครั้ง)

noom_phet

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
กะแฟน คงจะเหมือนกินข้าว
กะน้องที่ดูแล คงเหมือนกินขนมปัง

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
      กับแฟนที่บ้าน = Make Love
      กับน้องๆ ที่เจอ = Have Sex
      กับกิ๊ก หรือคนที่รู้สึกดีต่อกัน = Make Sex
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
ไม่รู้นะครับว่าคนอื่นจะเป็นยังไง แต่สำหรับผม กับคนที่ผมรัก ผมกินได้ไม่รู้เบื่อ เพราะมันเกิดจากพื้นฐานของความรักเป็นตัวขับเคลื่อน
แต่กับคนที่ใช้เงินซื้อ มันเกิดจากความใคร่เป็นตัวขับเคลื่อนครับ นานๆกินทีก็เพื่อเปลี่ยนรสชาด แต่ไม่มีความผูกพันไม่ว่าจะทางร่างกายหรือทางจิตใจ 
A Whiter Shade of Pale