ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องราวจริงๆ ที่เกิดขึ้นผ่านเวปนี้  (อ่าน 12417 ครั้ง)

Lili_girl

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
Re: เรื่องราวจริงๆ ที่เกิดขึ้นผ่านเวปนี้
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 20, 2014, 01:47:39 PM »
  หืมมมมม น่ารักจัง อ่านแล้วยิ้มตามไปด้วยเลยค่ะ ^^
      ยินดีกับทั้งคู่ด้วยนะค๊าาา  **06**

_ple_

• Hero Member
  • People Like This 877
  • คุยกันมะ
Re: เรื่องราวจริงๆ ที่เกิดขึ้นผ่านเวปนี้
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 20, 2014, 06:06:58 PM »
ขอบคุณ สำหรับข้อมูล ดีๆครับ
เพิ่งเข้าใจว่า..
    โพสต์ของท่าน you_r_true = เรื่องเกี่ยวข้อง คุณ ple1983
    โพสต์ของคุณ ple1983 = เรื่องเกี่ยวข้อง ท่าน you_r_true
กาแฟออกฤทธิ์ช้าไปหน่อยคับ เช้านี้!

งั้นก็ต้องขอ ยินดีกับทั้งสองคนด้วยครับ

คุณ ple1983: เห็นไหมครับ ผู้ชายดีๆไม่ใช่ มีแต่ในนิยาย!!.…
มี “กาลละครั้งหนึ่ง” ไปแล้ว ก็ขอให้มีกาลละครั้งสอง สาม สี่ .. และต่อๆไป….

ท่าน you_r_true: ท่านโชคดีที่ข้าม ถนนของความรัก (Highway of Love!) ช่วงแรกได้อย่างปลอดภัย
จนได้มาเจอหญิงสาว ที่น่าค้นหา เช่น คุณ ple1983

เส้นทางยังอีกยาวไกล ขอให้ ทั้งคู่ เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ

ขอบคุณ คุณ funinbkkกรุงเทพมหาสนุก เปิ้ลก็ไม่รู้ว่า พี่เค้าคือผู้ชายในนิยาย มั้ย  **30** แต่รับรองว่าเรื่องนี้ต้องมีกาลครั้ง 2 ค่ะ ^^
ส่วนเส้นทางของเรา ไม่มีจุดหมายค่ะ จะมีแต่วันนี้ และ ที่นี่ ในทุกๆ วันค่ะ พรุ่งนี้และจะถึงที่ไหน เราเลือกที่จะไม่พูดถึง และไม่คาดการณ์ล่วงหน้าค่ะ

Love at first read :) โรแมนติก น่ารักมาก ดีใจด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ คุณ Uptown Girl เปิ้ลว่ามันเป็นเรื่องน่ารักดี เหมือนการเขียนไดอารี่ เปลี่ยนกันอ่านค่ะ ^^
เราคุยกันว่า ถ้าคราวหน้าเจอกันก็จะเขียนการบ้านเปลี่ยนกัน อ่าน แต่ขอส่งเมลล์ ส่วนตัว นะค่ะ มันคงจะเป็นเหมือนบันทึกความทรงจำดีๆ
ที่เราสามารถส่งมอบให้กับคนอีกคนได้ค่ะ  41

หืมมมมม น่ารักจัง อ่านแล้วยิ้มตามไปด้วยเลยค่ะ ^^
      ยินดีกับทั้งคู่ด้วยนะค๊าาา  **06**

ขอบคุณ Lili_girl มากๆ ค่ะ แวะเข้ามาอ่าน ทีแรกเราคุยกันว่าจะไม่ลงในเวป แต่พี่เค้าอยากให้สมาชิในเวป ได้เห็นความรู้สึกอีกมุมหนึ่งของเวปนี้ค่ะ

น่าอิจฉาจุง **06**

ขอบคุณ  คุณชายรองเท้าแตะ ไม่ต้องอิจฉาเปิ้ลหรอกค่ะ ^^ ความสัมพันธ์ แบบนี้หาได้อีกมากมาย ในเวปนี้ ขึ้นอยู่กับว่าเราจะเจอคนๆ นั้นหรือป่าว
และเจอเมื่อไหร่  **36**   

เปิ้ลคิดว่าความสัมพันธ์ แบบนี้แหละที่ตรงตามคอนเซ็ป ของ "welovegig"
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

finding

• People Like This 112
  • You're in my days and in my heart always.
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 20, 2014, 06:48:14 PM »
เจ้เปิ้ลลลลลล  มาอิยินดีด้วนน๊า 41
ชั้นเรียนรู้ที่จะให้คนอื่นไม่ใช่เพราะชั้น มีเหลือมากมาย แต่เรียนรู้ที่จะให้เพราะ รู้ดีว่า “การไม่มีมันเป็นอย่างไร?”

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 20, 2014, 07:20:42 PM »
ยินดีด้วยคับ
ทั้งคุณเปิ้ล เเละ คุณ you r true
m a k e    l o v e     n o t     w a r

Heroic

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
  • ฉันมีเพียงแค่วันพรุ่งนี้ ฉันไม่มีเมื่อวานให้ใคร
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 20, 2014, 07:31:00 PM »
ยินดีด้วยเปิ้ลน้องรัก

สั้นๆและจริงใจ.
“ผู้หญิงสวย” สมัยนี้หาไม่ยาก
แต่ผู้หญิงที่ “ยอมทนลำบาก”
สมัยนี้ หายากกว่าเยอะ.

Back up "ผู้หญิงกลุ่มนั้น"

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 01:22:17 PM »
แอบตามมาอิจฉาตาร้อนด้วยคน 41
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

kua12

• Sr. Member
  • People Like This 114
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 03:18:07 PM »
ยินดีกะทั้งสองครับ อ่านแล้วโรเมนติคจังครับ

NongMoMayss

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 2
  • มาลองคุยกันนะค้าบบบ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 01:40:16 PM »
ยินดีกับทั้ง 2 คนด้วยนะค่ะ โชคดีจริงๆเลย  **39** **38**
สาวอ้วนหน้าหมวยหาเพื่อนคุยค้าบบบ

สนใจลองแอดมาคุยกันได้นะคะ

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 11:52:47 PM »
เจ้เปิ้ลลลลลล  มาอิยินดีด้วนน๊า 41
ยินดีด้วยคับ
ทั้งคุณเปิ้ล เเละ คุณ you r true
ยินดีด้วยเปิ้ลน้องรัก

สั้นๆและจริงใจ.
แอบตามมาอิจฉาตาร้อนด้วยคน 41
ยินดีกะทั้งสองครับ อ่านแล้วโรเมนติคจังครับ
ยินดีกับทั้ง 2 คนด้วยนะค่ะ โชคดีจริงๆเลย  **39** **38**

**36** ขอบคุณค่ะ  **26**
...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

ความทรงจำสีจาง

• Sr. Member
  • People Like This 51
  • ความทรงจำสีจาง
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 11:58:38 PM »
ยินดีด้วยนะคะ  **36** น่ารักอ่าาาาา อ่านแล้วรู้สึกดีจัง  **02**
ต้องรับสมัครบ้างแว้วววววววว
In a relationship มี"แฟน"เป็นชายลึกลับที่แสนดี
มีความรัก มีความสุข มีความฝัน
You are only mine :)