ผู้เขียน หัวข้อ: เลสเตอร์ไม่ได้มาเล่นๆ  (อ่าน 1011 ครั้ง)

numchaa

• Full Member
  • People Like This 9
เลสเตอร์ไม่ได้มาเล่นๆ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2016, 10:01:10 PM »
เอาแชมป์ไปเลยมั้ยยยยย
ง่อววว์
แมนยูพี่อยู่ไหนนนน **19**
The only love is real .
เราจะข้ามเวลามาพบกัน..

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
Re: เลสเตอร์ไม่ได้มาเล่นๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2016, 02:18:01 PM »
เอาแชมป์ไปเลยมั้ยยยยย
ง่อววว์
แมนยูพี่อยู่ไหนนนน **19**

ถ้าแรงแบบนี้ไปจนถึงช่วงปลายฤดูกาล ก็มีโอกาสครับ แต่อย่าลืมว่านักเตะเลสเตอร์ส่วนใหญ่ยังไม่มีประสบการณ์การลุ้นแชมป์ อาจจะทนแรงกดดันได้ไม่ดีเท่าทีมอย่าง แมนฯซิตี้หรืออาร์เซนอล ดูกันยาวๆครับ แต้มยังทิ้งไม่เยอะ ยังบอกอะไรตอนนี้ไม่ได้ครับ
A Whiter Shade of Pale