กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1
จ้างเที่ยว 2022 / รับงานจ้างเที่ยวค่ะ
« กระทู้ล่าสุด โดย อันยองอาเซโย~ เมื่อ วันนี้ เวลา 02:00:42 PM »
รับจ้างเที่ยว ไม่นัว ไม่sex กินข้าว ดูหนัง เหงาๆจ้างไปคุยเล่น **39**
Line : cynss.
2
จ้างเที่ยว 2022 / Re: ศุกร์นี้ว่างช่วงกลางวัน
« กระทู้ล่าสุด โดย tbee01 เมื่อ วันนี้ เวลา 11:46:55 AM »
งานแนวไหนครับ

In box  มางับบ
3
จ้างเที่ยว 2022 / Re: ศุกร์นี้ว่างช่วงกลางวัน
« กระทู้ล่าสุด โดย workman เมื่อ วันนี้ เวลา 11:41:15 AM »
งานแนวไหนครับ
4
จ้างเที่ยว 2022 / ศุกร์นี้ว่างช่วงกลางวัน
« กระทู้ล่าสุด โดย tbee01 เมื่อ วันนี้ เวลา 11:29:40 AM »
พี่ๆจ้างได้นะคะ
ทำใจแล้ว 55555555
5
จ้างเที่ยว 2022 / หาพี่ใจดีนัดด่วนวันนี้
« กระทู้ล่าสุด โดย Disza เมื่อ วันนี้ เวลา 09:48:46 AM »
หาพี่ใจดีนัดด่วน วันนี้นะคะ เรต สามพันบาท พร้อมจ่าย สดวกนัดได้เลย ทักมาค่ะ kuvaaugust
6
สวัสดีค่ะ หนูเป็นคนในมุมมืด อิอิ ชอบมาแอบอ่าน เรื่องราวน่ารักๆ ในนี้

อยู่มาเกิน 10 ปี นัดเจอ พี่ๆ ไม่ถึง 5 คน  **25**

มีที่ทักทายกันจนถึงตอนนี้ 1 คนถ้วน นึกถึงแล้วก็น่ารักดีค่ะ

บ้านนี้มีช่วงเด่วเปิดเด่วปิด  แอบคิดว่าจะปลิวสะแล้ว แต่ก็กลับมาได้

ตอนนี้ mood&tone เปลี่ยนไปเยอะเลย  แอบเสียดาย  **21**

หลังๆมา ส่วนตัวเครียดๆเบื่อ ก็มีหาพี่ๆจ้างเที่ยวบ้าง

แต่สุดท้าย ไม่เป็นไปตามตกลงก็หารกันไปจบๆ ค่ะ **25**

ตอนนี้ก็มีเบื่อๆเซงๆ บ้าง อยากนั่งเมาท์  อยากนั่งฟังเรื่องเล่า

พี่ๆ สาวๆ คนไหนมี การบ้านน่ารักๆ ลงให้อ่านบ้างนะคะ  หรือ

พี่ๆว่างอยากนัด ก็ว่ามาค่าาา  **34**

7
จ้างเที่ยว 2022 / ดีครับ หาน้องสาว สนใจคนไม่ค่อยมีเวลาว่าง ครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย chai01 เมื่อ วันนี้ เวลา 09:09:22 AM »
งานเยอะ ไม่ค่อยมีเวลา อยากหาน้องที่พร้อมจะเจอ แต่ไม่บ่อยนะ ขอแบบสั้นๆนะครับ ระยะยาวก็ได้แต่เจอกันได้น้อยนะ(ค่อยคุยกันละกัน)
ขอคนอยู่กทม  ไม่ต้องสวยมาก น่ารักมาก ขอแบบพาไปวัดตอนกลางคืนได้ไม่ตกใจพอ หุ่นแบบไหนก็ได้ขอไม่อ้วนพอนะครับ
ผิว ขาว ดำ ได้หมด ขอไม่มีรอยสักครับ
ชอบคนตัวเล็กๆ ครับ แต่อวบๆก็ได้อยู่นะ
ค่าขนมแล้วแต่ตกลงกัน แต่ไม่เกิน 5000 นะครับ (ไม่มีโอนก่อนนะครับ)
สนใจ add line มาคุย chaimanee01

8
ใช่ ที่ซีคอนไหม ?? เห็นช้าไป
ถ้าเห็นเร็วพาเที่ยวไปแล้ว

ใช่ครับที่ซีคอน เสียดายจริงๆครับ

ตอนแีกแพลนจะชวนเพื่อนๆไป แต่วันธรรมดาไม่มีใครสะดวกเลย พึ่งคิดจะโพสต์จ้างตอนเช้านี่เอง
9
จ้างเที่ยว 2022 / หาน้องดูแล ครั้งคราว รังสิต ครับ
« กระทู้ล่าสุด โดย meroddd4 เมื่อ วันนี้ เวลา 07:26:04 AM »
หาน้องสาวดูแล ครั้งคราว รังสิต

act2345
10
จ้างเที่ยว 2022 / รับงานเที่ยวค่ะ
« กระทู้ล่าสุด โดย Chayen^^ เมื่อ วันนี้ เวลา 01:23:39 AM »
รับงานเที่ยวค่ะ วัยทำงาน หน้าตากลางๆ  ผิวเนียน
นัวได้นิดหน่อย ค่าขนม 1500 นะคะ
รายละเอียดอื่นๆ หลังไมค์ค่ะ
หน้า: [1] 2 3 ... 10