ผู้เขียน หัวข้อ: หาน้องดูแลรายเดือน 50-100K เป็นความลับ จริงจังไม่ได้ลงเล่นๆ  (อ่าน 272 ครั้ง)

teeyo

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 0
หาน้องดูแลรายเดือนระยะยาว เรท 50,000-100,000k

อายุ 21-38 ขอสัดส่วนสมส่วนหุ่นดีมีหน้าอกผิวออกไปทางขาว

เคยมีครอบครัวแล้วก็ไม่เป็นไรขอแค่ตอนนี้โสดก็พอ ย้ำนะครับ

ว่าตอนนี้ต้องโสด มีแฟนอยู่แล้วๆมาหาคนดูแลไม่เอานะครับ

ขอน้องคนคุยรู้เรื่อง จะเรียนหรือทำงานได้แล้วก็ได้หมด

ขอคนที่คุยจริงจังไม่ใช่คุยๆหายๆนะครับ เสียเวลากันเปล่าๆ

ถ้าคนไหนถูกใจคุยด้วยกันแล้วคลิก รับลองไม่เสียเวลาเปล่าๆ

แน่นอนครับ น้องท่านใดสนใจส่งเมลหาพี่นะครับ

ส่งเมลมาที่ buddy_teenaแอทฮอทเมล.คอม

ส่งมาพร้อมรายละเอียดตัวเองเลยนะครับจะได้ไม่เสียเวลา