ผู้เขียน หัวข้อ: ถามสาวๆ หมดรัก กับ หมดแรงรัก มันต่างกันยังไงครับ  (อ่าน 5828 ครั้ง)

ชีวิตติดลบ

• Full Member
  • People Like This 26
  • ถ้าคุณเคยเหลือเงินติดตัวแค่5บาท คุณจะเข้าใจฉัน...
Re: ถามสาวๆ หมดรัก กับ หมดแรงรัก มันต่างกันยังไงครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 02:12:39 PM »
ตอนนี้ตกอยู่ในสภาวะ หมดแรงรัก ละค่ะ **26** **26** **26**
ชีวิตโดนดูถูกตลอด เพียงเพราะเราไม่มีเงิน แค่นั้นหรอ....
ต้องการความช่วยเหลือที่มาจากใจ ที่แลกด้วยมิตรภาพ มิใช่ร่างกาย มันจะมีบ้างไหม

pim pattaya

• Hero Member
  • People Like This 60
    • www.sabyjaithaitour.com
Re: ถามสาวๆ หมดรัก กับ หมดแรงรัก มันต่างกันยังไงครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 03:42:51 PM »
  สำหรับความคิด ของพิม เองนะคะ

หมดแรงรักมันเหมือนกับว่า ตลอด เวลา ที่ ผ่านมา เค้าใช้ ความพยายามอย่างมากที่จะรัก

และมาถึงตอนนี้ มัน ไม่เหลือ ความพยายาม ตรงนั้น อีกแล้ว   

หมดรัก คือ  ตลอดเวลาที่ผ่านมา รัก โยไม่ต้องพยายาม  แต่ ตอนนี้ มันหมดแล้ว   

ไม่รู้คนอื่น คิด ยังไง น่ะค่ะ
ไป เที่ยว กัน ไหม  www.sabyjaithaitour.com  ไป เที่ยวกัน เหอะ