ผู้เขียน หัวข้อ: ☂️สวยแพงหาคนดูแลค่ะ เดือนละ 130k ☂️ แสนสามค่ะ หาพี่ที่ดูแลไหวเท่านั้น โปรไฟล์ดีมาก สไตล์Business  (อ่าน 919 ครั้ง)

Luxurystyle

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หาคนดูแลค่ะ เดือนละ 130k แสนสามค่ะ หาพี่ที่ดูแลไหวเท่านั้น โปรไฟล์ดีมาก ขาว สวย

ตอนนี้ทำงานอยู่ตำแหน่งผู้บริหาร มายเซ็ตดี บุคล์กดี ลุคดีค่ะ มาสายสไตล์สวยแพง ค่ะ

สเปคคนที่ทักมา มีโปรไฟล์จริง ไม่อวตารนะคะ ดูแลได้ ไม่โอ้อวดสรรพคุณ

สนใจส่งไอดีไลน์มาที่เมลล์เท่านั้นค่ะ luxurystyleceleb2(แอท)gmail.com

Luxurystyle

• Newbie
  • *
  • People Like This 0