ผู้เขียน หัวข้อ: +_+ มาช่วยเหลือกันนะคะ  (อ่าน 750 ครั้ง)

Sexy Girl💋

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 7
+_+ มาช่วยเหลือกันนะคะ
« เมื่อ: สิงหาคม 31, 2022, 08:41:42 PM »
หาพี่น่ารักมาช่วยเหลือกันช่วงสิ้นเดือนค่ะ ช่วงนี้รายจ่ายค่อนข้างเยอะ จำเป็นต้องหาพี่ช่วยเหลือค่ะ
ไม่เรื่องเยอะ ไม่เหวี่ยงวีนแน่นอนค่ะ น่ารักเป็นผู้ใหญ่แล้ว
ค่าขนม 3000 พี่ท่านไหนสะดวก ทักทายกันเลยนะคะ
อยากเจอพี่ที่สุภาพ ให้เกียรติกันค่ะ
ไม่ได้อยากทำแบบนี้แต่จำเป็นมาก
ถ้าได้คนช่วยจะมาปิดกระทู้ค่ะ
ตจว.ก็ยินดีคุยน้าาาา ขอแค่ใจดีกับหนู
ยินดีเดินทาง หรือพูดคุยกันค่ะ

tontaotaan

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: +_+ มาช่วยเหลือกันนะคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2022, 01:17:04 AM »
ไม่เห็นให้ไลน์ไว้เลยครับ