ผู้เขียน หัวข้อ: วาเลนไทน์ทริป เอวาซอน หัวหิน....สวรรค์ในความทรงจำของผมและเธอ  (อ่าน 11283 ครั้ง)

happyman

• Full Member
  • People Like This 40
สบายตา

bobbie

• VERIFY USER
  • Jr. Member
  • *
  • People Like This 9
  • การเดินทางที่แสนพิเศษ...
อ่าา  พอดีว่าเมื่ออาทิดที่แล้วก็ได้ไปพักผ่อนที่sheraton แล้วบังเอิญเข้าใจผิดคิดว่าเป็นsheratonเพราะว่าป้ายรร.เป็บแบบนั้น ปรากดว่าพนักงานที่นั่นบอกว่าsheratonได้เข้าไปtakeover กิจการevason ครึ่งนึง ซึ่งมันมีสองที่คือหัวหินกับปรานบุรี เค้าไปพักที่ปราณบุรี ที่พักเป็นส่วนตัวเลยทีเดียว พอเข้าห้องพักแล้วไม่อยากออกไปไหนเลย 55 ยิ่งได้อยู่กับแฟน ยิ่งไม่อยากไปไหน 555  ช่วงนี้กำลังอินเลิฟฟ **39**
tomorrow will be another better dayy

happyman

เห็นเงาของเราสองมั้ย สวีทกันมากๆๆ หุหุ

happyman

ถ้างั้นก็ที่เดียวกันครับ เอวาซอน ปรานบุรี ครับ ไม่อยากออกไปไหนเลยจริงๆๆครับ อยู่แต่ข้างในก็ชิวมากๆๆ

alonemans

• People Like This 7
เข้ามาอิจฉาตาร้อน   **19**

อยากไปบ้างอ่ะ  41

โอ๋ๆๆๆ อย่าไปอิจฉาเค้านะ
ไปๆๆ เดี๋ยวพาไปจร้า แต่เป็นสวนสยามนะ โอเครป่าว  **34** **34** **34**
อย่าใช้ กาย เป็นเครื่องผูกมัด คำว่ารัก
แต่จงใช้คำว่ารัก เป็นสิ่งผูกพันธ์ ใจ
ความรักเหมือนเทียนไข แม้สว่างไสวแต่มีน้ำตา
อย่ามาว่าผมหื่นนะ ผมแค่แตกตื่นเรื่องทางเพศ

happyman

หลังจากดินเนอร์เสร็จ

เราก็นั่งชมบรรยากาศริมทะเลกันสักพักนึง  พร้อมกับดื่มค๊อกเทลกันอีกนิดหน่อย

จนถึง 3 ทุ่ม เราก็มึนๆนิดๆกันแล้ว ไม่เมานะครับ แต่กำลังสนุกเลยทีเดียว

ผมก็จูงมือน้องเดินกลับบ้าน ไปเล่นน้ำที่บ้านดีกว่า

ก่อนเข้าบ้าน น้องก็เอื้อมมือไป ที่สัญลักษณ์หน้า ปิดตาไว้ ..... แล้วพูดขึ้นมาว่า  ห้ามรบกวน  ยิ้มกวนๆๆ555
โอ้ว น่ารักมากๆๆ อิอิ

บรรยากาศที่วิลล่า ยามค่ำคืนเป็นอีกแบบนึงครับ เปิดไฟสลัวๆๆในสระน้ำไว้ สวย เก๋ ไปอีกแบบ
รอบๆบ้านเงียบมากๆๆ มีเพียงแสงไฟเล็กน้อย กับเราสองคน

น้องบอกให้ผมลงน้ำไปก่อน ส่วนน้องฟ้าขอตัวไปเปลี่ยนชุดก่อน

ผมก็ลงน้ำรอไปก่อนเลยครับ น้ำค่อนข้างเย็นนะครับ จนผมต้องไปเปิดน้ำอุ่นในอ่างจากุชชี่ไว้ด้วย เผื่อหนาวๆๆเราก็สลับไปแช่น้ำอุ่นกัน
ไม่นานนัก น้องก็ออกมาพร้อมกับ บิกินนี่ สีหวาน เซกซี่มากๆๆ ผมแทบตะลึงในความงามของเธอ

แสงจันทร์สาดส่องกระทบกับผิวอันเนียนนุ่มของน้อง ดูน่าสัมผัสยิ่งนัก

น้องค่อยๆๆก้าวลงสระช้าๆๆ

ทันทีที่เธอลงสระ เธอก็ร้องขึ้นมาว่า
อุ้ย เย็นจัง  555
น้องค่อยๆๆว่ายไปรอบๆๆช้าๆให้หายหนาว ตรงเข้ามาหาผม ปากเธอสั่น อย่างเห็นได้ชัด

ผมจึงดึงเธอเข้ามา กอด ให้คลายหนาว
เราตะกองกอดกันอยู่ในสระน้ำ แสนสวย ในเงาสลัวๆๆ ผมค่อยๆโอบเอวเธอ สัมผัสได้ถึงเอวบางๆของเธอ หน้าท้องที่แสนราบเรียบ
ดึงตัวเธอเข้ามาแนบชิดกัน น้องทำหน้าเอียงอายเล็กน้อย บอกว่า ตัวพี่อุ่นจังค่ะ

ผมสัมผัสได้ถึงลมหายใจของเธอ มีกลิ่นแอลกอฮอล์เล็กน้อยจากไวน์ที่เราพึ่งดืมกันมา

ผมกระซิบข้างหูเธอ เบาๆๆ บอกเธอว่า น้องน่ารักมากๆ ตัวนิ่มจังเลยครับ

น้องหัวเราะคิกคัก บอกพี่ก็ตัวแข็งมากๆๆ ผมหัวเราะถาม อะไรแข็ง   5555
น้องบอก พี่ตัวแข็ง มีกล้าม ไหล่ใหญ่ 55555

ในวิลล่าของเรา มีเสียงหัวร่อต่อกระซิกกันอย่างมีความสุข ในสระน้ำ อันเย็นฉ่ำ

น้องว่ายเกาะอยู่ริมขอบสระ  ผมกอดน้องจากทางด้านหลัง ค่อยๆฝังจมูก และริมฝีปาก เข้าที่ข้างหูอันสวยงามของเธอ น้องสั่นเล็กน้อย ผมคลอเคลียเธออยู่สักพัก

น้องก็พลิกหันกลับมา ตาของผมและเธอสบตากัน เราต่างๆค่อยๆเอียงหน้าเข้าหากัน

ริมฝีปากผมสัมผัสกับริมฝากอันอุ่นนุ่มของเธออย่างแผ่วเบา  เราต่างสัมผัสกายกันและกันไปในทุกๆส่วน
จนแทบจะเป็นคนๆเดียวกัน .....

ขอจบค่ำคืนอันแสนหวานของเราไว้เพียงเท่านี้แล้วกันนะครับ ที่เหลือคงบรรยายต่อไปไม่ไหว เด่วมันจะอีโรติคเกิ๊น   5555

happyman

ราตรีอันแสนโรแมนติคของเรา

happyman

ตื่นเช้ามาอีกครั้ง ด้วยความสดชื่น ผมลืมตา ตื่นขึ้นมาพร้อมกับความรู้สึกที่ว่า เรื่องราวดีๆที่เกิดขึ้นเมื่อคืน มันมีความสุขมากๆราวกับฝันไป แต่ผมก็พบว่า  มันเป็นเรื่องจริง น้องฟ้าน่ารักยังนอนหลับตาพริ้มอยู่ในอ้อมกอดของผม

ผมขยับตัวเล็กน้อย น้องรู้สึกตัวตื่นขึ้น

ยิ้มให้ผม และเขยิบเข้ามา หอมแก้มผม 1 ครั้ง เรา morning kiss กันสักพักนึง

และทำกิจวัตรยามเช้า ก้อ ออกไปรับประทานอาหารที่โรงแรมจัดไว้ด้านนอก

อาหารน่าทานมากๆๆครับ แต่ดูจะเน้นสไตล์ฝรั่งหน่อย เพราะมีฝรั่งเยอะ กาแฟเยี่ยมมากๆๆที่นี่ ที่สำคัญเราไม่ต้องไปชงเอง มีพนังงานมาคอยถามว่า จะรับกาแฟอะไรดี สั่งได้หมด 

แค่นี้ก็ฟินมากแล้วครับ สำหรับคอกาแฟอย่างผม
รับประทานอาหารเช้า เสร็จราวๆ10โมง เราก็กลับที่พักกันครับ

ก็อ้อยอิ่งใช้เวลาร่วมกันที่บ้านพักอีกครั้งก่อนกลับ
เราต่างใช้เวลาทุกนาทีที่ใกล้จะหมดของเรา ณ สวรรค์แห่งนี้ อย่างมีค่าที่สุด

จนสุดท้ายเที่ยง เราก็เชคเอาท์ออกครับ
ระหว่างที่เรานั่งรถกอล์ฟออกจากรีสอร์ทเพื่อไปเอารถ เราต่างมองกลับไปที่วิลล่าของเราและบริเวณรอบๆๆ เพื่อจดจำบรรยากาศดีร่วมกันอีกครั้ง

ผมขับรถออกจากเอวาซอนด้วยความรู้สึกเปี่ยมสุขและใบหน้าเปื้อนยิ้มของน้อง ถึงตอนนี้ดูเหมือนเราสนิทกันมากกว่าเดิมแล้ว ระหว่างทางผมแวะทานอาหารแถววัดห้วยมงคล พร้อมกับสักการะหลวงปู่ทวดองค์ใหญ่ เพื่อความเป็นสิริมงคลของเรา

หลังจากนั้นก็บ่ายรถกลับกรุงเทพทันที เรายิ้มให้กัน คุยกัน ฟังเพลงร่วมกันไปตลอดทาง

แต่พอยิ่งใกล้กรุงเทพ เราก็เริ่มเงียบกัน
ผมรู้สึกได้ว่า เรากำลังใจหาย ที่ในที่สุดก็ต้องจากกันแล้ว

ผมส่งน้องที่บีทีเอส อนุสาวรีย์ชัยเหมือนเคย เราจูบลากันเล็กน้อย

พร้อมกับน้องที่บอกว่า
ขอบคุณพี่มากนะคะ หนูมีความสุขมากๆๆเลย ที่ได้มากับพี่ หนูจะเก็บไว้เป็นความทรงจำดีๆตลอดไป

ผมก็ขอบคุณน้องเช่นกัน ผมคงจะเรียกร้องอะไรไปมากกว่านี้ไม่ได้แล้ว 2 วันที่ผ่านมา มันเป็นความสุขในจินตนาการของผม ที่น้องฟ้าเข้ามาทำให้ เป็นจริง ขอบคุณน้องมากๆๆ เช่นเดียวกันครับ

happyman

จบแล้วครับขอบคุณทุกท่านที่สละเวลามาอ่านการบ้านของผม

ผมต้องขออภัยสำหรับน้องท่านอื่นที่ ผมต้องปฏิเสธไปด้วยนะครับ ผมเกรงใจอย่างมาก

หวังว่า โอกาสหน้า เราคงได้ไปแชร์เวลาดีๆแบบนี้ด้วยกันอีก ในทริปหน้า

ระหว่างนี้น้องท่านใดสนใจทำความรู้จักกันก็ pm มาได้ครับ หรือส่งรายละเอียดมาแนะนำตัวกันได้ครับ 

ทริปนี้ค่อนข้างฉุกละหุก เลย ยังไม่ค่อยรู้จักน้องท่านอื่นเท่าไหรเรยครับ
ลาไปก่อนครับ สวัสดีครับ ^^

mookku-fufu

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
อ่านแล้วเขินแทนเลยยยยย
 **39**