ผู้เขียน หัวข้อ: วาเลนไทน์ทริป เอวาซอน หัวหิน....สวรรค์ในความทรงจำของผมและเธอ  (อ่าน 11282 ครั้ง)

ความทรงจำสีจาง

• Sr. Member
  • People Like This 51
  • ความทรงจำสีจาง
อ่านแล้วจินตามง่ะ เขิล  **02**  **02**
อยากเห็นน้องฟ้าในชุดว่ายน้ำบ้างจัง  **36*
In a relationship มี"แฟน"เป็นชายลึกลับที่แสนดี
มีความรัก มีความสุข มีความฝัน
You are only mine :)

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
อิจฉาตาร้อน เมื่อไหร่จะมาคนพาสาวอ้วนกลมแบบเราไปบ้างนะ **36**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

vee.

• Full Member
  • People Like This 17
อ่านแล้วเคลิ้มตามเลยครับ

41

Nuekmaiork

• People Like This 870
 **01** **01** **01**

เจอการบ้านฉบับนี้ ลุงนึกขอไปตายดีก่า....

บอกได้คำเดียว

อยากมีอย่างงี้ม่างงงงง....

**19** **19** **19**

angelpink

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
  • ดีต่อใจ
ฟินซ์มากครับ
#2365  *บุญพาวาสนาส่ง**

kaptan

• People Like This 1734
          พี่ๆ อ่านก็อิจฉาพี่เจ้าของกระทู้ น้องๆ อ่าน...จะอิจฉาน้องในการบ้านบ้างมั้ยน้า

เวลาที่คน 2 คนมาเจอกันในเวลาที่เหมาะสม ทัศนคติต้องกัน รู้จักที่จะทำให้อีกฝ่ายนึงมีความสุข

มันคือ "ทริปแห่งความทรงจำ".....ขนตาไหม้หมดแย้วววว
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

kaptan

• People Like This 1734
         อ่านการบ้านห้องนี้ทำให้รู้ว่า....เอวาซอน น่าไปกว่าเกาะช้าง  มากกกกกกกก มาย
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Nuekmaiork

41 อ่านการบ้านในห้องนี้บ่อยๆ ชักจะอยากรับจ้างเที่ยวแบบนี้บ้างแระ  41

**40** แต่จะมีใครจ้างเรามั้ยน๊า   **21**

จะได้รีบเครียงานด่วนๆๆๆๆๆ  **34**

ต้องลองใส่ชุด บิกินี่ ให้ดูก่อน

ถ้าโอ. โอเคเรย

**11** **11**

thisisabook

• People Like This 129
41 อ่านการบ้านในห้องนี้บ่อยๆ ชักจะอยากรับจ้างเที่ยวแบบนี้บ้างแระ  41

**40** แต่จะมีใครจ้างเรามั้ยน๊า   **21**

จะได้รีบเครียงานด่วนๆๆๆๆๆ  **34**

ต้องลองใส่ชุด บิกินี่ ให้ดูก่อน

ถ้าโอ. โอเคเรย

**11** **11**

เฮ้อ.... กลัวคนดูจะฝันร้าย ซะจริงๆ ขนาดเห็นตัวเอง ยังสยองเลย  **25**

ช่วงนี้เป็นอะไรไม่รู้ รู้สึกอย่างเห็นอะไรสยองๆ (ล้อเล่นนะครับน้องเปิ้ล)  **30**

ปล.ขออภัยท่านนึกด้วยที่มาแซวตัดหน้า  **26**

Nuekmaiork

ช่วงนี้เป็นอะไรไม่รู้ รู้สึกอย่างเห็นอะไรสยองๆ (ล้อเล่นนะครับน้องเปิ้ล)  **30**

ปล.ขออภัยท่านนึกด้วยที่มาแซวตัดหน้า  **26**

อ้าวพูดเล่นหรอกเหรอ เปิ้ลดันคิดจริงไปแล้วนะเนี้ย  **30**

ผิดหวังจริงๆ เลย....... ( ล้อเล่นนะค่ะ  ^^ )

จายยยเยเยนนน้องเปิัล

ลนส. เค้าเปนคนชอบพูดเล่น

แต่แกเอาจริง

ปล. ประทานโทด ลนส. นะครับที่รู้ใจ