ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีที่จะทำให้พี่จ้างเที่ยวประทับใจสำหรับ “น้องรับจ้างเที่ยวมือใหม่”  (อ่าน 6320 ครั้ง)

KawinS

• Sr. Member
  • People Like This 34
อยากได้ วิธีที่จะทำให้น้องรับจ้างเที่ยวประทับใจสำหรับ “พี่จ้างเที่ยวมือใหม่” มีไหมครับ

จะลองดูนะครับ (จะลองถามและรวบรวมจากน้อง ๆดู)

ขอเวลาสักนิด

ขอบคุณสำหรับคำถาม

โอ้ จะเป็นพระคุณมากเลยครับท่าน ช่วยมือใหม่ได้เยอะเลย ^^

l3ookpare

• Full Member
  • People Like This 2
  • จะมีใคร ๆรัก คนหน้าตาอย่างฉัน
แอบเข้ามาเก็บเป็นความรู้ ขอบคุณสำหรับกระทู้ดีๆ ค่ะ

**36** **36** **36**
>>>คนจะงาม...งามที่ใจ ใช่น้ำหนัก คนจะรัก...รักที่ใจ ใช่ที่แขน คนจะสวย สวยที่ใจ ใช่นมแบน ใหญ่ที่แขน ล่ำที่ขา อย่ากังวล!!!
>>>แฟนเค้าเราไม่มีสิทธิ์ แต่ถ้าจีบติด มันสิทธิ์ของเราจริงป่ะ... ?
>>>"แอบรัก แฟนคนอื่น" .. เรียก ว่า "ชู้" !! .. แต่พอ !?.. "คนอื่น แอบรักแฟน" .. ก็เรียก ว่า "ควาย" !!
>>>ที่โสดทุกวันนี้ไม่ใช่ไม่มีใครเอา... แค่อยากรู้ว่าอารมณ์เหงามันเป็นไง
>>>ถึงหน้าตานู๋จะเหมือน"แง่งขิง" แต่ความหยิ่งระดับซุปตาร์....อิ_อิ

Ampdelta

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
 **36**
เรียบเรียงได้เยี่ยมไปเลย
นอกจากมีความรู้แล้ว ยังมีน้ำใจมากๆครับ **04**
อยากให้ท่านผู้รู้เขียนเรื่องที่มีประโยชน์แบบนี้อีก
ดีกว่าปล่อยน้องๆที่เข้ามาเรียนรู้ไปตามยถากรรม
ถ้าได้เข้ามาเรียนรู้ศึกษากระทู้อย่างนี้ก่อนได้ จะดีกับน้องๆมากๆเลย  **36** **36**
บางกระทู้ที่น้องโดนหลอก อ่านแล้วอยากจะร้องไห้
ถ้าไม่เกิดขึ้นอีกจะดีมากเลย

คนผ่านทาง
ใจกลางความรู้สึกดีๆ

Denny.S

• Hero Member
  • People Like This 37
 **36** **36** วิเคราะห์ได้ยอดเยี่ยมเลยค้าบ  **36** **36**
แต่ถ้ามีวิเคราะห์วิธี่โพสให้พี่ๆได้น้องดีๆ ก็จะยิ่งเยี่ยมไปใหญ่เลย  **25** **25**