ผู้เขียน หัวข้อ: คุณสูบบุหรี่ไหม เลิกไหม เลิกได้หรือยัง :)  (อ่าน 3554 ครั้ง)

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
Re: คุณสูบบุหรี่ไหม เลิกไหม เลิกได้หรือยัง :)
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 01:29:10 PM »
จริงๆ พี่จ๋องไม่ได้ติดหรอกค่ะ หนูเตี้ยดำ
มันเป็นแค่วิธีการในการเข้าสังคมผู้ชายของพี่จ๋องเอง
แต่กลายเป็นติดภาพลักษณ์มากกว่า

ทุกวันนี้ เพื่อนไปเที่ยวตปท. เป็นต้องซื้อบุหรี่ของประเทศนั้นๆมาฝาก
นี่สิคะ ปัญหาพี่จ๋อง ยังหาทางให้คนเลิกติดภาพนี้ไม่ได้  **25**

แต่ตอนนี้ น้องดำติดภาพลักษณ์ คุณจ๋อง สวย เซ็กส์....เอ็กซ์ อ่ะ   **34**

ทำไงจะลบทิ้งได้น้าาาาา  **25**  **11**

ชมพี่แบบนี้ พี่คิดลึกนะคะ  **34**
เด๋วชวนน้องดำออกเดทเลย  41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

Nong-Dam

• People Like This 390
Re: คุณสูบบุหรี่ไหม เลิกไหม เลิกได้หรือยัง :)
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2015, 07:27:38 PM »
จริงๆ พี่จ๋องไม่ได้ติดหรอกค่ะ หนูเตี้ยดำ
มันเป็นแค่วิธีการในการเข้าสังคมผู้ชายของพี่จ๋องเอง
แต่กลายเป็นติดภาพลักษณ์มากกว่า

ทุกวันนี้ เพื่อนไปเที่ยวตปท. เป็นต้องซื้อบุหรี่ของประเทศนั้นๆมาฝาก
นี่สิคะ ปัญหาพี่จ๋อง ยังหาทางให้คนเลิกติดภาพนี้ไม่ได้  **25**

แต่ตอนนี้ น้องดำติดภาพลักษณ์ คุณจ๋อง สวย เซ็กส์....เอ็กซ์ อ่ะ   **34**

ทำไงจะลบทิ้งได้น้าาาาา  **25**  **11**

ชมพี่แบบนี้ พี่คิดลึกนะคะ  **34**
เด๋วชวนน้องดำออกเดทเลย  41

**06**  **06** ไปค่ะไป เดี๋ยวนัดกันเลยนะ อิอิ  41  **38**
อยู่อย่างไร้ตัวตน....

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 1022
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2015, 01:12:00 AM »
คือ จะเข้ามาแจ้งว่า นับตั้งแต่วันที่ตั้งกระทู้หลังจากนั้น2วัน ลุงพุงก็ไม่สูบบุหรี่อีกเลย
คือหนูเตี้ยดำอ่ะลืมไปแล้วว่าจะให้เขาเลิกบุหรี่ เพราะไม่ได้อยู่ด้วยตลอด อาทิตย์ะแค่สามถึงสี่วันเอง
มาสะกิดใจเมื่อกลิ่นตัวและปากเขาไม่มีกลิ่นรสบุหรี่เมื่อไม่นานนี้
และหลังจากหนูเตี้ยดำง้องแง้งหนึ่งครั้ง วันนี้ก็จะเข้าสองสัปดาห์ล้วที่มายึดห้องลุงพุง
ซึ่งก็ไม่เห็นลุงพุงสูบเลย ไม่มีก้นบุหรี่ ไม่มีกลิ่น ไฟแช็กซ์วางที่ไหนก็อยู่ที่เดิม

ตกลงุพุงเลิกบุหรี่อย่างแน่นอนแล้ว1เดือนเต็ม!!! เก่งจังเลย ^  ^

หนูไม่ได้ทำอะไรนะ แค่บอกว่า หยุดสูบเถอะค่ะ อยู่กันไปนานๆ

ขอบคุณทุกกำลังใจนะคะ **36**

แต่พอไม่สูบบุหรี่แล้วเขากินเยอะจัง ทำอะไรให้กินก็กินหมด ท่าทางน้ำหนักจะขึ้นหลายกีโล ถามก็ไม่บอก
ร้อยโลกว่าๆ ละมั้ง **03**

**26** **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย