ผู้เขียน หัวข้อ: พี่อยาก 'ลอง' ..........น้อง 'จัด' ให้ !!!!! (づ ̄³ ̄)づ»  (อ่าน 8581 ครั้ง)

vee.

• Full Member
  • People Like This 17
Re: พี่อยาก 'ลอง' ..........น้อง 'จัด' ให้ !!!!! (づ ̄³ ̄)づ»
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 28, 2015, 09:44:47 PM »
หนููบาร์บีคิว เลียนแบบ หนังกวนมึนโฮ เหรอ

"ยินดีที่ไม่รู้จัก"...  555  **30**

IS_BarBeQ

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 1022
Re: พี่อยาก 'ลอง' ..........น้อง 'จัด' ให้ !!!!! (づ ̄³ ̄)づ»
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 12:40:39 AM »
หนููบาร์บีคิว เลียนแบบ หนังกวนมึนโฮ เหรอ

"ยินดีที่ไม่รู้จัก"...  555  **30**

แหม ความจริงก็แค่ไมไ่ด้ถามชื่อกันเฉยๆ  **21**
และหนูเตี้ยดำเป็นคนไม่ค่อยพูด ไม่ขี้อ้อน ไม่สนใจโลก เลยไม่สำคัญว่าพี่จะชื่ออัลไล เพราะไม่นานเดี๋ยวเราก็ลืมกัน
แค่จดจำได้ว่า ครั้งหนึ่งเคยไปเที่ยวกับคนๆนี้ก็พอและจ้า

สมองต้องจดจำสิ่งต่างๆอีกมาก หากเราไม่รู้จักใครคนหนึ่งมากๆ เราก็จะไม่มีข้อมูลเขามากๆ เวลาใครมาถามเราก็จะบอกว่า แค่ไปเที่ยว ไม่รู้จักอะไรนัก ชื่อยังไม่รู้เลย ได้ไงจ๊ะ อิอิ

เรียกพี่ ก็เรียกพี่ จนจบทริป ไม่ได้ไม่สนใจจะถามนะ แต่มันลืม ลืมสนิทเลยว่าต้องเรียกชื่อพี่  **30** **30**

ขอบคุณที่แวะมาอ่านการบ้านหนูเตี้ยดำจ้า
 **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 10:12:39 AM »
เจ๋งดีครับ. เที่ยวแบบนี้ สบายๆคล่องตัวสูง. เป้ใบเดียวโลดดดดด.  ชอบครับ.  น่าไปถ่ายรูปเล่น.   ปกติไปไหนมาไหนขับรถเอง. ภาพสวยๆข้่างทางไม่เคยได้มอง
เดี๋ยวหาคนไปแบบนี้ด้วยมั่งดีกว่า. (พกยาดม2อัน. น้ำมันมวย1ขวด ยาหอมตรา5เจดีย์1ปุก).   **10**

ปล.แอบชอบสำนวนการเขียนต่างๆของ น้องเตี้ยดำมานานแล้ว.  สำนวนโวหารไม่ธรรมดา

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 10:32:38 AM »
เจ๋งดีครับ. เที่ยวแบบนี้ สบายๆคล่องตัวสูง. เป้ใบเดียวโลดดดดด.  ชอบครับ.  น่าไปถ่ายรูปเล่น.   ปกติไปไหนมาไหนขับรถเอง. ภาพสวยๆข้่างทางไม่เคยได้มอง
เดี๋ยวหาคนไปแบบนี้ด้วยมั่งดีกว่า. (พกยาดม2อัน. น้ำมันมวย1ขวด ยาหอมตรา5เจดีย์1ปุก).   **10**

ปล.แอบชอบสำนวนการเขียนต่างๆของ น้องเตี้ยดำมานานแล้ว.  สำนวนโวหารไม่ธรรมดา

แหมท่าน ก็ไม่ได้ลำบากขนาดนั้นค่ะ **02**
ถ้าได้ไปกับคนชอบเดินทาง มันก็จะสนุกมากเพราะระหว่างทาง เราคุยกันเกี่ยวกันที่เที่ยวที่เคยไปมากันตั้งแต่เล็กจนโต
เราเลยไม่รู้สึกว่าการนั่งรถไฟมันลำบาก ซึ่งพี่เขาเองก็มีรถส่วนตัวแต่มุ่งอยากลองนั่งรถไฟที่เขาร่ำลือกันนักว่าลำบาก
ภาพจึงออกมาเป็นเช่นนี้จ้า

ถ้าไปแล้ว อย่าลืมกลับมาส่งการบ้านให้หนูเตี้ยดำอ่านบ้างนะคะ ชอบการบ้านติดดินค่ะ มันมีโอกาสให้หนูสามารถตามไปลุยได้บ้าง แต่การบ้านร้านอาหารหรูหรา บรรยากาศดาดฟ้า หนูคงได้แค่อ่าน ใจไม่คิดจะไปเพราะคงไม่มีโอกาสเช่นนั้น

เขาถึงบอกว่า บินได้แค่พอตัว อย่าบินสูงเกินแรงลม อิอิ

ปอลิง ขอบพระคุณค่ะ หนูจะพยายามพัฒนา แต่การบ้านขอแบบผ่อนคลายบ้านๆเนอะ เองงีเลยนะ ตกลงตามนี้5555
 **26** **26**
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 09:17:11 PM »
น้อง is ครับ
หมู่นี้ การบ้านเยอะจุง
ตามลอก มะทันเบย
55
hot จิง ไร จิง
 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

IS_BarBeQ

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มกราคม 29, 2015, 09:42:38 PM »
น้อง is ครับ
หมู่นี้ การบ้านเยอะจุง
ตามลอก มะทันเบย
55
hot จิง ไร จิง
 41

หนูหยุดส่งแล้วค่ะคุณลุง
ต่อไป ตาคุณลุงเลย จัดมาเลยค่ะ หนูรออ่านอยู่น้า  **02** **39**