ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้มาเล่านิทานให้ฟังค่ะเรื่องกระต่ายตกปลา  (อ่าน 3706 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: วันนี้มาเล่านิทานให้ฟังค่ะเรื่องกระต่ายตกปลา
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 06:27:36 PM »
คุณพี่TAWANS......
ไม่สนุกเลยนะค่ะแบบเนี่ย!!!!!!!
 **03**เราไม่เคยรู้จักกันเป็นการส่วนตัวเลยนะ
หนูว่าหนูเข้ามาอยู่ในนี้ก็เดินอย่างระมัดระวังตลอด
แน่ใจว่าไม่ได้ไปเหยียบเท้าใครแน่ๆ
 **40** **40**

ผมขอ ขอโทษน้อง 25 แซบเว่อร์ ไว้ ณ.ที่นี้ครับ ผมเล่นแรงเกินไป และล่วงเกินทำให้น้องไม่สบายใจ

ปล. สำหรับทุกท่านที่อ่านเจอ จริงๆแล้วผมกับน้องไม่เคยได้เจอกันนะครับ ผมเข้ามาแซวน้องในหน้าเวปนี้เท่านั้น ถ้าทำให้เกิดความเข้าใจผิดใดๆก็ขอโทษด้วยครับ

ขอบคุณพี่tawansค่ะ ยังไงหนูต้องขอโทษ
ด้วยนะค่ะ ที่ใช้คำพูดรุนแรงเกินไป ^^
ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ
 **25** **25**
ผมชอบที่น้องตรงๆดีครับ ไม่ชอบอะไรตรงไหนก็บอกชัดเจนดี ผมก็ได้ชัดเจนว่าขอบเขตจะเล่นได้แค่ไหน
ยินดีที่ได้รู้จักครับ
 **38**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ