ผู้เขียน หัวข้อ: หาพี่ดูแลค่ะ อยากเจอคนจริงใจ  (อ่าน 294 ครั้ง)

Flowers212224

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
หาพี่ดูแลค่ะ อยากเจอคนจริงใจ
« เมื่อ: มิถุนายน 06, 2023, 09:55:51 PM »
โพสอีกรอบนะคะ ยังไม่ได้คุยกับใคร

ขออนุญาติหาพี่ช่วยค่าใช้จ่ายค่ะ

อยากเจอวันนี้เลยเพราะเงินหมดจริงๆค่ะ

จริงๆอยากหาระยะยาว เป็นเดือนนะ

ต้องใช้เงิน จ่ายค่ารถกับค่าคอนโด
ทำงานแล้วค่ะ แต่หมุนไม่ทันจริงๆ

พี่คนไหนหาน้องดูแล ทักมาคุยได้นะคะ
ถ้าโอเคค่อยให้ไลน์นะ
ทำงานแล้ว กทม
อยากเจอพี่ที่ใจดี ไม่เอาเปรียบ และคุยสุภาพนิดนึงนะคะ

คนที่จะมาหลอก หรือจะลามกอย่างเดียว ทักบ่อยๆ ทักซ้ำๆ พักค่ะ!!