ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามพี่ๆผู้ชาย คิดยังไงกับ ผู้หญิงทำหน้าอกคะ  (อ่าน 2756 ครั้ง)

Honeysweet

• Sr. Member
  • People Like This 73
ตามหัวข้อเลยคะ ผู้หญิง ก็มาตอบได้นะคะ

ถ้าแฟนขอไปทำหน้าอก จะโอเคมั้ย
ถ้ามีแฟนเคยทำหน้าอก รู้สึกยังไง

ผู้หญิงนมเล็ก กับ ผู้หญิงนมใหญ่แต่ทำมา ชอบแบบไหนมากกว่ากัน
และคิดว่า หน้าอก สำคัญกับผู้หญิงมั้ย ในมุมผู้ชาย

**24** 41 **40** **32**

เวลาเปลี่ยน อะไรๆก็เปลี่ยน

Early Edition

• Jr. Member
  • **
Re: อยากถามพี่ๆผู้ชาย คิดยังไงกับ ผู้หญิงทำหน้าอกคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 02, 2015, 06:06:11 AM »
แสดงว่า แฟนคบเราด้วยรุปร่าง
วันหนึ่งพอเราแก่ตัว แฟนคงหาที่หุ่นดีกว่า
 **34**
ขออภัยที่คห.เชิงลบ
คิดลบไว้ก่อนเพื่อเตรียมทาง

ส่วนคห.เรื่องคิดอย่างไรกะเรื่องนี้
มายกมือ1เสียงว่า
ถ้ามีแฟนจะไม่มีทางขอให้แฟนไปผ่าตัดใดๆ
และ
ถ้าแฟนผมไปทำเอง แน่นอนอาจบ่นแต่ก็แล้วแต่ใจเธอ
ถามว่าชอบไหม? ไม่ชอบ
ถามว่าแล้วน้องๆที่ทำมาละ ถ้าผมทราบก่อนก็จะไม่คิดติดต่อเลย
 **25**

สุดท้าย
อย่าเชื่อผมเพราะผมไม่ใช่แฟน
ความหมายของคำว่าแฟนของผม คือ คนที่ผมจะคบตลอดไป
 **04**

Early Edition

• Jr. Member
  • **
Re: อยากถามพี่ๆผู้ชาย คิดยังไงกับ ผู้หญิงทำหน้าอกคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 02, 2015, 06:17:20 AM »
ส่วนหน้าอกสำคัญกับผญ.มั๊ย?
เป็นได้ทั้งสองอย่าง
ถ้าหวังผูกใจ ดึงดรูดใจ และ ใช้ในอาชีพนางแบบ ก็สำคัญ
ถ้าหวังเอาไปป้อนลูก คงไม่มีผลไร
ถ้าตัดสินใจทำ เลือกที่ไม่เป็นอันตรายต่อสุขภาพน้องนะ เพราะถ้าเกิดปัญหา นอกจากเจ๊บตัว ทั้งเสียเงินแล้ว อาจเสียแฟน ตามมาด้วย เสียใจ
ขอให้คิดอย่างละเอียดถี่ถ้วนก่อนลงมือนะครับ
 **04**

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 02, 2015, 07:55:13 AM »
สำหรับจ๋อง จ๋องว่าการทำศัลยกรรมทุกอย่าง ขึ้นอยู่กับผลประโยชน์ตอบแทนค่ะ

ถ้าสาวๆใช้รูปร่างหน้าตาในการทำมาหากิน เช่น เป็นพริตตี้ ดารา คงต้องการรูปร่างหน้าตาที่ดี จำเป็นต้องทำ
ทำแล้วได้เงินได้งานตอบแทนคุ้มค่า ก็น่าทำ

หรือน้องๆ ที่หาพี่ดูแล พี่ๆชอบหน้าอกใหญ่ น้องก็คงต้องทำเพื่อดึงพี่ๆ ผลตอบแทนก็คุ้มที่จะทำ

ส่วนจ๋อง เมื่อก่อนชอบสาวอึ๋มนะคะ พอมาปัจจุบัน เริ่มเห็นบ่อยจนเบื่อ ไม่ชอบละ
กลับชอบสาวหุ่นดี ฟิต&เฟิร์ม หน้าอกไม่ใหญ่ แต่กล้ามท้องสวยมากกว่า

"คัพอะไร ไม่สำคัญ ขอให้คับมือพี่ก็พอ"  **02**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

Honeysweet

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 02, 2015, 08:23:12 AM »
ขอบคุณพี่ Early Edition กับ จ๋อง นะคะ สำหรับความเห็น

**36** **36** **36**
เวลาเปลี่ยน อะไรๆก็เปลี่ยน

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 02, 2015, 09:16:06 AM »
     ส่วนตัวไม่ชอบสาวๆ ที่ทำหน้าอกครับ มีข้อยกเว้นบ้างหากของน้องเล็กมากกก
แต่ถ้าพอมีไม่อยากให้ทำเลย แต่ถ้าเป็นคนที่เจอแบบฉาบฉวย หน้าสวย หุ่นดี จะทำมาก็ช่าง
เพราะคงไม่ได้คบหาพบเจอบ่อยๆ โดยความชอบจริงๆ แล้วชอบสาวๆ ที่หน้าอกประมาณ 33-34
ใหญ่ไปก็ไม่ชอบนะ ที่สำคัญคือขอให้ทรงสวย สีสันงดงาม....
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Emtry

• People Like This 155
  • ตามหาสาวสวยไว้นัว
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 02, 2015, 11:44:31 AM »
คิดว่า เป็นโชคดีของผู้ชาย
ที่ได้มอง (เพราะส่วนมากหรือทั้งหมดที่ทำมา มักจะโชว์)
ได้สัมผัส ถ้าโอกาสมาถึง...

สาวๆ บางคน ยอมเจ็บเพื่อให้ ผู้ชายเชยชม แบบนี้จะไม่ชอบได้ไง เนอะ

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 02, 2015, 11:59:51 AM »
โดยส่วนตัวถ้าแบบกะแฟน. ผมไม่แนะนำครับ. นมใหญ่ประโยชน์ไม่ได้เยอะอะไรนักหนา.  สมัยวัยรุ่นเคยมีแฟนนมใหญ่ เอาเข้าจริงๆแทบไม่อยากบีบกลัวจะพังทรงทรุด. นมใหญ่มีดีแค่ไว้มอง.

แต่ถ้ากับกิ๊ก หรือสาวๆคนอื่นๆที่ไม่ใช่ใช่แฟน. ผมก็จะชอบสาวนมใหญ่ เพิ่อเอาไว้ดูหรือมอง. จะไว้ขยำลูบเล่น ก็ไม่ต้องห่วงว่ามันจะเกิดความรั่วซึมเป็นอันตรายต่อตัวเขา. เพราะไม่ได้อยู่ด้วยกันน่ะครับ.

สรุปคือ ไม่จำเป็นก็อย่าไปอัดสารเคมีเข้าตัวเลย อนาคตหากเกิดอุบัติใดๆขึ้นมา ชีวิตจะยุ่งยากซะเปล่าๆ. คนรักกันถ้านมเล็กแล้วไม่รักนี่แปลกๆอยู่นะ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 02, 2015, 03:27:50 PM »
+1like ว่าหนุ่มๆชอบมอง สาวนมใหญ่   41

ผู้หญิงอย่างเค้ายังชอบมองคนนมใหญ่เยย อิคึ อู้หูวววว นี่มันแตงโม หรือ หัวเด็กฟร่ะเนี่ย อิอิ  **34**

นมใหญ่ที่ทำมาจะดีถ้าหัวนมชมพูด้วย  บางทีนมที่ทำมา หัวนม มักดำ ต้องปิดไฟ

ถามพวกคุณพี่ๆผช. ก็ไม่อยากให้แฟนทำนมกันหรอกนา ชอบธรรมชาติ อูมามิ ชิมิ ^^
แต่ถ้าแบบฉาบฉวย นมจะจริงหรือปลอม ก็ขอใหญ่ไว้ก่อนซะงั้น

คห.ตามสไตล์ผญ. เค้าว่า นมพอดีๆธรรมชาติ ทรงสวย ไม่ยาน ก็พอแบ้ว อิอิ

นมเค้าก็ไม่ค่อยมี แต่ ไปใหญ่อย่างอื่น อยากจะโกยขึ้นมาที่นมแทน 55555  อูมามิ  **25** **24**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 02, 2015, 04:44:40 PM »
คุณจะเป็นยังไงผมก็ชอบคุณอยู่ดี ^___^   **30** **30** **30**
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...