ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้ากำหนด+เหมือนฝัน  (อ่าน 4596 ครั้ง)

destinaja

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 39
Re: ฟ้ากำหนด+เหมือนฝัน
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 09:29:57 PM »
    อานการบ้านท่านแล้วทั้งดีใจไปด้วย อิจฉาด้วย และที่อยากให้หลายๆ คนมาอ่านเพราะจะได้เชื่อว่า
การดูแล คบหากันมีอยู่จริง ถ้าพี่ๆ น่าเชื่อถือ รับผิดชอบน้องๆ และน้องๆ น่ารักคุ้มค่าต่อการดูแลครับ

ผมชอบที่ท่านทำให้รู้สึกเหมือนเงินเราไม่ได้ใหญ่จนทำตัวเองให้กร่าง หรือรวยเลือกได้ ท่านยังเหมือนถ่อมตัว
นิดๆ ด้วย น่ารักครับผู้ชายแบบนี้ ถือเป็นโชคดีของน้องๆ ที่ท่านเจออยู่ และด้วยความที่ท่านดีพอเลยเจอน้อง
น่ารักๆ พร้อมกันถึง 2 คน.......ขอให้มีความสุขกันมากๆ และนานๆ นะครับ

ปล. รออ่านคนที่ 3 .....อีกซักคนครับจะได้เข้าทุภาษิต เมีย 2 ต้องห้าม เมีย 3 ตามตำรา

ขอบคุณครับท่านkaptan ท่านชมเกินไป ผมจะตัวลอยละ  เรื่องอย่างนี้ไม่มีอะไรยั่งยืน นานแค่ไหนอยู่ที่ชะตาวาสนาที่ฟ้ากำหนด และปัจจัยอีกหลายประการ ท่านคงทราบดี... **25** ปล.ท่านไม่นับ ผบ.ทบ.ให้ผมด้วย ครบละครับ แค่นี้ก็มากเกินไปแล้วครับ  ตามตำราเลยทำงานมากแต่ไม่ได้คุณภาพ      เอวังด้วยประการละฉะนี้    ขอบคุณจากใจจริง  **26****38**

destinaja

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 09:46:50 PM »
เหมือนกำลังดูหนัง แล้วโดนตัดโดยโฆษณาค่ะ รออ่านต่อนะคะ

. ขอบคุณครับ  ต่อแล้วครับ  คอยติดตามเรื่องใหม่อีกนะครับ  **26**

destinaja

• **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 09:57:28 PM »
อ่านแล้วคิดถึงอาการเคลิ้มเหมือนฝันในอดีตที่มาผ่านมาเลยค่ะ
คิดถึงทีไรก็..ละลายเยิ้มเปียกปอนทุกที
เมื่อไรจะมีโอกาสฟัน เอ๊ย! ฝัน อีกบ้างก็ไม่รู้
กิกิ

ขอบคุณครับ  ติดตามกระทู้คุณจ๋องตลอด พักหลังหายไป คอยอ่านอยู่นะครับ   **26**